รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 14 ธันวาคม 2558

กาบัดดี้
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 9
พัทลุง  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
13:00
โรงยิมส์ วิทยาลัยอาชีวศึกษานครสวรรค์
Official
กาบัดดี้ - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 9
เพชรบูรณ์  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
13:00
โรงยิมส์ วิทยาลัยอาชีวศึกษานครสวรรค์
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 10
ศรีสะเกษ  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
14:00
โรงยิมส์ วิทยาลัยอาชีวศึกษานครสวรรค์
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 10
อุบลราชธานี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
14:00
โรงยิมส์ วิทยาลัยอาชีวศึกษานครสวรรค์
Official
กาบัดดี้ - ทีมชาย
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 11
ตาก  vs  กระบี่
 รอบแรก
15:00
โรงยิมส์ วิทยาลัยอาชีวศึกษานครสวรรค์
Official
กาบัดดี้ - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 11
กระบี่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
15:00
โรงยิมส์ วิทยาลัยอาชีวศึกษานครสวรรค์
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 12
นครราชสีมา  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
16:00
โรงยิมส์ วิทยาลัยอาชีวศึกษานครสวรรค์
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 12
พังงา  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
16:00
โรงยิมส์ วิทยาลัยอาชีวศึกษานครสวรรค์
Official
กาบัดดี้ - ทีมชาย
รวม กาบัดดี้  8 รายการ  
 
กีฬาทางอากาศ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
เฮลิคอปเตอร์บังคับวิทยุบินผาดแผลงประเภท F3C ท่าบิน B3P 
รอบชิงชนะเลิศ
08.30
องค์การบริหารส่วนตำบลวังเมือง อ.ลาดยาว จ.นครสวรรค์
Official
กีฬาทางอากาศ - เฮลิคอปเตอร์บังคับวิทยุบินผาดแผลงประเภท F3C ท่าบิน B3P
เฮลิคอปเตอร์บังคับวิทยุบินผาดแผลงประเภท F3N 
 รอบสะสมคะแนน
08:30
องค์การบริหารส่วนตำบลวังเมือง อ.ลาดยาว จ.นครสวรรค์
Official
กีฬาทางอากาศ - เฮลิคอปเตอร์บังคับวิทยุบินผาดแผลงประเภท F3N
เครื่องบินเล็กบินเร็วอ้อมหลัก (ไพล่อน) ประภท F3R เครื่องยนต์เชื้อเพลิง 
รอบชิงชนะเลิศ
13.00
องค์การบริหารส่วนตำบลวังเมือง อ.ลาดยาว จ.นครสวรรค์
Official
กีฬาทางอากาศ - เครื่องบินเล็กบินเร็วอ้อมหลัก (ไพล่อน) ประภท F3R เครื่องยนต์เชื้อเพลิง
เครื่องบินเล็กบินเร็วอ้อมหลัก (ไพล่อน) ประภท F5D 
รอบชิงชนะเลิศ
13.00
องค์การบริหารส่วนตำบลวังเมือง อ.ลาดยาว จ.นครสวรรค์
Official
กีฬาทางอากาศ - เครื่องบินเล็กบินเร็วอ้อมหลัก (ไพล่อน) ประภท F5D
รวม กีฬาทางอากาศ  4 รายการ  
 
คาราเต้โด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.    คู่ที่ 3
ร้อยเอ็ด  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
10.10
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.    คู่ที่ 4
ลพบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
10.15
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.    คู่ที่ 1
ภูเก็ต  vs  นครสวรรค์
 รอบรองชนะเลิศ
10.20
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.    คู่ที่ 2
สุโขทัย  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
10.25
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.  
ภูเก็ต  vs  พิจิตร
 รอบชิงที่ 3
10.40
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.  
สุโขทัย  vs  ลพบุรี
 รอบชิงที่ 3
10.45
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 1
ร้อยเอ็ด  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
10:00
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.    คู่ที่ 1
ระยอง  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
10:00
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.    คู่ที่ 1
ปัตตานี  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
10:00
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.    คู่ที่ 2
นครสวรรค์  vs  พิจิตร
 รอบแรก
10:05
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
10:05
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 3
กระบี่  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
10:10
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 4
ปทุมธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
10:15
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 1
นครศรีธรรมราช  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบที่ 2
10:25
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  กระบี่
 รอบที่ 2
10:30
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 3
ลพบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบที่ 2
10:35
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 4
นนทบุรี  vs  สระบุรี
 รอบที่ 2
10:40
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 1
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
10:50
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 2
สุพรรณบุรี  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 1
สุโขทัย  vs  กระบี่
 รอบ RE
11:05
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.    คู่ที่ 2
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
11:05
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.    คู่ที่ 3
นครสวรรค์  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
11:10
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 2
พิจิตร  vs  สระบุรี
 รอบ RE
11:10
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 1
กระบี่  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบชิงที่ 3
11:15
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.    คู่ที่ 4
นครศรีธรรมราช  vs  กระบี่
 รอบแรก
11:15
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.    คู่ที่ 5
สุรินทร์  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
11:20
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 2
สุพรรณบุรี  vs  พิจิตร
 รอบชิงที่ 3
11:20
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.   คู่ที่ 5
พิจิตร  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
11:20
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 1
สุรินทร์  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
11:25
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.    คู่ที่ 1
สุโขทัย  vs  ระยอง
 รอบที่ 2
11:25
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.    คู่ที่ 2
สุพรรณบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบที่ 2
11:30
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 2
อุดรธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
11:30
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.    คู่ที่ 3
ร้อยเอ็ด  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบที่ 2
11:35
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.    คู่ที่ 4
นนทบุรี  vs  นครพนม
 รอบที่ 2
11:40
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 3
นนทบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
11:40
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 4
อุบลราชธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
11:45
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.    คู่ที่ 1
ระยอง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11:45
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.    คู่ที่ 2
นครศรีธรรมราช  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11:50
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 5
นครศรีธรรมราช  vs  พิจิตร
 รอบแรก
11:50
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 6
ลพบุรี  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
11:50
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.    คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  นครสวรรค์
 รอบ RE
11:55
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.    คู่ที่ 2
กระบี่  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบ RE
12:00
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 1
กระบี่  vs  สุโขทัย
 รอบที่ 2
12:00
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 2
อุดรธานี  vs  นครสวรรค์
 รอบที่ 2
12:05
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.    คู่ที่ 1
นครสวรรค์  vs  ระยอง
 รอบชิงที่ 3
12:05
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.    คู่ที่ 2
นนทบุรี  vs  กระบี่
 รอบชิงที่ 3
12:10
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 3
สุพรรณบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบที่ 2
12:10
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 4
ลพบุรี  vs  ระยอง
 รอบที่ 2
12:15
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 1
สุโขทัย  vs  อุดรธานี
 รอบรองชนะเลิศ
12:20
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 2
นครศรีธรรมราช  vs  ระยอง
 รอบรองชนะเลิศ
12:25
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  นครสวรรค์
 รอบ RE
12:30
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 2
พิจิตร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ RE
12:35
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 1
นครสวรรค์  vs  สุโขทัย
 รอบชิงที่ 3
12:40
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 2
ระยอง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบชิงที่ 3
12:45
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 1
นครศรีธรรมราช  vs  พิจิตร
 รอบแรก
13:00
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.   คู่ที่ 1
ขอนแก่น  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
13:00
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.   คู่ที่ 2
สระบุรี  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
13:05
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 2
กระบี่  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
13:05
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 3
อุดรธานี  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
13:10
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.   คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
13:10
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.   คู่ที่ 4
ปทุมธานี  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
13:15
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 4
ภูเก็ต  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
13:15
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 5
สุโขทัย  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
13:20
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.   คู่ที่ 5
ระยอง  vs  เลย
 รอบแรก
13:20
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.   คู่ที่ 6
กระบี่  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
13:25
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 1
ระยอง  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบที่ 2
13:25
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 2
สุพรรณบุรี  vs  อุดรธานี
 รอบที่ 2
13:30
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.   คู่ที่ 1
พิจิตร  vs  ภูเก็ต
 รอบที่ 2
13:30
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.   คู่ที่ 2
อุดรธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบที่ 2
13:35
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 3
ร้อยเอ็ด  vs  อุบลราชธานี
 รอบที่ 2
13:35
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 4
สุโขทัย  vs  นครสวรรค์
 รอบที่ 2
13:40
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.   คู่ที่ 3
ปทุมธานี  vs  ระยอง
 รอบที่ 2
13:40
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.   คู่ที่ 4
กระบี่  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบที่ 2
13:45
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 1
ระยอง  vs  อุดรธานี
 รอบรองชนะเลิศ
13:45
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 2
อุบลราชธานี  vs  สุโขทัย
 รอบรองชนะเลิศ
13:50
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.   คู่ที่ 1
ภูเก็ต  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:50
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.   คู่ที่ 2
ปทุมธานี  vs  กระบี่
 รอบรองชนะเลิศ
13:55
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  อุดรธานี
 รอบ RE
14:00
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 1
ปทุมธานี  vs  นครสวรรค์
 รอบ RE
14:00
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 1
นครศรีธรรมราช  vs  อุดรธานี
 รอบชิงที่ 3
14:05
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 2
อุบลราชธานี  vs  นครสวรรค์
 รอบชิงที่ 3
14:10
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.   คู่ที่ 1
อุดรธานี  vs  ภูเก็ต
 รอบชิงที่ 3
14:10
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.   คู่ที่ 2
ปทุมธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบชิงที่ 3
14:15
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.  
นครสวรรค์  vs  นครศรีธรรมราช
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก. 
กรุงเทพมหานคร  vs  นนทบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 50 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.  
สุพรรณบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก. 
อุดรธานี  vs  นครศรีธรรมราช
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 55 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก. 
ระยอง  vs  สุโขทัย
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 60 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก. 
สุพรรณบุรี  vs  กระบี่
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 61 กก.
รวม คาราเต้โด  89 รายการ  
 
จักรยาน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ดาวน์ฮิลล์ ระยะทาง 1.5-3.5 กิโลเมตร บุคคลชาย 
 ประลอง
09:00
สนามเขารัง ต.หนองปลิง
Official
จักรยาน - ดาวน์ฮิลล์ ระยะทาง 1.5-3.5 กิโลเมตร บุคคลชาย
ดาวน์ฮิลล์ ระยะทาง 1.5-3.5 กิโลเมตร บุคคลหญิง 
 ประลอง
09:00
สนามเขารัง ต.หนองปลิง
Official
จักรยาน - ดาวน์ฮิลล์ ระยะทาง 1.5-3.5 กิโลเมตร บุคคลหญิง
ดาวน์ฮิลล์ ระยะทาง 1.5-3.5 กิโลเมตร บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
10:30
สนามเขารัง ต.หนองปลิง
Official
จักรยาน - ดาวน์ฮิลล์ ระยะทาง 1.5-3.5 กิโลเมตร บุคคลชาย
ดาวน์ฮิลล์ ระยะทาง 1.5-3.5 กิโลเมตร บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
10:30
สนามเขารัง ต.หนองปลิง
Official
จักรยาน - ดาวน์ฮิลล์ ระยะทาง 1.5-3.5 กิโลเมตร บุคคลหญิง
รวม จักรยาน  4 รายการ  
 
ซอฟท์เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
คู่ผสม   สาย C
ภูเก็ต  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:00
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย F
ลำปาง  vs  ขอนแก่น
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:00
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย G
กรุงเทพมหานคร  vs  กำแพงเพชร
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:00
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย A
กรุงเทพมหานคร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:45
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย B
นครราชสีมา  vs  ราชบุรี
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:45
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย C
พระนครศรีอยุธยา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:45
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย D
สมุทรสาคร  vs  กำแพงเพชร
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:45
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย E
ภูเก็ต  vs  นครราชสีมา
 รอบแบ่งกลุ่ม
10:30
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย F
ขอนแก่น  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแบ่งกลุ่ม
10:30
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย G
กำแพงเพชร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแบ่งกลุ่ม
10:30
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย H
สมุทรสาคร  vs  สุโขทัย
 รอบแบ่งกลุ่ม
10:30
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย C
ภูเก็ต  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:15
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย F
ลำปาง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:15
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม   สาย G
กรุงเทพมหานคร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:15
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม 
กรุงเทพมหานคร  vs  ราชบุรี
 รอบสอง
12:30
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม 
นครราชสีมา  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
12:30
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม 
สุพรรณบุรี  vs  กำแพงเพชร
 รอบสอง
12:30
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม 
สมุทรสาคร  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
12:30
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม 
ภูเก็ต  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
13:15
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม 
ลำปาง  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
13:15
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม 
กรุงเทพมหานคร  vs  สุโขทัย
 รอบสอง
13:15
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม 
สมุทรสาคร  vs  กำแพงเพชร
 รอบสอง
13:15
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม 
กรุงเทพมหานคร  vs  กำแพงเพชร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:00
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม 
นครราชสีมา  vs  สมุทรสาคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:00
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม 
ภูเก็ต  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:30
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม 
ลำปาง  vs  สมุทรสาคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
14:30
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม 
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรสาคร 2
 รอบรองชนะเลิศ
15:15
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
คู่ผสม 
ภูเก็ต  vs  สมุทรสาคร
 รอบรองชนะเลิศ
15:30
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ซอฟท์เทนนิส - คู่ผสม
รวม ซอฟท์เทนนิส  28 รายการ  
 
ซอฟท์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 5
สุพรรณบุรี  vs  ชัยนาท
 รอบแรก
10:00
สนามฟุตบอล โรงพยาบาลค่ายจิรประวัติ
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย N  คู่ที่ 6
ลพบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
10:00
สนามฟุตบอลโรงเรียนสวนกุหลาบจิรประวัติ
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย M  คู่ที่ 7
เชียงใหม่  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
12:00
สนามฟุตบอลโรงเรียนสวนกุหลาบจิรประวัติ
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 6
ชลบุรี  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
13:00
สนามฟุตบอล โรงพยาบาลค่ายจิรประวัติ
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย N  คู่ที่ 8
ชัยนาท  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
14:00
สนามฟุตบอลโรงเรียนสวนกุหลาบจิรประวัติ
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง
รวม ซอฟท์บอล  5 รายการ  
 
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายคู่   คู่ที่ 41
ชัยภูมิ  vs  นครราชสีมา
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงยิมส์ โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เซปักตะกร้อ - ชายคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 42
ชลบุรี  vs  นครสวรรค์
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงยิมส์ โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เซปักตะกร้อ - หญิงคู่
ทีมเดี่ยว - ชาย   คู่ที่ 43
นครราชสีมา  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โรงยิมส์ โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - ชาย
ทีมเดี่ยว - หญิง   คู่ที่ 44
นครสวรรค์  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โรงยิมส์ โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เซปักตะกร้อ - ทีมเดี่ยว - หญิง
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวหญิง   สาย A  คู่ที่ 7
เชียงใหม่  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
16:00
โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวหญิง
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวหญิง   สาย B  คู่ที่ 8
นนทบุรี  vs  ตรัง
 รอบแรก
16:00
โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวหญิง
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวชาย   สาย C  คู่ที่ 9
ขอนแก่น  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
17:00
โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวชาย
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวชาย   สาย D  คู่ที่ 10
นครศรีธรรมราช  vs  นครปฐม
 รอบแรก
17:00
โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวชาย
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวชาย   สาย A  คู่ที่ 11
นครราชสีมา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
18:00
โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวชาย
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวชาย   สาย B  คู่ที่ 12
ศรีสะเกษ  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
18:00
โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวชาย
รวม เซปักตะกร้อ  10 รายการ  
 
ตะกร้อลอดห่วง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย D  คู่ที่ 13
เพชรบูรณ์  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
10:00
ลานยมอาคารเฉลิมพระเกียรติ 60 พรรษา ม.ภาคกลาง
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล)
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย C  คู่ที่ 14
อุดรธานี  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบแรก
10:40
ลานยมอาคารเฉลิมพระเกียรติ 60 พรรษา ม.ภาคกลาง
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล)
ทีมชาย (กติกาไทย)   สาย D  คู่ที่ 15
นครราชสีมา  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
11:20
ลานยมอาคารเฉลิมพระเกียรติ 60 พรรษา ม.ภาคกลาง
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมชาย (กติกาไทย)
ทีมชาย (กติกาไทย)   สาย C  คู่ที่ 16
ลำพูน  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
12:10
ลานยมอาคารเฉลิมพระเกียรติ 60 พรรษา ม.ภาคกลาง
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมชาย (กติกาไทย)
รวม ตะกร้อลอดห่วง  4 รายการ  
 
เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 31
น่าน  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 32
อุบลราชธานี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 33
ตรัง  vs  ชุมพร
 รอบแรก
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 34
น่าน  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 35
กาญจนบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 36
ชลบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 37
ตรัง  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 38
สงขลา  vs  สระบุรี
 รอบแรก
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 39
นครสวรรค์  vs  ลำปาง
 รอบแรก
11:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 40
กาญจนบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
11:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 41
นนทบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
11:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 42
สงขลา  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
11:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 43
ฉะเชิงเทรา  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
11:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 44
นครราชสีมา  vs  พังงา
 รอบแรก
11:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
รวม เทนนิส  14 รายการ  
 
เทเบิลเทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 33
จันทบุรี  vs  พิจิตร
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงยิมส์ 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ทีมหญิง   คู่ที่ 34
กรุงเทพมหานคร  vs  ระนอง
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงยิมส์ 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
รวม เทเบิลเทนนิส  2 รายการ  
 
เนตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 11
สุราษฎร์ธานี  vs  ระนอง
 รอบแรก
10:00
โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เนตบอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 12
นครสวรรค์  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
11:30
โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เนตบอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 13
ปทุมธานี  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
13:00
โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เนตบอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 14
เชียงใหม่  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
14:30
โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เนตบอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 15
อ่างทอง  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
16:00
โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เนตบอล - ทีมหญิง
รวม เนตบอล  5 รายการ  
 
บาสเกตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 18
สุโขทัย  vs  กระบี่
 รอบแรก
09:00
โรงยิมส์ 4,000 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย ข  คู่ที่ 19
ตาก  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
10:30
โรงยิมส์ 4,000 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 20
เชียงใหม่  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
12:00
โรงยิมส์ 4,000 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย ง  คู่ที่ 21
สุราษฎร์ธานี  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
13:30
โรงยิมส์ 4,000 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 22
สระบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
15:00
โรงยิมส์ 4,000 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
รวม บาสเกตบอล  5 รายการ  
 
บิลเลียด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
บุคคลชาย    คู่ที่ 13
มหาสารคาม  vs  นครพนม
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
หอประชุมมหาวิทยาลัยอาชีวะศึกษานครสวรรค์
Official
บิลเลียด - บุคคลชาย
บุคคลชาย    คู่ที่ 14
สงขลา  vs  สระบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
หอประชุมมหาวิทยาลัยอาชีวะศึกษานครสวรรค์
Official
บิลเลียด - บุคคลชาย
บุคคลชาย    คู่ที่ 15
นครพนม  vs  สงขลา
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
หอประชุมมหาวิทยาลัยอาชีวะศึกษานครสวรรค์
Official
บิลเลียด - บุคคลชาย
รวม บิลเลียด  3 รายการ  
 
แบดมินตัน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย 
สุพรรณบุรี  vs  ตรัง
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
โรงยิมส์แบดมินตัน จังหวัดนครสวรรค์
Official
ทีมชาย 
นนทบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
โรงยิมส์แบดมินตัน จังหวัดนครสวรรค์
Official
ทีมหญิง 
นนทบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
16:00
โรงยิมส์แบดมินตัน จังหวัดนครสวรรค์
Official
ทีมหญิง 
ราชบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
16:00
โรงยิมส์แบดมินตัน จังหวัดนครสวรรค์
Official
รวม แบดมินตัน  4 รายการ  
 
โบว์ลิ่ง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง 4 คน 
 3 เกมหลัง รอบที่ 1
09:00
สนามโบว์ลิ่งวีสแควร์
Official
โบว์ลิ่ง - ทีมหญิง 4 คน
ทีมหญิง 4 คน 
รอบชิงชนะเลิศ
10:30
สนามโบว์ลิ่งวีสแควร์
Official
โบว์ลิ่ง - ทีมหญิง 4 คน
ทีมชาย 4 คน 
 3 เกมหลัง รอบที่ 1 (10 ทีม)
12:30
สนามโบว์ลิ่งวีสแควร์
Official
โบว์ลิ่ง - ทีมชาย 4 คน
ทีมชาย 4 คน 
 3 เกมหลัง รอบที่ 2 (8 ทีม)
16:00
สนามโบว์ลิ่งวีสแควร์
Official
โบว์ลิ่ง - ทีมชาย 4 คน
ทีมชาย 4 คน 
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
สนามโบว์ลิ่งวีสแควร์
Official
โบว์ลิ่ง - ทีมชาย 4 คน
รวม โบว์ลิ่ง  5 รายการ  
 
ปันจักสีลัต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 1
ยะลา  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
10:30
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย
A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 2
นนทบุรี  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
10:30
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย
A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 3
ชุมพร  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
10:30
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย
A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 4
จันทบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
10:30
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย
A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 5
นครราชสีมา  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบแรก
10:30
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย
B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 6
สมุทรสาคร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
10:30
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย
B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 7
ชัยภูมิ  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแรก
10:30
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย
B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 8
กรุงเทพมหานคร  vs  ตรัง
 รอบแรก
10:30
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย
B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 9
บุรีรัมย์  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
10:30
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย
B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 10
เชียงราย  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
10:30
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย
G น้ำหนักเกิน 75 กก. และไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 11
นนทบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
10:30
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - G น้ำหนักเกิน 75 กก. และไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย
H น้ำหนักเกิน 80 กก. และไม่เกิน 85 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 12
ศรีสะเกษ  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
10:30
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - H น้ำหนักเกิน 80 กก. และไม่เกิน 85 กก. บุคคลชาย
I น้ำหนักเกิน 85 กก. และไม่เกิน 90 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 13
นครสวรรค์  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
10:30
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - I น้ำหนักเกิน 85 กก. และไม่เกิน 90 กก. บุคคลชาย
รุ่นS น้ำหนักต้องเกิน 40 กิโลกรัม และไม่เกิน 45 กิโลกรัม (หญิง) 
นราธิวาส  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
10:30
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - รุ่นS น้ำหนักต้องเกิน 40 กิโลกรัม และไม่เกิน 45 กิโลกรัม (หญิง)
รุ่นS น้ำหนักต้องเกิน 40 กิโลกรัม และไม่เกิน 45 กิโลกรัม (หญิง) 
ชุมพร  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
10:30
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - รุ่นS น้ำหนักต้องเกิน 40 กิโลกรัม และไม่เกิน 45 กิโลกรัม (หญิง)
รุ่นS น้ำหนักต้องเกิน 40 กิโลกรัม และไม่เกิน 45 กิโลกรัม (หญิง) 
พระนครศรีอยุธยา  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
10:30
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - รุ่นS น้ำหนักต้องเกิน 40 กิโลกรัม และไม่เกิน 45 กิโลกรัม (หญิง)
รุ่นS น้ำหนักต้องเกิน 40 กิโลกรัม และไม่เกิน 45 กิโลกรัม (หญิง) 
ฉะเชิงเทรา  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
10:30
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - รุ่นS น้ำหนักต้องเกิน 40 กิโลกรัม และไม่เกิน 45 กิโลกรัม (หญิง)
A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลหญิง 
สมุทรสาคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
10:30
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลหญิง
A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลหญิง 
นครศรีธรรมราช  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
10:30
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลหญิง
A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลหญิง 
ศรีสะเกษ  vs  สระบุรี
 รอบแรก
10:30
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลหญิง
A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลหญิง 
นนทบุรี  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
10:30
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลหญิง
B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง 
บุรีรัมย์  vs  หนองคาย
 รอบแรก
10:30
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง
B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง 
นครราชสีมา  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
10:30
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง
B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง 
กรุงเทพมหานคร  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
10:30
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง
B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง 
จันทบุรี  vs  เชียงราย
 รอบแรก
10:30
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง 
จันทบุรี  vs  ตรัง
 รอบแรก
10:30
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง 
ศรีสะเกษ  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
10:30
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง 
มุกดาหาร  vs  สระบุรี
 รอบแรก
10:30
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง 
ปทุมธานี  vs  เชียงราย
 รอบแรก
10:30
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง
E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลหญิง 
ตรัง  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
10:30
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลหญิง
ศิลปะการร่ายรำ บุคคลชาย 
หนองคาย  vs  ยะลา
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ศิลปะการร่ายรำ บุคคลหญิง 
นราธิวาส  vs  สมุทรสาคร
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
รวม ปันจักสีลัต  32 รายการ  
 
เปตอง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
08:00
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 2
ลำพูน  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
08:30
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 3
นครพนม  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
08:30
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 4
เชียงราย  vs  ตรัง
 รอบแรก
08:30
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 5
พัทลุง  vs  สิงห์บุรี
 รอบแรก
08:30
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 7
น่าน  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
08:30
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 8
กรุงเทพมหานคร  vs  ระยอง
 รอบแรก
08:30
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 9
อุทัยธานี  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
08:30
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 10
นราธิวาส  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
08:30
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 11
นครศรีธรรมราช  vs  หนองคาย
 รอบแรก
08:30
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
คู่ผสม   คู่ที่ 13
ขอนแก่น  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
08:30
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 14
พิจิตร  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
08:30
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 15
เชียงใหม่  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
08:30
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 16
สมุทรปราการ  vs  ตรัง
 รอบแรก
08:30
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 17
กาญจนบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
08:30
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - คู่ผสม
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 19
กรุงเทพมหานคร  vs  นครพนม
 รอบแรก
10:15
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 20
สุพรรณบุรี  vs  ลำพูน
 รอบแรก
10:15
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 21
จันทบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
10:15
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 22
เชียงราย  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
10:15
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 23
ตรัง  vs  พัทลุง
 รอบแรก
10:15
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 25
น่าน  vs  อุทัยธานี
 รอบแรก
10:15
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 26
มหาสารคาม  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10:15
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 27
ระยอง  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
10:15
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 28
นราธิวาส  vs  ตาก
 รอบแรก
10:15
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 29
ประจวบคีรีขันธ์  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
10:15
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
คู่ผสม   คู่ที่ 31
ขอนแก่น  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
10:15
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 32
สุพรรณบุรี  vs  พิจิตร
 รอบแรก
10:15
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 33
ปทุมธานี  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
10:15
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 34
สมุทรปราการ  vs  พัทลุง
 รอบแรก
10:15
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 35
ตรัง  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
10:15
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - คู่ผสม
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 37
กรุงเทพมหานคร  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
13:00
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 38
สุพรรณบุรี  vs  นครพนม
 รอบแรก
13:00
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 39
ลำพูน  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
13:00
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 40
เชียงราย  vs  สิงห์บุรี
 รอบแรก
13:00
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 41
ตรัง  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
13:00
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 43
น่าน  vs  ระยอง
 รอบแรก
13:00
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 44
มหาสารคาม  vs  อุทัยธานี
 รอบแรก
13:00
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 45
กรุงเทพมหานคร  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
13:00
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 46
นราธิวาส  vs  หนองคาย
 รอบแรก
13:00
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 47
ประจวบคีรีขันธ์  vs  ตาก
 รอบแรก
13:00
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
คู่ผสม   คู่ที่ 49
ขอนแก่น  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
13:00
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 50
สุพรรณบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
13:00
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 51
พิจิตร  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
13:00
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 52
สมุทรปราการ  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
13:00
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 53
ตรัง  vs  พัทลุง
 รอบแรก
13:00
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - คู่ผสม
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 55
กรุงเทพมหานคร  vs  ลำพูน
 รอบแรก
14:45
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 56
จันทบุรี  vs  นครพนม
 รอบแรก
14:45
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 57
สุพรรณบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
14:45
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 58
เชียงราย  vs  พัทลุง
 รอบแรก
14:45
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 59
สิงห์บุรี  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
14:45
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 61
น่าน  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
14:45
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 62
ระยอง  vs  อุทัยธานี
 รอบแรก
14:45
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 63
มหาสารคาม  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
14:45
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 64
นราธิวาส  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
14:45
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 65
หนองคาย  vs  ตาก
 รอบแรก
14:45
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
คู่ผสม   คู่ที่ 67
ขอนแก่น  vs  พิจิตร
 รอบแรก
14:45
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 68
ปทุมธานี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
14:45
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 69
สุพรรณบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
14:45
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 70
สมุทรปราการ  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
14:45
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 71
นครราชสีมา  vs  พัทลุง
 รอบแรก
14:45
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - คู่ผสม
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 73
สุพรรณบุรี  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
16:30
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 74
ลำพูน  vs  นครพนม
 รอบแรก
16:30
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 75
กรุงเทพมหานคร  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
16:30
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 76
ตรัง  vs  สิงห์บุรี
 รอบแรก
16:30
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 77
พัทลุง  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
16:30
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 79
มหาสารคาม  vs  ระยอง
 รอบแรก
16:30
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 80
กรุงเทพมหานคร  vs  อุทัยธานี
 รอบแรก
16:30
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 81
น่าน  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
16:30
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 82
ประจวบคีรีขันธ์  vs  หนองคาย
 รอบแรก
16:30
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 83
นครศรีธรรมราช  vs  ตาก
 รอบแรก
16:30
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
คู่ผสม   คู่ที่ 85
สุพรรณบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
16:30
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 86
พิจิตร  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
16:30
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 87
ขอนแก่น  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
16:30
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 88
ตรัง  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
16:30
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 89
กาญจนบุรี  vs  พัทลุง
 รอบแรก
16:30
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - คู่ผสม
รวม เปตอง  75 รายการ  
 
ฟันดาบสากล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ดาบ Foil (ทีมชาย)   คู่ที่ 2
อุบลราชธานี  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (ทีมชาย)
ดาบ Foil (ทีมชาย)   คู่ที่ 7
นครราชสีมา  vs  ชุมพร
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (ทีมชาย)
ดาบ Foil (ทีมชาย)   คู่ที่ 12
นครราชสีมา  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
10.15
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (ทีมชาย)
ดาบ Foil (ทีมชาย)   คู่ที่ 9
กรุงเทพมหานคร  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
10:15
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (ทีมชาย)
ดาบ Foil (ทีมชาย)   คู่ที่ 10
นนทบุรี  vs  ลพบุรี
 รอบสอง
10:15
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (ทีมชาย)
ดาบ Foil (ทีมชาย)   คู่ที่ 11
เชียงใหม่  vs  ปัตตานี
 รอบสอง
10:15
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (ทีมชาย)
ดาบ Sabre (ทีมหญิง)   คู่ที่ 2
ลพบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
11:15
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (ทีมหญิง)
ดาบ Sabre (ทีมหญิง)   คู่ที่ 3
ชลบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
11:15
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (ทีมหญิง)
ดาบ Foil (ทีมชาย)   คู่ที่ 13
กรุงเทพมหานคร  vs  ลพบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11:30
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (ทีมชาย)
ดาบ Foil (ทีมชาย)   คู่ที่ 14
เชียงใหม่  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11:30
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (ทีมชาย)
ดาบ Sabre (ทีมหญิง)   คู่ที่ 5
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
 รอบรองชนะเลิศ
12:15
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (ทีมหญิง)
ดาบ Sabre (ทีมหญิง)   คู่ที่ 6
ชลบุรี  vs  ปัตตานี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (ทีมหญิง)
ดาบ Foil (ทีมชาย)   คู่ที่ 15
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Foil (ทีมชาย)
ดาบ Sabre (ทีมหญิง)   คู่ที่ 7
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (ทีมหญิง)
รวม ฟันดาบสากล  14 รายการ  
 
ฟุตซอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 9
ตาก  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
14:00
สนามฟุตซอลอุทยานสวรรค์
Official
ฟุตซอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 9
ศรีสะเกษ  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
16:00
สนามฟุตซอลอุทยานสวรรค์
Official
ฟุตซอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 10
ภูเก็ต  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
18:00
สนามฟุตซอลอุทยานสวรรค์
Official
ฟุตซอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 10
มหาสารคาม  vs  ชุมพร
 รอบแรก
20:00
สนามฟุตซอลอุทยานสวรรค์
Official
ฟุตซอล - ทีมหญิง
รวม ฟุตซอล  4 รายการ  
 
ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 9
ระนอง  vs  สุรินทร์
 รอบแรก
13:00
สนามฟุตบอลโรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ฟุตบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 9
อ่างทอง  vs  ลำปาง
 รอบแรก
13:00
สนามฟุตบอลโรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ฟุตบอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 10
ตรัง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
15:00
สนามฟุตบอลโรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ฟุตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 10
จันทบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
15:00
สนามฟุตบอลโรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ฟุตบอล - ทีมชาย
รวม ฟุตบอล  4 รายการ  
 
มวยไทยสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - หญิง   คู่ที่ 1059
สุโขทัย  vs  อ่างทอง
 รอบรองชนะเลิศ
13:05
หอประชุมศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - หญิง
ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - หญิง   คู่ที่ 1060
สุพรรณบุรี  vs  พัทลุง
 รอบรองชนะเลิศ
13:24
หอประชุมศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - หญิง
พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 67
อุตรดิตถ์  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
13:37
หอประชุมศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย
พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 68
สกลนคร  vs  ยะลา
 รอบแรก
13:45
หอประชุมศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย
พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 69
สุพรรณบุรี  vs  กระบี่
 รอบแรก
14:00
หอประชุมศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย
พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 70
นราธิวาส  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
14:02
หอประชุมศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย
เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย   คู่ที่ 71
สุโขทัย  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
14:10
หอประชุมศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย
เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย   คู่ที่ 72
ประจวบคีรีขันธ์  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
14:27
หอประชุมศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย
เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย   คู่ที่ 73
บุรีรัมย์  vs  สระแก้ว
 รอบแรก
14:38
หอประชุมศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย
เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย   คู่ที่ 74
กระบี่  vs  ยโสธร
 รอบแรก
14:55
หอประชุมศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย
เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - หญิง   คู่ที่ 1061
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
15:06
หอประชุมศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - หญิง
เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - หญิง   คู่ที่ 1062
บุรีรัมย์  vs  อุตรดิตถ์
 รอบรองชนะเลิศ
15:22
หอประชุมศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - หญิง
ไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 75
นครปฐม  vs  เลย
 รอบแรก
15:41
หอประชุมศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย
ไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 76
กาญจนบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
16:00
หอประชุมศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย
ไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 77
อ่างทอง  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
16:10
หอประชุมศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย
ไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 78
ศรีสะเกษ  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
16:15
หอประชุมศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย
เวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย   คู่ที่ 79
ยโสธร  vs  สกลนคร
 รอบแรก
16:33
หอประชุมศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย
เวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย   คู่ที่ 80
กรุงเทพมหานคร  vs  ระยอง
 รอบแรก
16:40
หอประชุมศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย
เวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย   คู่ที่ 81
ศรีสะเกษ  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
16:42
หอประชุมศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย
เวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย   คู่ที่ 82
สงขลา  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
16:48
หอประชุมศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย
ไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - หญิง   คู่ที่ 1063
นครสวรรค์  vs  พังงา
 รอบรองชนะเลิศ
17:03
หอประชุมศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - หญิง
ไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - หญิง   คู่ที่ 1064
อุตรดิตถ์  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
17:12
หอประชุมศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - หญิง
มิดเดิลเวท นน. 71 - 75 กก. - ชาย   คู่ที่ 83
แพร่  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
17:24
หอประชุมศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - มิดเดิลเวท นน. 71 - 75 กก. - ชาย
มิดเดิลเวท นน. 71 - 75 กก. - ชาย   คู่ที่ 84
สกลนคร  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
17:35
หอประชุมศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - มิดเดิลเวท นน. 71 - 75 กก. - ชาย
มิดเดิลเวท นน. 71 - 75 กก. - ชาย   คู่ที่ 85
สมุทรสาคร  vs  กระบี่
 รอบแรก
17:50
หอประชุมศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - มิดเดิลเวท นน. 71 - 75 กก. - ชาย
มิดเดิลเวท นน. 71 - 75 กก. - ชาย   คู่ที่ 86
ชัยภูมิ  vs  สตูล
 รอบแรก
17:55
หอประชุมศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - มิดเดิลเวท นน. 71 - 75 กก. - ชาย
ไลท์เฮฟวี่เวท นน. เกิน 75 กก.ไม่เกิน 81 กก. - ชาย   คู่ที่ 87
กระบี่  vs  ชุมพร
 รอบแรก
18:07
หอประชุมศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์เฮฟวี่เวท นน. เกิน 75 กก.ไม่เกิน 81 กก. - ชาย
รวม มวยไทยสมัครเล่น  27 รายการ  
 
มวยสากลสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
พินเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.    คู่ที่ 238
บุรีรัมย์  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
13.00
สนามมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.
พินเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.    คู่ที่ 239
อุตรดิตถ์  vs  ระนอง
 รอบแรก
13:10
สนามมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.
พินเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.    คู่ที่ 240
น่าน  vs  สิงห์บุรี
 รอบแรก
13:15
สนามมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.
พินเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.    คู่ที่ 241
ชุมพร  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
13:20
สนามมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.
พินเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.    คู่ที่ 243
พระนครศรีอยุธยา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13:30
สนามมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.
พินเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.    คู่ที่ 244
อุบลราชธานี  vs  แพร่
 รอบแรก
13:40
สนามมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.
พินเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.    คู่ที่ 245
ประจวบคีรีขันธ์  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
13:55
สนามมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.
ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก   คู่ที่ 246
นครศรีธรรมราช  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
14:00
สนามมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก
ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก   คู่ที่ 247
นครปฐม  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
14:15
สนามมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก
ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก   คู่ที่ 248
ศรีสะเกษ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
14:20
สนามมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก
ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก   คู่ที่ 249
สมุทรปราการ  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
14:30
สนามมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก
ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก   คู่ที่ 250
เชียงใหม่  vs  ชุมพร
 รอบแรก
14:40
สนามมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก
ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก   คู่ที่ 251
สุโขทัย  vs  เชียงราย
 รอบแรก
14:50
สนามมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก
ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก   คู่ที่ 252
สงขลา  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
15:00
สนามมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก
ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก   คู่ที่ 253
นครราชสีมา  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
15:10
สนามมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก
เฟเธอร์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก   คู่ที่ 254
ร้อยเอ็ด  vs  สงขลา
 รอบแรก
15:20
สนามมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มวยสากลสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก
เฟเธอร์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก   คู่ที่ 255
นครสวรรค์  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
15:25
สนามมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มวยสากลสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก
เฟเธอร์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก   คู่ที่ 256
ฉะเชิงเทรา  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
15:35
สนามมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มวยสากลสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก
เฟเธอร์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก   คู่ที่ 257
นครราชสีมา  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
15:50
สนามมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มวยสากลสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก
ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 34
ยะลา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
16:00
สนามมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.
ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 35
นครราชสีมา  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
16:15
สนามมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.
ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 36
ศรีสะเกษ  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
16:30
สนามมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.
ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 37
ปราจีนบุรี  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบแรก
16:45
สนามมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.
ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 38
ชลบุรี  vs  บึงกาฬ
 รอบแรก
16:50
สนามมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.
ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 39
พะเยา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
16:55
สนามมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.
ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 40
อำนาจเจริญ  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
16:55
สนามมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.
ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 41
ตรัง  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
17:00
สนามมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.
ไลท์เวลเตอร์เวท- ชาย น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 64 กก.   คู่ที่ 42
อุบลราชธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
17:05
สนามมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท- ชาย น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 64 กก.
ไลท์เวลเตอร์เวท- ชาย น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 64 กก.   คู่ที่ 43
ประจวบคีรีขันธ์  vs  ระนอง
 รอบแรก
17:10
สนามมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท- ชาย น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 64 กก.
ไลท์เวลเตอร์เวท- ชาย น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 64 กก.   คู่ที่ 44
ตรัง  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
17:25
สนามมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท- ชาย น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 64 กก.
ไลท์เวลเตอร์เวท- ชาย น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 64 กก.   คู่ที่ 45
นครราชสีมา  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
17:40
สนามมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท- ชาย น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 64 กก.
ไลท์เวลเตอร์เวท- ชาย น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 64 กก.   คู่ที่ 46
นครปฐม  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
17:55
สนามมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท- ชาย น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 64 กก.
ไลท์เวลเตอร์เวท- ชาย น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 64 กก.   คู่ที่ 47
ระยอง  vs  สตูล
 รอบแรก
18:05
สนามมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท- ชาย น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 64 กก.
ไลท์เวลเตอร์เวท- ชาย น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 64 กก.   คู่ที่ 48
นนทบุรี  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบแรก
18:20
สนามมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท- ชาย น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 64 กก.
ไลท์เวลเตอร์เวท- ชาย น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 64 กก.   คู่ที่ 49
บึงกาฬ  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
18:25
สนามมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท- ชาย น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 64 กก.
มิดเดิลเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 50
ตรัง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
18:40
สนามมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มวยสากลสมัครเล่น - มิดเดิลเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.
มิดเดิลเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 51
ราชบุรี  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
18:55
สนามมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มวยสากลสมัครเล่น - มิดเดิลเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.
มิดเดิลเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 52
สมุทรสาคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
19:00
สนามมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มวยสากลสมัครเล่น - มิดเดิลเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.
มิดเดิลเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 53
ร้อยเอ็ด  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
19:05
สนามมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มวยสากลสมัครเล่น - มิดเดิลเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.
มิดเดิลเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 54
ศรีสะเกษ  vs  ยโสธร
 รอบแรก
19:05
สนามมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มวยสากลสมัครเล่น - มิดเดิลเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.
มิดเดิลเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 55
ชลบุรี  vs  น่าน
 รอบแรก
19:20
สนามมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มวยสากลสมัครเล่น - มิดเดิลเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.
มิดเดิลเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 56
ชุมพร  vs  เชียงราย
 รอบแรก
19:25
สนามมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มวยสากลสมัครเล่น - มิดเดิลเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.
มิดเดิลเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 57
นครราชสีมา  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
19:30
สนามมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มวยสากลสมัครเล่น - มิดเดิลเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.
รวม มวยสากลสมัครเล่น  43 รายการ  
 
ยิงปืน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ปืนยาวท่านอน - บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงยิมส์ศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
ยิงปืน - ปืนยาวท่านอน - บุคคลชาย
ปืนยาวท่านอน - ทีมชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
โรงยิมส์ศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
ยิงปืน - ปืนยาวท่านอน - ทีมชาย
ปืนสั้นอัดลม - บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามยิงปืน ศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
ยิงปืน - ปืนสั้นอัดลม - บุคคลหญิง
ปืนสั้นอัดลม - ทีมหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามยิงปืน ศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
ยิงปืน - ปืนสั้นอัดลม - ทีมหญิง
รวม ยิงปืน  4 รายการ  
 
ยิมนาสติก
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ยิมนาสติกศิลป์ - ม้ากระโดด - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โรงยิมส์ศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกศิลป์ - ม้ากระโดด - ชาย
ยิมนาสติกศิลป์ - คานทรงตัว - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โรงยิมส์ศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกศิลป์ - คานทรงตัว - หญิง
ยิมนาสติกศิลป์ - ฟลอร์เอ็กเซอร์ไซส์ - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
10:45
โรงยิมส์ศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกศิลป์ - ฟลอร์เอ็กเซอร์ไซส์ - หญิง
ยิมนาสติกศิลป์ - ราวคู่ - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
10:45
โรงยิมส์ศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกศิลป์ - ราวคู่ - ชาย
ยิมนาสติกศิลป์ - ราวเดี่ยว - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
11:30
โรงยิมส์ศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกศิลป์ - ราวเดี่ยว - ชาย
รวม ยิมนาสติก  5 รายการ  
 
ยูโด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
มิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 57 - 63 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 16
ระยอง  vs  ตรัง
 รอบแรก
10:00
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
ยูโด - มิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 57 - 63 กก. บุคคลหญิง
ฮาล์ฟเฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 63 - 70 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 34
ขอนแก่น  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
10:00
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
ยูโด - ฮาล์ฟเฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 63 - 70 กก. บุคคลหญิง
ฮาล์ฟเฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 63 - 70 กก. บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 35
มหาสารคาม  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
10:00
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
ยูโด - ฮาล์ฟเฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 63 - 70 กก. บุคคลหญิง
ฮาล์ฟเฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 63 - 70 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 36
นครปฐม  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
10:00
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
ยูโด - ฮาล์ฟเฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 63 - 70 กก. บุคคลหญิง
ฮาล์ฟเฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 63 - 70 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 37
ตรัง  vs  ระยอง
 รอบแรก
10:00
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
ยูโด - ฮาล์ฟเฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 63 - 70 กก. บุคคลหญิง
มิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 57 - 63 กก. บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 17
นครปฐม  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
10:00
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
ยูโด - มิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 57 - 63 กก. บุคคลหญิง
มิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 73 - 81 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 1
ตรัง  vs  เชียงราย
 รอบแรก
10:00
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
ยูโด - มิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 73 - 81 กก. บุคคลชาย
มิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 73 - 81 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 2
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10:00
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
ยูโด - มิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 73 - 81 กก. บุคคลชาย
มิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 73 - 81 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 3
ลพบุรี  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
10:00
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
ยูโด - มิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 73 - 81 กก. บุคคลชาย
มิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 73 - 81 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 4
ศรีสะเกษ  vs  ลำปาง
 รอบแรก
10:00
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
ยูโด - มิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 73 - 81 กก. บุคคลชาย
มิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 73 - 81 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 5
ขอนแก่น  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
10:00
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
ยูโด - มิดเดิลเวท รุ่นน้ำหนักเกิน 73 - 81 กก. บุคคลชาย
ฮาล์ฟเฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 81 - 90 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 6
ตรัง  vs  ตราด
 รอบแรก
10:00
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
ยูโด - ฮาล์ฟเฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 81 - 90 กก. บุคคลชาย
ฮาล์ฟเฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 81 - 90 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 7
กรุงเทพมหานคร  vs  หนองบัวลำภู
 รอบแรก
10:00
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
ยูโด - ฮาล์ฟเฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 81 - 90 กก. บุคคลชาย
ฮาล์ฟเฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 81 - 90 กก. บุคคลชาย   สาย A  คู่ที่ 8
นครปฐม  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
10:00
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
ยูโด - ฮาล์ฟเฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 81 - 90 กก. บุคคลชาย
ฮาล์ฟเฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 81 - 90 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 9
ศรีสะเกษ  vs  ลำปาง
 รอบแรก
10:00
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
ยูโด - ฮาล์ฟเฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 81 - 90 กก. บุคคลชาย
ฮาล์ฟเฮฟวี่เวท รุ่นน้ำหนักเกิน 81 - 90 กก. บุคคลชาย   สาย B  คู่ที่ 10
พิษณุโลก  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก