รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 10 ธันวาคม 2558

เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 2
กาญจนบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 4
น่าน  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 5
อุบลราชธานี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 7
สงขลา  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 10
สุราษฎร์ธานี  vs  สกลนคร
 รอบแรก
11:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 12
น่าน  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
11:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 13
เชียงใหม่  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
11:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ทีมชาย   คู่ที่ 15
พระนครศรีอยุธยา  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
11:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
รวม เทนนิส  8 รายการ  
 
โบว์ลิ่ง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายเดี่ยว 
 รอบสะสมคะแนน (ชิงชนะเลิศ)
09:00
สนามโบว์ลิ่งวีสแควร์
Official
โบว์ลิ่ง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว 
 รอบสะสมคะแนน (ชิงชนะเลิศ)
12:30
สนามโบว์ลิ่งวีสแควร์
Official
โบว์ลิ่ง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว 
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
สนามโบว์ลิ่งวีสแควร์
Official
โบว์ลิ่ง - ชายเดี่ยว
หญิงคู่ 
 รอบสะสมคะแนน (ชิงชนะเลิศ)
16:00
สนามโบว์ลิ่งวีสแควร์
Official
โบว์ลิ่ง - หญิงคู่
รวม โบว์ลิ่ง  4 รายการ  
 
ฟันดาบสากล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 2
นครศรีธรรมราช  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 7
อ่างทอง  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 23
อุบลราชธานี  vs  แพร่
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 26
ชลบุรี  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 15
นครราชสีมา  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 18
เชียงใหม่  vs  ชุมพร
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 10
นครราชสีมา  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
09:15
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 3
ชลบุรี  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
09:15
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 4
สิงห์บุรี  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
09:30
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 11
นครศรีธรรมราช  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:30
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 27
ภูเก็ต  vs  สิงห์บุรี
 รอบแรก
09:30
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 19
อุบลราชธานี  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
09:30
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 22
เชียงใหม่  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
09:45
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 30
ปัตตานี  vs  สระบุรี
 รอบแรก
09:45
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 14
ชุมพร  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
09:45
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 6
ชุมพร  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
09:45
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 31
นครสวรรค์  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
10.00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 33
ลพบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
10:30
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 37
สิงห์บุรี  vs  นครราชสีมา 2
 รอบสอง
10:30
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 45
นครศรีธรรมราช 3  vs  ชลบุรี 4
 รอบสอง
10:30
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 46
ภูเก็ต  vs  นครศรีธรรมราช 4
 รอบสอง
10:45
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 42
นนทบุรี  vs  ลพบุรี 3
 รอบสอง
10:45
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 38
นครศรีธรรมราช 2  vs  นครนายก
 รอบสอง
10:45
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 34
ชลบุรี  vs  ชลบุรี 2
 รอบสอง
10:45
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 35
นครราชสีมา  vs  ชุมพร
 รอบสอง
11:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 39
กรุงเทพมหานคร 2  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
11:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 43
ลพบุรี 4  vs  นครราชสีมา 4
 รอบสอง
11:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 47
สมุทรปราการ 2  vs  ปัตตานี
 รอบสอง
11:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 48
นครสวรรค์ 2  vs  กรุงเทพมหานคร 4
 รอบสอง
11:15
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 44
อุบลราชธานี  vs  กรุงเทพมหานคร 3
 รอบสอง
11:15
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 40
นครราชสีมา 3  vs  สมุทรปราการ
 รอบสอง
11:15
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 41
ชลบุรี 3  vs  ชุมพร 2
 รอบสอง
11:15
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 36
ลพบุรี 2  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
11:15
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 2
ภูเก็ต  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
11:30
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 5
ชลบุรี 2  vs  ตรัง 2
 รอบแรก
11:30
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 9
สระบุรี 2  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
11:30
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 13
ตรัง 4  vs  กรุงเทพมหานคร 3
 รอบแรก
11:30
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 14
ลพบุรี 2  vs  สระบุรี 3
 รอบแรก
11:45
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 10
อุบลราชธานี 2  vs  ภูเก็ต 2
 รอบแรก
11:45
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 6
ชุมพร  vs  ตรัง 3
 รอบแรก
11:45
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
11:45
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 4
เชียงใหม่  vs  ตรัง
 รอบแรก
12:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 7
นนทบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร 2
 รอบแรก
12:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 11
ลพบุรี  vs  ปัตตานี 2
 รอบแรก
12:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 15
อุบลราชธานี 3  vs  ลพบุรี 3
 รอบแรก
12:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 16
นนทบุรี 2  vs  กรุงเทพมหานคร 4
 รอบแรก
12:15
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 12
ภูเก็ต 3  vs  ชลบุรี 3
 รอบแรก
12:15
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 8
ชุมพร 2  vs  สระบุรี
 รอบแรก
12:15
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 53
ชลบุรี 3  vs  ลพบุรี 3
 รอบสาม
12:30
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 55
ชลบุรี 4  vs  นครศรีธรรมราช 4
 รอบสาม
12:30
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 51
นครราชสีมา 2  vs  นครศรีธรรมราช 2
 รอบสาม
12:30
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 49
ลพบุรี  vs  ชลบุรี 2
 รอบสาม
12:30
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 50
นครราชสีมา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสาม
12:45
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 52
นครสวรรค์  vs  นครราชสีมา 3
 รอบสาม
12:45
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 56
ปัตตานี  vs  กรุงเทพมหานคร 4
 รอบสาม
12:45
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 54
นครราชสีมา 4  vs  กรุงเทพมหานคร 3
 รอบสาม
12:45
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 17
ชลบุรี 4  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
13:15
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 23
ตรัง 4  vs  สระบุรี 3
 รอบสอง
13:15
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 19
ชลบุรี 2  vs  ตรัง 3
 รอบสอง
13:15
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 21
สระบุรี 2  vs  ภูเก็ต 2
 รอบสอง
13:15
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 22
ลพบุรี  vs  ชลบุรี 3
 รอบสอง
13:30
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 20
นนทบุรี  vs  สระบุรี
 รอบสอง
13:30
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 24
ลพบุรี 3  vs  กรุงเทพมหานคร 4
 รอบสอง
13:30
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 18
กรุงเทพมหานคร  vs  ตรัง
 รอบสอง
13:30
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 57
ลพบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสี่
13:30
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 59
ชลบุรี 3  vs  กรุงเทพมหานคร 3
 รอบสี่
13:30
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 60
ชลบุรี 4  vs  กรุงเทพมหานคร 4
 รอบสี่
13:45
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 58
นครราชสีมา 2  vs  นครสวรรค์
 รอบสี่
13:45
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 25
ชลบุรี 4  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสาม
13:45
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 26
ชลบุรี 2  vs  สระบุรี
 รอบสาม
13:45
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 27
สระบุรี 2  vs  ชลบุรี 3
 รอบสาม
13:45
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 28
สระบุรี 3  vs  กรุงเทพมหานคร 4
 รอบสาม
13:45
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 61
ลพบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบรองชนะเลิศ
14:30
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 62
กรุงเทพมหานคร 3  vs  กรุงเทพมหานคร 4
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 29
ชลบุรี 4  vs  ชลบุรี 2
 รอบรองชนะเลิศ
15:20
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 30
สระบุรี 2  vs  กรุงเทพมหานคร 4
 รอบรองชนะเลิศ
15:40
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
ดาบ Epee (บุคคลชาย)   คู่ที่ 63
ลพบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร 4
รอบชิงชนะเลิศ
16.00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (บุคคลชาย)
ดาบ Foil (บุคคลหญิง)   คู่ที่ 31
ชลบุรี 4  vs  กรุงเทพมหานคร 4
รอบชิงชนะเลิศ
16.00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (บุคคลหญิง)
รวม ฟันดาบสากล  78 รายการ  
 
ฟุตซอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 1
สมุทรสาคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
14:00
สนามฟุตซอลอุทยานสวรรค์
Official
ฟุตซอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 1
ขอนแก่น  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
16:00
สนามฟุตซอลอุทยานสวรรค์
Official
ฟุตซอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 2
สมุทรปราการ  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
18:00
สนามฟุตซอลอุทยานสวรรค์
Official
ฟุตซอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 2
นครปฐม  vs  ชุมพร
 รอบแรก
20:00
สนามฟุตซอลอุทยานสวรรค์
Official
ฟุตซอล - ทีมหญิง
รวม ฟุตซอล  4 รายการ  
 
ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 1
ชลบุรี  vs  สุรินทร์
 รอบแรก
13:00
สนามฟุตบอลโรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ฟุตบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  ลำปาง
 รอบแรก
13:00
สนามฟุตบอลโรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ฟุตบอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 2
มหาสารคาม  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
15:00
สนามฟุตบอลโรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ฟุตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 2
สุโขทัย  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
15:00
สนามฟุตบอลโรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ฟุตบอล - ทีมชาย
รวม ฟุตบอล  4 รายการ  
 
มวยไทยสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - หญิง   คู่ที่ 1001
นครพนม  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
13:00
หอประชุมศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - หญิง
พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - หญิง   คู่ที่ 1002
บุรีรัมย์  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
13:20
หอประชุมศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - หญิง
พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - หญิง   คู่ที่ 1003
ประจวบคีรีขันธ์  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
13:35
หอประชุมศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - หญิง
พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - หญิง   คู่ที่ 1004
สุราษฎร์ธานี  vs  ระยอง
 รอบแรก
13:49
หอประชุมศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - หญิง
พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - หญิง   คู่ที่ 1005
นครศรีธรรมราช  vs  พัทลุง
 รอบแรก
13:55
หอประชุมศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - หญิง
พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - หญิง   คู่ที่ 1006
อ่างทอง  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
14:12
หอประชุมศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - หญิง
พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - หญิง   คู่ที่ 1007
อุตรดิตถ์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
14:27
หอประชุมศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - หญิง
ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 1
สตูล  vs  นครปฐม
 รอบแรก
14:42
หอประชุมศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย
ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 2
เลย  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
15:00
สนามยิงปืน ศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย
ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - หญิง   คู่ที่ 1008
อุตรดิตถ์  vs  นครนายก
 รอบแรก
15:16
หอประชุมศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - หญิง
ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - หญิง   คู่ที่ 1009
อ่างทอง  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
15:24
หอประชุมศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - หญิง
ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - หญิง   คู่ที่ 1010
สุพรรณบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
15:43
หอประชุมศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - หญิง
ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - หญิง   คู่ที่ 1011
ยะลา  vs  ระนอง
 รอบแรก
15:58
หอประชุมศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - หญิง
ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - หญิง   คู่ที่ 1012
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
16:15
หอประชุมศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - หญิง
ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - หญิง   คู่ที่ 1013
เชียงใหม่  vs  พัทลุง
 รอบแรก
16:30
หอประชุมศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - หญิง
ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 3
อ่างทอง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
16:49
หอประชุมศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย
แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 4
นครปฐม  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
17:00
หอประชุมศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย
เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย   คู่ที่ 5
อุตรดิตถ์  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
17:15
หอประชุมศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย
เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย   คู่ที่ 6
ประจวบคีรีขันธ์  vs  แพร่
 รอบแรก
17:24
หอประชุมศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย
เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย   คู่ที่ 7
นครนายก  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
17:30
หอประชุมศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย
เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย   คู่ที่ 8
ลพบุรี  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
17:44
หอประชุมศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย
เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย   คู่ที่ 9
สระแก้ว  vs  สตูล
 รอบแรก
18:00
หอประชุมศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย
เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย   คู่ที่ 10
ระนอง  vs  กระบี่
 รอบแรก
18:15
หอประชุมศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย
เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย   คู่ที่ 11
ขอนแก่น  vs  ยโสธร
 รอบแรก
18:30
หอประชุมศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย
ไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - หญิง   คู่ที่ 1014
ศรีสะเกษ  vs  แพร่
 รอบแรก
18:38
หอประชุมศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - หญิง
ไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - หญิง   คู่ที่ 1015
อุตรดิตถ์  vs  หนองบัวลำภู
 รอบแรก
18:44
หอประชุมศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - หญิง
ไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - หญิง   คู่ที่ 1016
พิจิตร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
18:52
หอประชุมศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - หญิง
ไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 12
ศรีสะเกษ  vs  ระยอง
 รอบแรก
18:57
หอประชุมศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย
ไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 13
ชุมพร  vs  น่าน
 รอบแรก
19:15
หอประชุมศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย
ไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 14
สมุทรสาคร  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
19:17
หอประชุมศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย
รวม มวยไทยสมัครเล่น  30 รายการ  
 
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง
รวมโปรแกรมการแข่งขัน  Day By Day All Print Day by Day
Print Day by Day Table