รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 15 ธันวาคม 2558

กาบัดดี้
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย 
นครศรีธรรมราช  vs  นครราชสีมา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
โรงยิมส์ วิทยาลัยอาชีวศึกษานครสวรรค์
Official
กาบัดดี้ - ทีมชาย
ทีมหญิง 
นครศรีธรรมราช  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
10:00
โรงยิมส์ วิทยาลัยอาชีวศึกษานครสวรรค์
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
ทีมหญิง 
กระบี่  vs  เพชรบูรณ์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
โรงยิมส์ วิทยาลัยอาชีวศึกษานครสวรรค์
Official
กาบัดดี้ - ทีมหญิง
ทีมชาย 
กระบี่  vs  พัทลุง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
11:00
โรงยิมส์ วิทยาลัยอาชีวศึกษานครสวรรค์
Official
กาบัดดี้ - ทีมชาย
รวม กาบัดดี้  4 รายการ  
 
กีฬาทางอากาศ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
เฮลิคอปเตอร์บังคับวิทยุบินผาดแผลงประเภท F3N 
รอบชิงชนะเลิศ
08.30
องค์การบริหารส่วนตำบลวังเมือง อ.ลาดยาว จ.นครสวรรค์
Official
กีฬาทางอากาศ - เฮลิคอปเตอร์บังคับวิทยุบินผาดแผลงประเภท F3N
เครื่องบินเล็กบินเร็วอ้อมหลัก (ไพล่อน) ประภท F3R เครื่องยนต์ไฟฟ้า 
รอบชิงชนะเลิศ
13.00
องค์การบริหารส่วนตำบลวังเมือง อ.ลาดยาว จ.นครสวรรค์
Official
กีฬาทางอากาศ - เครื่องบินเล็กบินเร็วอ้อมหลัก (ไพล่อน) ประภท F3R เครื่องยนต์ไฟฟ้า
รวม กีฬาทางอากาศ  2 รายการ  
 
คาราเต้โด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก.   คู่ที่ 1
สุโขทัย  vs  สระบุรี
 รอบแรก
10:00
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก.   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
10:00
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก.   คู่ที่ 2
ร้อยเอ็ด  vs  กระบี่
 รอบแรก
10:05
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก.   คู่ที่ 2
นครสวรรค์  vs  ระยอง
 รอบแรก
10:05
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก.   คู่ที่ 3
ภูเก็ต  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
10:10
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก.   คู่ที่ 3
นนทบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
10:10
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก.   คู่ที่ 4
สุโขทัย  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
10:15
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก.   คู่ที่ 1
ร้อยเอ็ด  vs  สุโขทัย
 รอบที่ 2
10:15
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก.   คู่ที่ 2
กระบี่  vs  สุพรรณบุรี
 รอบที่ 2
10:20
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก.   คู่ที่ 5
ปทุมธานี  vs  อำนาจเจริญ
 รอบแรก
10:20
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก.   คู่ที่ 1
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบที่ 2
10:25
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก.   คู่ที่ 3
พิจิตร  vs  นครสวรรค์
 รอบที่ 2
10:25
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก.   คู่ที่ 4
ขอนแก่น  vs  อุดรธานี
 รอบที่ 2
10:30
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก.   คู่ที่ 2
กระบี่  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบที่ 2
10:30
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก.   คู่ที่ 3
กาญจนบุรี  vs  สุโขทัย
 รอบที่ 2
10:35
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก.   คู่ที่ 1
ร้อยเอ็ด  vs  กระบี่
 รอบรองชนะเลิศ
10:35
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก.   คู่ที่ 2
นครสวรรค์  vs  ขอนแก่น
 รอบรองชนะเลิศ
10:40
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก.   คู่ที่ 4
ปทุมธานี  vs  อุดรธานี
 รอบที่ 2
10:40
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก.   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
10:45
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก.   คู่ที่ 2
สุโขทัย  vs  อุดรธานี
 รอบรองชนะเลิศ
10:50
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก.   คู่ที่ 1
นนทบุรี  vs  กระบี่
 รอบ RE
10:55
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก.   คู่ที่ 1
สุพรรณบุรี  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบชิงที่ 3
10:55
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก.   คู่ที่ 2
นครสวรรค์  vs  อุดรธานี
 รอบชิงที่ 3
11:00
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก.   คู่ที่ 1
กระบี่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบชิงที่ 3
11:05
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก.   คู่ที่ 2
สุโขทัย  vs  ปทุมธานี
 รอบชิงที่ 3
11:10
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก.   คู่ที่ 1
ลพบุรี  vs  กระบี่
 รอบแรก
11:10
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 1
สุพรรณบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
11:10
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 2
อุดรธานี  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
11:13
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก.   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  ลพบุรี
 รอบที่ 2
11:14
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
11:16
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก.   คู่ที่ 2
ขอนแก่น  vs  สุโขทัย
 รอบที่ 2
11:18
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 1
ระยอง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบที่ 2
11:19
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 2
กาญจนบุรี  vs  กระบี่
 รอบที่ 2
11:22
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก.   คู่ที่ 3
ภูเก็ต  vs  สุพรรณบุรี
 รอบที่ 2
11:22
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 3
สุโขทัย  vs  อุดรธานี
 รอบที่ 2
11:25
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก.   คู่ที่ 4
นนทบุรี  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบที่ 2
11:26
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบที่ 2
11:28
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก.   คู่ที่ 1
ลพบุรี  vs  สุโขทัย
 รอบรองชนะเลิศ
11:30
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 1
สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11:31
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 2
สุโขทัย  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
11:34
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก.   คู่ที่ 2
สุพรรณบุรี  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบรองชนะเลิศ
11:34
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 1
ร้อยเอ็ด  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบ RE
11:40
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 1
ภูเก็ต  vs  ระยอง
 รอบชิงที่ 3
11:43
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 2
สุโขทัย  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบชิงที่ 3
11:46
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก.   คู่ที่ 1
ขอนแก่น  vs  ลพบุรี
 รอบชิงที่ 3
11:46
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก.   คู่ที่ 2
ร้อยเอ็ด  vs  ภูเก็ต
 รอบชิงที่ 3
11:50
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก.   คู่ที่ 1
นนทบุรี  vs  ระยอง
 รอบแรก
13:00
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก.   คู่ที่ 1
สุพรรณบุรี  vs  ระยอง
 รอบแรก
13:00
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก.   คู่ที่ 2
สุโขทัย  vs  กระบี่
 รอบแรก
13:04
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก.   คู่ที่ 2
สุพรรณบุรี  vs  สมุทรปราการ
 รอบแรก
13:04
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก.   คู่ที่ 3
กาญจนบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
13:08
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก.   คู่ที่ 3
นครสวรรค์  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
13:08
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก.   คู่ที่ 4
ยโสธร  vs  กาญจนบุรี
 รอบแรก
13:12
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก.   คู่ที่ 4
ร้อยเอ็ด  vs  กระบี่
 รอบแรก
13:12
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก.   คู่ที่ 2
กาญจนบุรี  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบรองชนะเลิศ
13:20
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก.   คู่ที่ 1
สุพรรณบุรี  vs  สุโขทัย
 รอบรองชนะเลิศ
13:20
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก.   คู่ที่ 2
นครสวรรค์  vs  ยโสธร
 รอบรองชนะเลิศ
13:20
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก.   คู่ที่ 1
ยโสธร  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบชิงที่ 3
13:36
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก.   คู่ที่ 2
กาญจนบุรี  vs  กระบี่
 รอบชิงที่ 3
13:36
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก. 
นครศรีธรรมราช  vs  อุดรธานี
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 67 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก. 
กระบี่  vs  ขอนแก่น
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 68 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก. 
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 75 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก. 
สุโขทัย  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลหญิง รุ่นน้ำหนักมากกว่า 68 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก. 
นนทบุรี  vs  ร้อยเอ็ด
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักไม่เกิน 84 กก.
ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก. 
สุโขทัย  vs  นครสวรรค์
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
หอประชุม โรงเรียนสตรีนครสวรรค์
Official
คาราเต้โด - ประเภทต่อสู้ บุคคลชาย รุ่นน้ำหนักมากกว่า 84 กก.
รวม คาราเต้โด  65 รายการ  
 
จักรยาน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ครอสคันทรี ใช้เวลาการแข่งขัน 2.00-2.15 ชม. บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามเขารัง ต.หนองปลิง
Official
จักรยาน - ครอสคันทรี ใช้เวลาการแข่งขัน 2.00-2.15 ชม. บุคคลชาย
ครอสคันทรี ใช้เวลาการแข่งขัน 1.45-2.00 ชม. บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
10:40
สนามเขารัง ต.หนองปลิง
Official
จักรยาน - ครอสคันทรี ใช้เวลาการแข่งขัน 1.45-2.00 ชม. บุคคลหญิง
รวม จักรยาน  2 รายการ  
 
ชักกะเย่อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 1
ฉะเชิงเทรา  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
09:00
สนามฟุตซอล โรงเรียนนครสวรรค์
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 2
นครปฐม  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
09:00
สนามฟุตซอล โรงเรียนนครสวรรค์
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   สาย B  คู่ที่ 3
ปัตตานี  vs  กระบี่
 รอบแรก
09:00
สนามฟุตซอล โรงเรียนนครสวรรค์
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   สาย B  คู่ที่ 4
ขอนแก่น  vs  ลำพูน
 รอบแรก
09:00
สนามฟุตซอล โรงเรียนนครสวรรค์
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 5
กระบี่  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
09:00
สนามฟุตซอล โรงเรียนนครสวรรค์
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 6
ชลบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
09:00
สนามฟุตซอล โรงเรียนนครสวรรค์
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน
ทีมชาย 4 คน   สาย B  คู่ที่ 7
ฉะเชิงเทรา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:00
สนามฟุตซอล โรงเรียนนครสวรรค์
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน
ทีมชาย 4 คน   สาย B  คู่ที่ 8
นครสวรรค์  vs  นครปฐม
 รอบแรก
09:00
สนามฟุตซอล โรงเรียนนครสวรรค์
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 9
ฉะเชิงเทรา  vs  ชัยนาท
 รอบแรก
09:00
สนามฟุตซอล โรงเรียนนครสวรรค์
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 10
ชลบุรี  vs  นครปฐม
 รอบแรก
09:00
สนามฟุตซอล โรงเรียนนครสวรรค์
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   สาย B  คู่ที่ 11
ปัตตานี  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
09:00
สนามฟุตซอล โรงเรียนนครสวรรค์
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   สาย B  คู่ที่ 12
กระบี่  vs  ลำพูน
 รอบแรก
09:00
สนามฟุตซอล โรงเรียนนครสวรรค์
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 13
กระบี่  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
09:00
สนามฟุตซอล โรงเรียนนครสวรรค์
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 14
ขอนแก่น  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
09:00
สนามฟุตซอล โรงเรียนนครสวรรค์
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน
ทีมชาย 4 คน   สาย B  คู่ที่ 15
ฉะเชิงเทรา  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
09:00
สนามฟุตซอล โรงเรียนนครสวรรค์
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน
ทีมชาย 4 คน   สาย B  คู่ที่ 16
สุพรรณบุรี  vs  นครปฐม
 รอบแรก
09:00
สนามฟุตซอล โรงเรียนนครสวรรค์
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 17
นครสวรรค์  vs  ชัยนาท
 รอบแรก
09:00
สนามฟุตซอล โรงเรียนนครสวรรค์
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 18
ฉะเชิงเทรา  vs  นครปฐม
 รอบแรก
09:00
สนามฟุตซอล โรงเรียนนครสวรรค์
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   สาย B  คู่ที่ 19
ปัตตานี  vs  ลำพูน
 รอบแรก
09:00
สนามฟุตซอล โรงเรียนนครสวรรค์
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   สาย B  คู่ที่ 20
กระบี่  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
09:00
สนามฟุตซอล โรงเรียนนครสวรรค์
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 21
กระบี่  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
09:00
สนามฟุตซอล โรงเรียนนครสวรรค์
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน
ทีมชาย 4 คน   สาย A  คู่ที่ 22
ขอนแก่น  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
09:00
สนามฟุตซอล โรงเรียนนครสวรรค์
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน
ทีมชาย 4 คน   สาย B  คู่ที่ 23
ฉะเชิงเทรา  vs  นครปฐม
 รอบแรก
09:00
สนามฟุตซอล โรงเรียนนครสวรรค์
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน
ทีมชาย 4 คน   สาย B  คู่ที่ 24
สุพรรณบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
09:00
สนามฟุตซอล โรงเรียนนครสวรรค์
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 25
ชลบุรี  vs  ชัยนาท
 รอบแรก
09:00
สนามฟุตซอล โรงเรียนนครสวรรค์
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 26
ฉะเชิงเทรา  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
09:00
สนามฟุตซอล โรงเรียนนครสวรรค์
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 27
นครปฐม  vs  ชัยนาท
 รอบแรก
09:00
สนามฟุตซอล โรงเรียนนครสวรรค์
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   สาย A  คู่ที่ 28
ชลบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
09:00
สนามฟุตซอล โรงเรียนนครสวรรค์
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 29
ฉะเชิงเทรา  vs  ปัตตานี
 รอบ 8 ทีม
09:00
สนามฟุตซอล โรงเรียนนครสวรรค์
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 30
ขอนแก่น  vs  ชลบุรี
 รอบ 8 ทีม
09:00
สนามฟุตซอล โรงเรียนนครสวรรค์
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 31
ลำพูน  vs  นครสวรรค์
 รอบ 8 ทีม
09:00
สนามฟุตซอล โรงเรียนนครสวรรค์
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 32
นครปฐม  vs  กระบี่
 รอบ 8 ทีม
09:00
สนามฟุตซอล โรงเรียนนครสวรรค์
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 33
ชลบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ 8 ทีม
09:00
สนามฟุตซอล โรงเรียนนครสวรรค์
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 34
นครปฐม  vs  ขอนแก่น
 รอบ 8 ทีม
09:00
สนามฟุตซอล โรงเรียนนครสวรรค์
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 35
ฉะเชิงเทรา  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบ 8 ทีม
09:00
สนามฟุตซอล โรงเรียนนครสวรรค์
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 36
กระบี่  vs  นครสวรรค์
 รอบ 8 ทีม
09:00
สนามฟุตซอล โรงเรียนนครสวรรค์
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 37
ฉะเชิงเทรา  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สนามฟุตซอล โรงเรียนนครสวรรค์
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 38
ลำพูน  vs  นครปฐม
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สนามฟุตซอล โรงเรียนนครสวรรค์
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 39
ชลบุรี  vs  นครปฐม
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สนามฟุตซอล โรงเรียนนครสวรรค์
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 40
ฉะเชิงเทรา  vs  กระบี่
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สนามฟุตซอล โรงเรียนนครสวรรค์
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 41
ชลบุรี  vs  ลำพูน
 รอบชิงที่ 3
09:00
สนามฟุตซอล โรงเรียนนครสวรรค์
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 42
ชลบุรี  vs  กระบี่
 รอบชิงที่ 3
09:00
สนามฟุตซอล โรงเรียนนครสวรรค์
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 43
ฉะเชิงเทรา  vs  นครปฐม
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามฟุตซอล โรงเรียนนครสวรรค์
Official
ชักกะเย่อ - ทีมหญิง 4 คน
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 44
นครปฐม  vs  ฉะเชิงเทรา
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามฟุตซอล โรงเรียนนครสวรรค์
Official
ชักกะเย่อ - ทีมชาย 4 คน
รวม ชักกะเย่อ  44 รายการ  
 
ซอฟท์เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายคู่   สาย A
กรุงเทพมหานคร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:00
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย B
อำนาจเจริญ  vs  ภูเก็ต
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:00
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย C
พระนครศรีอยุธยา  vs  นครราชสีมา
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:00
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย D
สมุทรสาคร  vs  กำแพงเพชร
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:00
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย E
นครราชสีมา  vs  นครสวรรค์
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:40
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย F
ภูเก็ต  vs  กำแพงเพชร
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:40
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย G
เชียงใหม่  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:40
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย H
สมุทรสาคร  vs  นราธิวาส
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:40
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
หญิงคู่   สาย B
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแบ่งกลุ่ม
10:20
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย C
สุพรรณบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบแบ่งกลุ่ม
10:20
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย F
สุพรรณบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแบ่งกลุ่ม
10:20
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย G
ภูเก็ต  vs  กำแพงเพชร
 รอบแบ่งกลุ่ม
10:20
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย E
กรุงเทพมหานคร  vs  น่าน
 รอบแบ่งกลุ่ม
10:20
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
ชายคู่   สาย A
สุราษฎร์ธานี  vs  นครสวรรค์
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:00
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย B
ภูเก็ต  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:00
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย C
นครราชสีมา  vs  เชียงใหม่
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:00
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย D
กำแพงเพชร  vs  นราธิวาส
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:00
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย E
นครสวรรค์  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:40
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย F
กำแพงเพชร  vs  อำนาจเจริญ
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:40
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย G
สุราษฎร์ธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:40
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย H
นราธิวาส  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:40
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
หญิงคู่   สาย B
ศรีสะเกษ  vs  ราชบุรี
 รอบแบ่งกลุ่ม
12:20
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย C
นครราชสีมา  vs  น่าน
 รอบแบ่งกลุ่ม
12:20
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย F
ศรีสะเกษ  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแบ่งกลุ่ม
12:20
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย G
กำแพงเพชร  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแบ่งกลุ่ม
12:20
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย E
ราชบุรี  vs  น่าน
 รอบแบ่งกลุ่ม
12:20
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
ชายคู่   สาย A
กรุงเทพมหานคร  vs  นครสวรรค์
 รอบแบ่งกลุ่ม
13:00
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย B
อำนาจเจริญ  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแบ่งกลุ่ม
13:00
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย C
พระนครศรีอยุธยา  vs  เชียงใหม่
 รอบแบ่งกลุ่ม
13:00
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย D
สมุทรสาคร  vs  นราธิวาส
 รอบแบ่งกลุ่ม
13:00
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย E
นครราชสีมา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแบ่งกลุ่ม
13:40
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย F
ภูเก็ต  vs  อำนาจเจริญ
 รอบแบ่งกลุ่ม
13:40
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย G
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแบ่งกลุ่ม
13:40
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
ชายคู่   สาย H
สมุทรสาคร  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแบ่งกลุ่ม
13:40
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ซอฟท์เทนนิส - ชายคู่
หญิงคู่   สาย A
สมุทรสาคร  vs  กำแพงเพชร
 รอบแบ่งกลุ่ม
14:20
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย B
กรุงเทพมหานคร  vs  ราชบุรี
 รอบแบ่งกลุ่ม
14:20
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย C
สุพรรณบุรี  vs  น่าน
 รอบแบ่งกลุ่ม
14:20
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย D
ลำปาง  vs  ภูเก็ต
 รอบแบ่งกลุ่ม
14:20
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย E
กรุงเทพมหานคร  vs  ราชบุรี
 รอบแบ่งกลุ่ม
15:00
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย F
สุพรรณบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแบ่งกลุ่ม
15:00
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย G
ภูเก็ต  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแบ่งกลุ่ม
15:00
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
หญิงคู่   สาย H
สมุทรสาคร  vs  นครราชสีมา
 รอบแบ่งกลุ่ม
15:00
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ซอฟท์เทนนิส - หญิงคู่
รวม ซอฟท์เทนนิส  42 รายการ  
 
ซอฟท์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 7
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10:00
สนามฟุตบอล โรงพยาบาลค่ายจิรประวัติ
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย O  คู่ที่ 9
ระยอง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
10:00
สนามฟุตบอลโรงเรียนสวนกุหลาบจิรประวัติ
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย O  คู่ที่ 10
สงขลา  vs  ตราด
 รอบแรก
13:00
สนามฟุตบอลโรงเรียนสวนกุหลาบจิรประวัติ
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 8
ชัยภูมิ  vs  สงขลา
 รอบแรก
13:00
สนามฟุตบอล โรงพยาบาลค่ายจิรประวัติ
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
รวม ซอฟท์บอล  4 รายการ  
 
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชุด - หญิง   สาย A  คู่ที่ 45
ร้อยเอ็ด  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:00
โรงยิมส์ โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ทีมชุด - หญิง   สาย B  คู่ที่ 46
นครสวรรค์  vs  อุตรดิตถ์
 รอบแรก
09:00
โรงยิมส์ โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ทีมชุด - หญิง   สาย C  คู่ที่ 47
อุบลราชธานี  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
11:00
โรงยิมส์ โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ทีมชุด - หญิง   สาย D  คู่ที่ 48
พัทลุง  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
11:00
โรงยิมส์ โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย A  คู่ที่ 49
ราชบุรี  vs  น่าน
 รอบแรก
13:00
โรงยิมส์ โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย B  คู่ที่ 50
ศรีสะเกษ  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
13:00
โรงยิมส์ โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย C  คู่ที่ 51
ชัยภูมิ  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
15:00
โรงยิมส์ โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย D  คู่ที่ 52
พัทลุง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
15:00
โรงยิมส์ โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวหญิง   สาย C  คู่ที่ 13
กรุงเทพมหานคร  vs  นครปฐม
 รอบแรก
16:00
โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวหญิง
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวหญิง   สาย D  คู่ที่ 14
อุบลราชธานี  vs  สงขลา
 รอบแรก
16:00
โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวหญิง
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวหญิง   สาย A  คู่ที่ 15
ขอนแก่น  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
17:00
โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวหญิง
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวหญิง   สาย B  คู่ที่ 16
ชัยนาท  vs  ตรัง
 รอบแรก
17:00
โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวหญิง
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวชาย   สาย C  คู่ที่ 17
ขอนแก่น  vs  พัทลุง
 รอบแรก
18:00
โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวชาย
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวชาย   สาย D  คู่ที่ 18
นครศรีธรรมราช  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
18:00
โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวชาย
รวม เซปักตะกร้อ  14 รายการ  
 
ตะกร้อลอดห่วง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย A  คู่ที่ 17
มหาสารคาม  vs  พัทลุง
 รอบแรก
10:00
ลานยมอาคารเฉลิมพระเกียรติ 60 พรรษา ม.ภาคกลาง
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล)
ทีมหญิง (กติกาสากล)   สาย B  คู่ที่ 18
นครสวรรค์  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
10:40
ลานยมอาคารเฉลิมพระเกียรติ 60 พรรษา ม.ภาคกลาง
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล)
ทีมชาย (กติกาไทย)   สาย A  คู่ที่ 19
เพชรบุรี  vs  ชัยภูมิ
 รอบแรก
11:20
ลานยมอาคารเฉลิมพระเกียรติ 60 พรรษา ม.ภาคกลาง
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมชาย (กติกาไทย)
ทีมชาย (กติกาไทย)   สาย B  คู่ที่ 20
กรุงเทพมหานคร  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
12:10
ลานยมอาคารเฉลิมพระเกียรติ 60 พรรษา ม.ภาคกลาง
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมชาย (กติกาไทย)
รวม ตะกร้อลอดห่วง  4 รายการ  
 
เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 45
ปทุมธานี  vs  นครปฐม
 รอบแรก
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 46
ลพบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 47
กาญจนบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 48
ปทุมธานี  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 49
ชลบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 50
สุพรรณบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 51
นนทบุรี  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 52
กรุงเทพมหานคร  vs  ระยอง
 รอบแรก
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 53
สมุทรปราการ  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
11:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 54
พระนครศรีอยุธยา  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
11:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 55
สุราษฎร์ธานี  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
11:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 56
ปทุมธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
11:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 57
นครปฐม  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
11:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 58
ขอนแก่น  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
11:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
รวม เทนนิส  14 รายการ  
 
เทเบิลเทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
หญิงเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 1
นครราชสีมา  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:00
โรงยิมส์ 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย C  คู่ที่ 2
นครสวรรค์  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
09:00
โรงยิมส์ 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย D  คู่ที่ 3
อุบลราชธานี  vs  พิจิตร
 รอบแรก
09:00
โรงยิมส์ 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย E  คู่ที่ 4
อุบลราชธานี  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
09:00
โรงยิมส์ 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย F  คู่ที่ 5
นครราชสีมา  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
09:25
โรงยิมส์ 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย G  คู่ที่ 6
เพชรบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:25
โรงยิมส์ 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย H  คู่ที่ 7
นครสวรรค์  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
09:25
โรงยิมส์ 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย I  คู่ที่ 8
ลพบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
09:25
โรงยิมส์ 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย J  คู่ที่ 9
ลพบุรี  vs  เชียงราย
 รอบแรก
09:50
โรงยิมส์ 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย K  คู่ที่ 10
จันทบุรี  vs  เชียงราย
 รอบแรก
09:50
โรงยิมส์ 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย L  คู่ที่ 11
เพชรบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
09:50
โรงยิมส์ 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย M  คู่ที่ 12
เชียงราย  vs  พิจิตร
 รอบแรก
09:50
โรงยิมส์ 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย N  คู่ที่ 13
ระนอง  vs  เชียงราย
 รอบแรก
10:15
โรงยิมส์ 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย O  คู่ที่ 14
เพชรบุรี  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
10:15
โรงยิมส์ 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 15
ราชบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
10:15
โรงยิมส์ 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย C  คู่ที่ 16
อุบลราชธานี  vs  ชุมพร
 รอบแรก
10:15
โรงยิมส์ 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย D  คู่ที่ 17
เชียงราย  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
10:40
โรงยิมส์ 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย E  คู่ที่ 18
ราชบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
10:40
โรงยิมส์ 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย F  คู่ที่ 19
สุราษฎร์ธานี  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
10:40
โรงยิมส์ 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย G  คู่ที่ 20
ระนอง  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
10:40
โรงยิมส์ 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย H  คู่ที่ 21
เพชรบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
11:05
โรงยิมส์ 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย I  คู่ที่ 22
เชียงใหม่  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
11:05
โรงยิมส์ 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย J  คู่ที่ 23
เพชรบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
11:05
โรงยิมส์ 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย K  คู่ที่ 24
ชุมพร  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
11:05
โรงยิมส์ 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย L  คู่ที่ 25
ราชบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
11:30
โรงยิมส์ 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย M  คู่ที่ 26
พิจิตร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
11:30
โรงยิมส์ 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย N  คู่ที่ 27
พิจิตร  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
11:30
โรงยิมส์ 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 28
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
13:00
โรงยิมส์ 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย C  คู่ที่ 29
จันทบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
13:00
โรงยิมส์ 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย D  คู่ที่ 30
กาญจนบุรี  vs  พิจิตร
 รอบแรก
13:00
โรงยิมส์ 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย E  คู่ที่ 31
กรุงเทพมหานคร  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
13:00
โรงยิมส์ 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย F  คู่ที่ 32
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
13:25
โรงยิมส์ 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย G  คู่ที่ 33
พิจิตร  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
13:25
โรงยิมส์ 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย H  คู่ที่ 34
จันทบุรี  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
13:25
โรงยิมส์ 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย I  คู่ที่ 35
พิจิตร  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
13:25
โรงยิมส์ 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย J  คู่ที่ 36
ระนอง  vs  เชียงราย
 รอบแรก
13:50
โรงยิมส์ 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย K  คู่ที่ 37
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงราย
 รอบแรก
13:50
โรงยิมส์ 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย L  คู่ที่ 38
นครราชสีมา  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
13:50
โรงยิมส์ 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย M  คู่ที่ 39
นนทบุรี  vs  พิจิตร
 รอบแรก
13:50
โรงยิมส์ 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย N  คู่ที่ 40
ฉะเชิงเทรา  vs  เชียงราย
 รอบแรก
14:15
โรงยิมส์ 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย O  คู่ที่ 41
นครราชสีมา  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
14:15
โรงยิมส์ 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 42
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
14:15
โรงยิมส์ 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย C  คู่ที่ 43
ฉะเชิงเทรา  vs  ชุมพร
 รอบแรก
14:15
โรงยิมส์ 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย D  คู่ที่ 44
พิจิตร  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
14:40
โรงยิมส์ 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย E  คู่ที่ 45
จันทบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
14:40
โรงยิมส์ 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย F  คู่ที่ 46
นครราชสีมา  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
14:40
โรงยิมส์ 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย G  คู่ที่ 47
นครราชสีมา  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
14:40
โรงยิมส์ 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย H  คู่ที่ 48
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
15:05
โรงยิมส์ 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย I  คู่ที่ 49
นครราชสีมา  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
15:05
โรงยิมส์ 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย J  คู่ที่ 50
สุราษฎร์ธานี  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
15:05
โรงยิมส์ 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย K  คู่ที่ 51
ราชบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
15:05
โรงยิมส์ 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย L  คู่ที่ 52
จันทบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
15:30
โรงยิมส์ 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย M  คู่ที่ 53
ชุมพร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
15:30
โรงยิมส์ 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   สาย N  คู่ที่ 54
เพชรบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
15:30
โรงยิมส์ 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทเบิลเทนนิส - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย A  คู่ที่ 55
ระนอง  vs  ภูเก็ต
 รอบแรก
15:30
โรงยิมส์ 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย B  คู่ที่ 56
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
15:55
โรงยิมส์ 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย C  คู่ที่ 57
จันทบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
15:55
โรงยิมส์ 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย D  คู่ที่ 58
กาญจนบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
15:55
โรงยิมส์ 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย E  คู่ที่ 59
กรุงเทพมหานคร  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
15:55
โรงยิมส์ 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย F  คู่ที่ 60
กรุงเทพมหานคร 10  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
16:20
โรงยิมส์ 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย G  คู่ที่ 61
พิจิตร  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
16:20
โรงยิมส์ 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย H  คู่ที่ 62
จันทบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
16:20
โรงยิมส์ 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย I  คู่ที่ 63
พิจิตร  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
16:20
โรงยิมส์ 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย J  คู่ที่ 64
ระนอง  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
16:45
โรงยิมส์ 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย K  คู่ที่ 65
กรุงเทพมหานคร  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
16:45
โรงยิมส์ 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย L  คู่ที่ 66
นครราชสีมา  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
16:45
โรงยิมส์ 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย M  คู่ที่ 67
นนทบุรี  vs  เชียงราย
 รอบแรก
16:45
โรงยิมส์ 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย N  คู่ที่ 68
ฉะเชิงเทรา  vs  ระนอง
 รอบแรก
17:10
โรงยิมส์ 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   สาย O  คู่ที่ 69
นครราชสีมา  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
17:10
โรงยิมส์ 600 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทเบิลเทนนิส - หญิงเดี่ยว
รวม เทเบิลเทนนิส  69 รายการ  
 
เนตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 16
ขอนแก่น  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
10:00
โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เนตบอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 17
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
11:30
โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เนตบอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 18
สุราษฎร์ธานี  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
13:00
โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เนตบอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย B  คู่ที่ 19
เชียงใหม่  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
14:30
โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เนตบอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย A  คู่ที่ 20
ระนอง  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
16:00
โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เนตบอล - ทีมหญิง
รวม เนตบอล  5 รายการ  
 
บาสเกตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   สาย จ  คู่ที่ 23
อ่างทอง  vs  อุดรธานี
 รอบสอง
09:00
โรงยิมส์ 4,000 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย X  คู่ที่ 24
ศรีสะเกษ  vs  สระบุรี
 รอบสอง
10:30
โรงยิมส์ 4,000 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย จ  คู่ที่ 25
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
12:00
โรงยิมส์ 4,000 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย X  คู่ที่ 26
นครราชสีมา  vs  อุดรธานี
 รอบสอง
13:30
โรงยิมส์ 4,000 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย ฉ  คู่ที่ 27
ตาก  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
15:00
โรงยิมส์ 4,000 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย Y  คู่ที่ 28
สุโขทัย  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
16:30
โรงยิมส์ 4,000 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
รวม บาสเกตบอล  6 รายการ  
 
แบดมินตัน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย 
ตรัง  vs  นครราชสีมา
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โรงยิมส์แบดมินตัน จังหวัดนครสวรรค์
Official
ทีมหญิง 
นนทบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โรงยิมส์แบดมินตัน จังหวัดนครสวรรค์
Official
รวม แบดมินตัน  2 รายการ  
 
โบว์ลิ่ง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
มาสเตอร์บุคคลชาย 
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สนามโบว์ลิ่งวีสแควร์
Official
โบว์ลิ่ง - มาสเตอร์บุคคลชาย
มาสเตอร์บุคคลหญิง 
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สนามโบว์ลิ่งวีสแควร์
Official
โบว์ลิ่ง - มาสเตอร์บุคคลหญิง
มาสเตอร์บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
12:30
สนามโบว์ลิ่งวีสแควร์
Official
โบว์ลิ่ง - มาสเตอร์บุคคลชาย
มาสเตอร์บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
12:30
สนามโบว์ลิ่งวีสแควร์
Official
โบว์ลิ่ง - มาสเตอร์บุคคลหญิง
คะแนนรวมชาย (ออล-อีเว้นท์) 
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
สนามโบว์ลิ่งวีสแควร์
Official
โบว์ลิ่ง - คะแนนรวมชาย (ออล-อีเว้นท์)
คะแนนรวมหญิง (ออล-อีเว้นท์) 
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
สนามโบว์ลิ่งวีสแควร์
Official
โบว์ลิ่ง - คะแนนรวมหญิง (ออล-อีเว้นท์)
รวม โบว์ลิ่ง  6 รายการ  
 
ปันจักสีลัต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลชาย 
ชัยภูมิ  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบสอง
09:00
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลชาย
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลชาย 
นครสวรรค์  vs  สมุทรสาคร
 รอบสอง
09:00
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลชาย
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลชาย 
สุโขทัย  vs  เชียงราย
 รอบสอง
09:00
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลชาย
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลชาย 
นครราชสีมา  vs  ปัตตานี
 รอบสอง
09:00
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลชาย
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลชาย 
พระนครศรีอยุธยา  vs  ชุมพร
 รอบสอง
09:00
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลชาย
D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลชาย 
แม่ฮ่องสอน  vs  มุกดาหาร
 รอบสอง
09:00
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลชาย
D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลชาย 
สงขลา  vs  บุรีรัมย์
 รอบสอง
09:00
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลชาย
D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลชาย 
กาญจนบุรี  vs  นราธิวาส
 รอบสอง
09:00
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลชาย
D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลชาย 
พระนครศรีอยุธยา  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
09:00
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลชาย
D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลชาย 
นครสวรรค์  vs  ชุมพร
 รอบสอง
09:00
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลชาย
E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลชาย 
จันทบุรี  vs  ชัยภูมิ
 รอบสอง
09:00
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลชาย
E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลชาย 
สระบุรี  vs  ชุมพร
 รอบสอง
09:00
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลชาย
E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลชาย 
สงขลา  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบสอง
09:00
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลชาย
E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลชาย 
สมุทรสาคร  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบสอง
09:00
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลชาย
E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลชาย 
สุพรรณบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
09:00
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลชาย
F น้ำหนักเกิน 70 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย 
สมุทรสาคร  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
09:00
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - F น้ำหนักเกิน 70 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย
F น้ำหนักเกิน 70 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย 
นครสวรรค์  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
09:00
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - F น้ำหนักเกิน 70 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย
F น้ำหนักเกิน 70 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย 
นครราชสีมา  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
09:00
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - F น้ำหนักเกิน 70 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย
F น้ำหนักเกิน 70 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย 
เชียงราย  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
09:00
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - F น้ำหนักเกิน 70 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย
G น้ำหนักเกิน 75 กก. และไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย 
ชุมพร  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบสอง
09:00
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - G น้ำหนักเกิน 75 กก. และไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย
G น้ำหนักเกิน 75 กก. และไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย 
สมุทรสาคร  vs  ตรัง
 รอบสอง
09:00
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - G น้ำหนักเกิน 75 กก. และไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย
G น้ำหนักเกิน 75 กก. และไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย 
ยะลา  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
09:00
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - G น้ำหนักเกิน 75 กก. และไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย
G น้ำหนักเกิน 75 กก. และไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย 
เชียงราย  vs  นนทบุรี
 รอบสอง
09:00
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - G น้ำหนักเกิน 75 กก. และไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย
H น้ำหนักเกิน 80 กก. และไม่เกิน 85 กก. บุคคลชาย 
สุพรรณบุรี  vs  อ่างทอง
 รอบสอง
09:00
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - H น้ำหนักเกิน 80 กก. และไม่เกิน 85 กก. บุคคลชาย
H น้ำหนักเกิน 80 กก. และไม่เกิน 85 กก. บุคคลชาย 
ตรัง  vs  ปัตตานี
 รอบสอง
09:00
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - H น้ำหนักเกิน 80 กก. และไม่เกิน 85 กก. บุคคลชาย
H น้ำหนักเกิน 80 กก. และไม่เกิน 85 กก. บุคคลชาย 
นนทบุรี  vs  ยะลา
 รอบสอง
09:00
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - H น้ำหนักเกิน 80 กก. และไม่เกิน 85 กก. บุคคลชาย
H น้ำหนักเกิน 80 กก. และไม่เกิน 85 กก. บุคคลชาย 
ชัยภูมิ  vs  สมุทรสาคร
 รอบสอง
09:00
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - H น้ำหนักเกิน 80 กก. และไม่เกิน 85 กก. บุคคลชาย
I น้ำหนักเกิน 85 กก. และไม่เกิน 90 กก. บุคคลชาย 
ยะลา  vs  แม่ฮ่องสอน
 รอบสอง
09:00
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - I น้ำหนักเกิน 85 กก. และไม่เกิน 90 กก. บุคคลชาย
I น้ำหนักเกิน 85 กก. และไม่เกิน 90 กก. บุคคลชาย 
นครศรีธรรมราช  vs  ชุมพร
 รอบสอง
09:00
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - I น้ำหนักเกิน 85 กก. และไม่เกิน 90 กก. บุคคลชาย
I น้ำหนักเกิน 85 กก. และไม่เกิน 90 กก. บุคคลชาย 
จันทบุรี  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบสอง
09:00
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - I น้ำหนักเกิน 85 กก. และไม่เกิน 90 กก. บุคคลชาย
I น้ำหนักเกิน 85 กก. และไม่เกิน 90 กก. บุคคลชาย 
ศรีสะเกษ  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
09:00
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - I น้ำหนักเกิน 85 กก. และไม่เกิน 90 กก. บุคคลชาย
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง 
ชุมพร  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
09:00
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง 
ปัตตานี  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
09:00
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง 
ตรัง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
09:00
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง 
สระบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
09:00
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง
D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลหญิง 
สระบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบสอง
09:00
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลหญิง
D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลหญิง 
แม่ฮ่องสอน  vs  ตรัง
 รอบสอง
09:00
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลหญิง
D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลหญิง 
พัทลุง  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
09:00
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลหญิง
D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลหญิง 
ชัยภูมิ  vs  ชุมพร
 รอบสอง
09:00
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลหญิง
E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลหญิง 
บุรีรัมย์  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
09:00
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลหญิง
E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลหญิง 
นนทบุรี  vs  ยะลา
 รอบสอง
09:00
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลหญิง
E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลหญิง 
ชุมพร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสอง
09:00
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลหญิง
E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลหญิง 
แม่ฮ่องสอน  vs  ตรัง
 รอบสอง
09:00
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลหญิง
รวม ปันจักสีลัต  43 รายการ  
 
เปตอง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 1
สุพรรณบุรี  vs  สิงห์บุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 2
มหาสารคาม  vs  ลำพูน
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 3
พัทลุง  vs  นครสวรรค์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงราย
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 1
อุทัยธานี  vs  นราธิวาส
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 2
ประจวบคีรีขันธ์  vs  ระยอง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 3
หนองคาย  vs  มหาสารคาม
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 4
นครสวรรค์  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
คู่ผสม   คู่ที่ 1
สุพรรณบุรี  vs  กาญจนบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 2
สมุทรปราการ  vs  เชียงใหม่
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 3
นครราชสีมา  vs  ปทุมธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 4
พิจิตร  vs  พัทลุง
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - คู่ผสม
ชายเดี่ยว 
สุพรรณบุรี  vs  ลำพูน
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว 
นครสวรรค์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว 
อุทัยธานี  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว 
หนองคาย  vs  นครสวรรค์
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
คู่ผสม 
สุพรรณบุรี  vs  สมุทรปราการ
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - คู่ผสม
คู่ผสม 
นครราชสีมา  vs  พิจิตร
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - คู่ผสม
ชายเดี่ยว 
ลำพูน  vs  นครสวรรค์
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว 
ประจวบคีรีขันธ์  vs  หนองคาย
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - หญิงเดี่ยว
คู่ผสม 
สุพรรณบุรี  vs  พิจิตร
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - คู่ผสม
รวม เปตอง  21 รายการ  
 
เพาะกาย
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
แอธเลติคฟิสิคชาย รุ่น ความสูงไม่เกิน 165 ซม. 
 รอบคัดเลือก
19:00
ลานหน้าป้ายอุทยานสวรรค์
Official
เพาะกาย - แอธเลติคฟิสิคชาย รุ่น ความสูงไม่เกิน 165 ซม.
แอธเลติคฟิสิคชาย รุ่น ความสูงไม่เกิน 170 ซม. 
 รอบคัดเลือก
19:00
ลานหน้าป้ายอุทยานสวรรค์
Official
เพาะกาย - แอธเลติคฟิสิคชาย รุ่น ความสูงไม่เกิน 170 ซม.
แอธเลติคฟิสิคชาย รุ่น ความสูงเกิน 170 ซม. 
 รอบคัดเลือก
19:00
ลานหน้าป้ายอุทยานสวรรค์
Official
เพาะกาย - แอธเลติคฟิสิคชาย รุ่น ความสูงเกิน 170 ซม.
มาสเตอร์ชาย อายุระหว่าง 46-50 ปี 
 รอบคัดเลือก
19:00
ลานหน้าป้ายอุทยานสวรรค์
Official
เพาะกาย - มาสเตอร์ชาย อายุระหว่าง 46-50 ปี
มาสเตอร์ชาย อายุเกิน 51 ปี 
 รอบคัดเลือก
19:00
ลานหน้าป้ายอุทยานสวรรค์
Official
เพาะกาย - มาสเตอร์ชาย อายุเกิน 51 ปี
ฟิตเนสชาย ความสูงไม่เกิน 170 เซนติเมตร บุคคลชาย 
 รอบคัดเลือก
19:00
ลานหน้าป้ายอุทยานสวรรค์
Official
เพาะกาย - ฟิตเนสชาย ความสูงไม่เกิน 170 เซนติเมตร บุคคลชาย
รวม เพาะกาย  6 รายการ  
 
ฟันดาบสากล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ดาบ Sabre (ทีมชาย)   คู่ที่ 2
ศรีสะเกษ  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (ทีมชาย)
ดาบ Sabre (ทีมชาย)   คู่ที่ 9
ชลบุรี  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
10.00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (ทีมชาย)
ดาบ Sabre (ทีมชาย)   คู่ที่ 10
ภูเก็ต  vs  ลพบุรี
 รอบสอง
10.00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (ทีมชาย)
ดาบ Sabre (ทีมชาย)   คู่ที่ 11
ปัตตานี  vs  สมุทรปราการ
 รอบสอง
10.00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (ทีมชาย)
ดาบ Sabre (ทีมชาย)   คู่ที่ 12
นครปฐม  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
10.00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (ทีมชาย)
ดาบ Epee (ทีมหญิง)   คู่ที่ 2
ศรีสะเกษ  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
11:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (ทีมหญิง)
ดาบ Epee (ทีมหญิง)   คู่ที่ 3
ปัตตานี  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
11:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (ทีมหญิง)
ดาบ Epee (ทีมหญิง)   คู่ที่ 5
กรุงเทพมหานคร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
12:15
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (ทีมหญิง)
ดาบ Epee (ทีมหญิง)   คู่ที่ 6
ปัตตานี  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
12:15
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (ทีมหญิง)
ดาบ Sabre (ทีมชาย)   คู่ที่ 13
ชลบุรี  vs  ลพบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
12:15
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (ทีมชาย)
ดาบ Sabre (ทีมชาย)   คู่ที่ 14
กรุงเทพมหานคร  vs  ปัตตานี
 รอบรองชนะเลิศ
13:15
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (ทีมชาย)
ดาบ Sabre (ทีมชาย)   คู่ที่ 15
ชลบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Sabre (ทีมชาย)
ดาบ Epee (ทีมหญิง)   คู่ที่ 7
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฟันดาบสากล - ดาบ Epee (ทีมหญิง)
รวม ฟันดาบสากล  13 รายการ  
 
ฟุตซอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 11
กรุงเทพมหานคร  vs  พัทลุง
 รอบแรก
14:00
สนามฟุตซอลอุทยานสวรรค์
Official
ฟุตซอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 11
ชลบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
16:00
สนามฟุตซอลอุทยานสวรรค์
Official
ฟุตซอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 12
กาฬสินธุ์  vs  นครปฐม
 รอบแรก
18:00
สนามฟุตซอลอุทยานสวรรค์
Official
ฟุตซอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 12
สุพรรณบุรี  vs  พัทลุง
 รอบแรก
20:00
สนามฟุตซอลอุทยานสวรรค์
Official
ฟุตซอล - ทีมหญิง
รวม ฟุตซอล  4 รายการ  
 
ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย C  คู่ที่ 11
ลพบุรี  vs  สงขลา
 รอบแรก
13:00
สนามฟุตบอลโรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ฟุตบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย C  คู่ที่ 11
ขอนแก่น  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
13:00
สนามฟุตบอลโรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ฟุตบอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย D  คู่ที่ 12
ชลบุรี  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
15:00
สนามฟุตบอลโรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ฟุตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 12
นครสวรรค์  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
15:00
สนามฟุตบอลโรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ฟุตบอล - ทีมชาย
รวม ฟุตบอล  4 รายการ  
 
มวยไทยสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - หญิง   คู่ที่ 1065
เชียงใหม่  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:01
หอประชุมศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - หญิง
พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - หญิง   คู่ที่ 1066
สุราษฎร์ธานี  vs  อ่างทอง
 รอบรองชนะเลิศ
13:13
หอประชุมศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - หญิง
ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 88
เพชรบูรณ์  vs  สกลนคร
 รอบแรก
13:35
โรงยิมส์ศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย
ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 89
กรุงเทพมหานคร  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
13:47
หอประชุมศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย
ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 90
ระนอง  vs  นครปฐม
 รอบแรก
14:04
หอประชุมศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย
ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 91
นครศรีธรรมราช  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
14:18
หอประชุมศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย
ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - หญิง   คู่ที่ 1067
นครพนม  vs  ลำปาง
 รอบรองชนะเลิศ
14:34
หอประชุมศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - หญิง
ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - หญิง   คู่ที่ 1068
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
14;53
โรงยิมส์ศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - หญิง
แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 92
ระนอง  vs  เลย
 รอบแรก
15:09
หอประชุมศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย
แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 93
อ่างทอง  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
15:20
หอประชุมศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย
แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 94
ขอนแก่น  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
15:26
หอประชุมศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย
แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 95
สระแก้ว  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
15:43
หอประชุมศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย
แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - หญิง   คู่ที่ 1069
ปทุมธานี  vs  บุรีรัมย์
 รอบรองชนะเลิศ
16:00
หอประชุมศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - หญิง
แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - หญิง   คู่ที่ 1070
ระนอง  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบรองชนะเลิศ
16:17
หอประชุมศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - หญิง
ไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย   คู่ที่ 96
มหาสารคาม  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
16:34
หอประชุมศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย
ไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย   คู่ที่ 97
ชัยภูมิ  vs  ตรัง
 รอบแรก
16:37
หอประชุมศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย
ไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย   คู่ที่ 98
พิษณุโลก  vs  สตูล
 รอบแรก
16:46
หอประชุมศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย
ไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย   คู่ที่ 99
สระแก้ว  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
17:02
หอประชุมศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย
ไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - หญิง   คู่ที่ 1071
บุรีรัมย์  vs  กระบี่
 รอบรองชนะเลิศ
17:17
หอประชุมศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - หญิง
ไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - หญิง   คู่ที่ 1072
นครศรีธรรมราช  vs  หนองบัวลำภู
 รอบรองชนะเลิศ
17:33
หอประชุมศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - หญิง
ไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย   คู่ที่ 100
ราชบุรี  vs  ระยอง
 รอบแรก
17:48
หอประชุมศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย
ไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย   คู่ที่ 101
สุพรรณบุรี  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
17:58
หอประชุมศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย
ไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย   คู่ที่ 102
ระนอง  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
18:11
หอประชุมศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย
ไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย   คู่ที่ 103
ชัยภูมิ  vs  สตูล
 รอบแรก
18:18
หอประชุมศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย
รวม มวยไทยสมัครเล่น  24 รายการ  
 
มวยสากลสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ไลท์ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก   คู่ที่ 258
นครศรีธรรมราช  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
13.00
สนามมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก
ไลท์ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก   คู่ที่ 259
อุตรดิตถ์  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบแรก
13:10
สนามมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก
ไลท์ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก   คู่ที่ 260
บุรีรัมย์  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
13:15
สนามมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก
ไลท์ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก   คู่ที่ 261
นครพนม  vs  นครปฐม
 รอบแรก
13:30
สนามมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก
แบนตั้มเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก   คู่ที่ 262
สงขลา  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
13:40
สนามมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก
แบนตั้มเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก   คู่ที่ 263
นครนายก  vs  นครพนม
 รอบแรก
13:45
สนามมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก
แบนตั้มเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก   คู่ที่ 264
สระแก้ว  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
14:00
สนามมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก
แบนตั้มเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก   คู่ที่ 265
กำแพงเพชร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
14:05
สนามมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก
ไลท์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก   คู่ที่ 266
ศรีสะเกษ  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
14:10
สนามมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก
ไลท์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก   คู่ที่ 267
ชุมพร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
14:15
สนามมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก
ไลท์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก   คู่ที่ 268
ลำปาง  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
14:20
สนามมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก
ไลท์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก   คู่ที่ 269
พะเยา  vs  ชัยนาท
 รอบแรก
14:25
สนามมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก
เวลเตอร์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 64 กก. แต่ไม่เกิน 69 กก   คู่ที่ 270
บึงกาฬ  vs  สิงห์บุรี
 รอบแรก
14:35
สนามมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มวยสากลสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 64 กก. แต่ไม่เกิน 69 กก
เวลเตอร์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 64 กก. แต่ไม่เกิน 69 กก   คู่ที่ 271
สมุทรสาคร  vs  ลำปาง
 รอบแรก
14:45
สนามมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มวยสากลสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 64 กก. แต่ไม่เกิน 69 กก
เวลเตอร์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 64 กก. แต่ไม่เกิน 69 กก   คู่ที่ 272
นครศรีธรรมราช  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
15:00
สนามมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มวยสากลสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 64 กก. แต่ไม่เกิน 69 กก
เวลเตอร์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 64 กก. แต่ไม่เกิน 69 กก   คู่ที่ 273
นครราชสีมา  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแรก
15:05
สนามมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มวยสากลสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 64 กก. แต่ไม่เกิน 69 กก
แบนตั้มเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 52 กก. แต่ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 58
ระนอง  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
15:10
สนามมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 52 กก. แต่ไม่เกิน 56 กก.
แบนตั้มเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 52 กก. แต่ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 59
กรุงเทพมหานคร  vs  อุดรธานี
 รอบแรก
15:25
สนามมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 52 กก. แต่ไม่เกิน 56 กก.
แบนตั้มเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 52 กก. แต่ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 60
สงขลา  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
15:35
สนามมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 52 กก. แต่ไม่เกิน 56 กก.
แบนตั้มเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 52 กก. แต่ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 61
พิษณุโลก  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
15:50
สนามมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 52 กก. แต่ไม่เกิน 56 กก.
แบนตั้มเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 52 กก. แต่ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 62
ศรีสะเกษ  vs  ลำพูน
 รอบแรก
16:00
สนามมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 52 กก. แต่ไม่เกิน 56 กก.
แบนตั้มเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 52 กก. แต่ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 63
ลพบุรี  vs  สตูล
 รอบแรก
16:05
สนามมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 52 กก. แต่ไม่เกิน 56 กก.