รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 19 ธันวาคม 2558

กรีฑา
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
เดิน 20 กิโลเมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
06:10
สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
กรีฑา - เดิน 20 กิโลเมตร - ชาย
เดิน 20 กิโลเมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
06:10
สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
กรีฑา - เดิน 20  กิโลเมตร - หญิง
วิ่งข้ามรั้ว 110 เมตร - ชาย   Heat 1
 ทศกรีฑา6
08:45
สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 110 เมตร - ชาย
วิ่งข้ามรั้ว 110 เมตร - ชาย   Heat 2
 ทศกรีฑา6
08:45
สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
กรีฑา - วิ่งข้ามรั้ว 110 เมตร - ชาย
ขว้างจักร - ชาย 
 ทศกรีฑา7
09:30
สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
กรีฑา - ขว้างจักร - ชาย
วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร - หญิง   Heat 1
 รอบคัดเลือก
09:30
สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
กรีฑา - วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร - หญิง
วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร - หญิง   Heat 2
 รอบคัดเลือก
09:30
สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
กรีฑา - วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร - หญิง
วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร - ชาย   Heat 1
 รอบคัดเลือก
09:50
สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
กรีฑา - วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร - ชาย
วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร - ชาย   Heat 2
 รอบคัดเลือก
09:50
สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
กรีฑา - วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร - ชาย
กระโดดค้ำ - ชาย 
 ทศกรีฑา8
10:40
สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
กรีฑา - กระโดดค้ำ - ชาย
กระโดดสูง - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
กรีฑา - กระโดดสูง - หญิง
กระโดดไกล - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
กรีฑา - กระโดดไกล - หญิง
ทุ่มน้ำหนัก - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
กรีฑา - ทุ่มน้ำหนัก - ชาย
วิ่ง 1,500 เมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
13:30
สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
กรีฑา - วิ่ง 1,500 เมตร - หญิง
วิ่ง 1,500 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
13:50
สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
กรีฑา - วิ่ง 1,500 เมตร - ชาย
พุ่งแหลน - ชาย 
 ทศกรีฑา9
14:00
สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
กรีฑา - พุ่งแหลน - ชาย
วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
14:10
สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
กรีฑา - วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร - หญิง
วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
กรีฑา - วิ่งผลัด 4 x 400 เมตร - ชาย
ทศกรีฑา - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
กรีฑา - ทศกรีฑา - ชาย
วิ่ง 1,500 เมตร - ชาย 
 ทศกรีฑา 10
15:40
สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
กรีฑา - วิ่ง 1,500 เมตร - ชาย
รวม กรีฑา  20 รายการ  
 
กอล์ฟ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย 
 วันที่ 3
07:00
สนามกอล์ฟจิรประวัติ
Official
กอล์ฟ - ทีมชาย
บุคคลชาย 
 วันที่ 3
07:00
สนามกอล์ฟจิรประวัติ
Official
กอล์ฟ - บุคคลชาย
ทีมหญิง 
 วันที่ 2
07:00
สนามกอล์ฟจิรประวัติ
Official
กอล์ฟ - ทีมหญิง
บุคคลหญิง 
 วันที่ 2
07:00
สนามกอล์ฟจิรประวัติ
Official
กอล์ฟ - บุคคลหญิง
รวม กอล์ฟ  4 รายการ  
 
กีฬาดาบไทย
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
กระบี่ ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 1
สุรินทร์  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - กระบี่ ทีมชาย
กระบี่ ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 2
นครสวรรค์  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - กระบี่ ทีมชาย
กระบี่ ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - กระบี่ ทีมชาย
กระบี่ ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 4
สุพรรณบุรี  vs  นครพนม
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - กระบี่ ทีมชาย
กระบี่ ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 5
สุรินทร์  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - กระบี่ ทีมชาย
กระบี่ ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 6
นครศรีธรรมราช  vs  ลำพูน
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - กระบี่ ทีมชาย
กระบี่ ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 7
ปทุมธานี  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - กระบี่ ทีมชาย
กระบี่ ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 8
สุรินทร์  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - กระบี่ ทีมชาย
กระบี่ ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 9
นครสวรรค์  vs  ลำพูน
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - กระบี่ ทีมชาย
กระบี่ ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 10
นครศรีธรรมราช  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - กระบี่ ทีมชาย
กระบี่ ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 11
สุรินทร์  vs  ลำพูน
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - กระบี่ ทีมชาย
กระบี่ ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 12
นครสวรรค์  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - กระบี่ ทีมชาย
กระบี่ ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 13
นครพนม  vs  กระบี่
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - กระบี่ ทีมชาย
กระบี่ ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 14
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - กระบี่ ทีมชาย
กระบี่ ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 15
เชียงใหม่  vs  กระบี่
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - กระบี่ ทีมชาย
กระบี่ ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 16
กรุงเทพมหานคร  vs  นครพนม
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - กระบี่ ทีมชาย
กระบี่ ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 17
สุพรรณบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - กระบี่ ทีมชาย
กระบี่ ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 18
กรุงเทพมหานคร  vs  กระบี่
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - กระบี่ ทีมชาย
กระบี่ ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 19
สุพรรณบุรี  vs  กระบี่
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - กระบี่ ทีมชาย
กระบี่ ทีมชาย   สาย B  คู่ที่ 20
เชียงใหม่  vs  นครพนม
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - กระบี่ ทีมชาย
กระบี่ ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 21
ลำพูน  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - กระบี่ ทีมชาย
กระบี่ ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 22
นครสวรรค์  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - กระบี่ ทีมชาย
กระบี่ ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 23
นครศรีธรรมราช  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - กระบี่ ทีมชาย
กระบี่ ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 24
ลำพูน  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - กระบี่ ทีมชาย
กระบี่ ทีมชาย   สาย A  คู่ที่ 25
สุรินทร์  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - กระบี่ ทีมชาย
ดาบสองมือ บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 1
ปทุมธานี  vs  สุรินทร์
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - ดาบสองมือ บุคคลหญิง
ดาบสองมือ บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 2
สุพรรณบุรี  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - ดาบสองมือ บุคคลหญิง
ดาบสองมือ บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 3
นครสวรรค์  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - ดาบสองมือ บุคคลหญิง
ดาบสองมือ บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 4
นครศรีธรรมราช  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - ดาบสองมือ บุคคลหญิง
ดาบสองมือ บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 5
สุรินทร์  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - ดาบสองมือ บุคคลหญิง
ดาบสองมือ บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 6
บุรีรัมย์  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - ดาบสองมือ บุคคลหญิง
ดาบสองมือ บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 7
ปทุมธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - ดาบสองมือ บุคคลหญิง
ดาบสองมือ บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 8
สุพรรณบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - ดาบสองมือ บุคคลหญิง
ดาบสองมือ บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 9
สุรินทร์  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - ดาบสองมือ บุคคลหญิง
ดาบสองมือ บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 10
บุรีรัมย์  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - ดาบสองมือ บุคคลหญิง
ดาบสองมือ บุคคลหญิง   สาย A  คู่ที่ 11
ปทุมธานี  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - ดาบสองมือ บุคคลหญิง
ดาบสองมือ บุคคลหญิง   สาย B  คู่ที่ 12
สุพรรณบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - ดาบสองมือ บุคคลหญิง
ดาบสองมือ บุคคลหญิง   สาย C  คู่ที่ 13
สุพรรณบุรี  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - ดาบสองมือ บุคคลหญิง
ดาบสองมือ บุคคลหญิง   สาย D  คู่ที่ 14
อ่างทอง  vs  ลำพูน
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - ดาบสองมือ บุคคลหญิง
ดาบสองมือ บุคคลหญิง   สาย E  คู่ที่ 15
นครสวรรค์  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - ดาบสองมือ บุคคลหญิง
ดาบสองมือ บุคคลหญิง   สาย C  คู่ที่ 16
ลำพูน  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - ดาบสองมือ บุคคลหญิง
ดาบสองมือ บุคคลหญิง   สาย D  คู่ที่ 17
อ่างทอง  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - ดาบสองมือ บุคคลหญิง
ดาบสองมือ บุคคลหญิง   สาย E  คู่ที่ 18
นครสวรรค์  vs  นครพนม
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - ดาบสองมือ บุคคลหญิง
ดาบสองมือ บุคคลหญิง   สาย C  คู่ที่ 19
มหาสารคาม  vs  ลำพูน
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - ดาบสองมือ บุคคลหญิง
ดาบสองมือ บุคคลหญิง   สาย D  คู่ที่ 20
ลำพูน  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - ดาบสองมือ บุคคลหญิง
ดาบสองมือ บุคคลหญิง   สาย E  คู่ที่ 21
เชียงใหม่  vs  นครพนม
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - ดาบสองมือ บุคคลหญิง
ดาบสองมือ บุคคลหญิง   สาย C  คู่ที่ 22
สุพรรณบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - ดาบสองมือ บุคคลหญิง
ดาบสองมือ บุคคลหญิง   สาย C  คู่ที่ 23
มหาสารคาม  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - ดาบสองมือ บุคคลหญิง
ดาบสองมือ บุคคลหญิง   สาย C  คู่ที่ 24
สุพรรณบุรี  vs  ลำพูน
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - ดาบสองมือ บุคคลหญิง
ดาบสองมือ บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
ปทุมธานี  vs  บุรีรัมย์
 รอบสอง
13:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - ดาบสองมือ บุคคลหญิง
ดาบสองมือ บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
สุพรรณบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
13:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - ดาบสองมือ บุคคลหญิง
ดาบสองมือ บุคคลหญิง   คู่ที่ 3
นครสวรรค์  vs  นครพนม
 รอบสอง
13:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - ดาบสองมือ บุคคลหญิง
ดาบสองมือ บุคคลหญิง   คู่ที่ 4
นครศรีธรรมราช  vs  อ่างทอง
 รอบสอง
13:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - ดาบสองมือ บุคคลหญิง
ดาบสองมือ บุคคลหญิง   คู่ที่ 5
เชียงใหม่  vs  ลำพูน
 รอบสอง
13:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - ดาบสองมือ บุคคลหญิง
ดาบสองมือ บุคคลหญิง   คู่ที่ 6
ลำพูน  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
13:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - ดาบสองมือ บุคคลหญิง
ดาบสองมือ บุคคลหญิง   คู่ที่ 7
สุรินทร์  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
13:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - ดาบสองมือ บุคคลหญิง
ดาบสองมือ บุคคลหญิง   คู่ที่ 8
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
13:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - ดาบสองมือ บุคคลหญิง
กระบี่ ทีมชาย   คู่ที่ 1
นครสวรรค์  vs  ปทุมธานี
 รอบ 8 ทีม
15:20
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - กระบี่ ทีมชาย
กระบี่ ทีมชาย   คู่ที่ 2
เชียงใหม่  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบ 8 ทีม
15:20
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - กระบี่ ทีมชาย
กระบี่ ทีมชาย   คู่ที่ 3
ลำพูน  vs  เพชรบุรี
 รอบ 8 ทีม
15:20
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - กระบี่ ทีมชาย
กระบี่ ทีมชาย   คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบ 8 ทีม
15:20
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - กระบี่ ทีมชาย
ดาบสองมือ บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
ปทุมธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบ 8 ทีม
16:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - ดาบสองมือ บุคคลหญิง
ดาบสองมือ บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
สุพรรณบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบ 8 ทีม
16:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - ดาบสองมือ บุคคลหญิง
ดาบสองมือ บุคคลหญิง   คู่ที่ 3
นครสวรรค์  vs  ปทุมธานี
 รอบ 8 ทีม
16:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - ดาบสองมือ บุคคลหญิง
ดาบสองมือ บุคคลหญิง   คู่ที่ 4
นครศรีธรรมราช  vs  เชียงใหม่
 รอบ 8 ทีม
16:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - ดาบสองมือ บุคคลหญิง
ดาบสองมือ บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่ 2
 รอบรองชนะเลิศ
16:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - ดาบสองมือ บุคคลหญิง
ดาบสองมือ บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
เชียงใหม่  vs  นครสวรรค์
 รอบรองชนะเลิศ
16:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - ดาบสองมือ บุคคลหญิง
กระบี่ ทีมชาย   คู่ที่ 1
นครสวรรค์  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
17:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - กระบี่ ทีมชาย
กระบี่ ทีมชาย   คู่ที่ 2
เชียงใหม่  vs  ลำพูน
 รอบรองชนะเลิศ
17:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - กระบี่ ทีมชาย
ดาบสองมือ บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  นครสวรรค์
รอบชิงชนะเลิศ
17:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - ดาบสองมือ บุคคลหญิง
กระบี่ ทีมชาย   คู่ที่ 1
นครสวรรค์  vs  ลำพูน
รอบชิงชนะเลิศ
17:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - กระบี่ ทีมชาย
รวม กีฬาดาบไทย  71 รายการ  
 
จักรยาน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทลู่ ทีมสปรินท์ - ทีมชาย (3 รอบ) 
 รอบคัดเลือก
09:00
สนามฟุตบอลโรงเรียนสวนกุหลาบจิรประวัติ
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ ทีมสปรินท์  - ทีมชาย (3 รอบ)
ประเภทลู่ เปอร์ซูท - หญิง (3 กม.) 
 รอบชิงที่ 3
09:00
สนามฟุตบอลโรงเรียนสวนกุหลาบจิรประวัติ
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ เปอร์ซูท - หญิง (3 กม.)
ประเภทลู่ เปอร์ซูท - ทีมชาย (4 กม.) 
 รอบชิงที่ 3
09:00
สนามฟุตบอลโรงเรียนสวนกุหลาบจิรประวัติ
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ เปอร์ซูท - ทีมชาย (4 กม.)
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย   คู่ที่ 1
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สนามฟุตบอลโรงเรียนสวนกุหลาบจิรประวัติ
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย   คู่ที่ 2
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สนามฟุตบอลโรงเรียนสวนกุหลาบจิรประวัติ
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย
ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง   คู่ที่ 1
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สนามฟุตบอลโรงเรียนสวนกุหลาบจิรประวัติ
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง
ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง   คู่ที่ 2
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สนามฟุตบอลโรงเรียนสวนกุหลาบจิรประวัติ
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง
ประเภทลู่ เปอร์ซูท - หญิง (3 กม.) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามฟุตบอลโรงเรียนสวนกุหลาบจิรประวัติ
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ เปอร์ซูท - หญิง (3 กม.)
ประเภทลู่ เปอร์ซูท - ทีมชาย (4 กม.) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามฟุตบอลโรงเรียนสวนกุหลาบจิรประวัติ
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ เปอร์ซูท - ทีมชาย (4 กม.)
ประเภทลู่ อิลิมิเนชั่นเรส - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามฟุตบอลโรงเรียนสวนกุหลาบจิรประวัติ
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ อิลิมิเนชั่นเรส - ชาย
ประเภทลู่ เปอร์ซูท - หญิง (3 กม.) 
 รอบจัดอันดับที่ 5-8
09:00
สนามฟุตบอลโรงเรียนสวนกุหลาบจิรประวัติ
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ เปอร์ซูท - หญิง (3 กม.)
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย   คู่ที่ 1
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:30
สนามฟุตบอลโรงเรียนสวนกุหลาบจิรประวัติ
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย   คู่ที่ 2
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:30
สนามฟุตบอลโรงเรียนสวนกุหลาบจิรประวัติ
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย   คู่ที่ 3
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:30
สนามฟุตบอลโรงเรียนสวนกุหลาบจิรประวัติ
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย   คู่ที่ 4
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:30
สนามฟุตบอลโรงเรียนสวนกุหลาบจิรประวัติ
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย
ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง   คู่ที่ 1
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:45
สนามฟุตบอลโรงเรียนสวนกุหลาบจิรประวัติ
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง
ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง   คู่ที่ 2
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:45
สนามฟุตบอลโรงเรียนสวนกุหลาบจิรประวัติ
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง
ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง   คู่ที่ 3
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:45
สนามฟุตบอลโรงเรียนสวนกุหลาบจิรประวัติ
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง
ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง   คู่ที่ 4
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
09:45
สนามฟุตบอลโรงเรียนสวนกุหลาบจิรประวัติ
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง
ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง 
 รอบจัดอันดับที่ 5-8
10:25
สนามฟุตบอลโรงเรียนสวนกุหลาบจิรประวัติ
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย 
 รอบจัดอันดับที่ 5-8
10:25
สนามฟุตบอลโรงเรียนสวนกุหลาบจิรประวัติ
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย
Scrath 8 กม. บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
10:40
สนามฟุตบอลโรงเรียนสวนกุหลาบจิรประวัติ
Official
จักรยาน - Scrath 8 กม. บุคคลชาย
รวม จักรยาน  22 รายการ  
 
ซอฟท์เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย A
สมุทรสาคร  vs  พระนครศรีอยุธยา
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:00
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ทีมชาย   สาย B
เชียงใหม่  vs  อำนาจเจริญ
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:00
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ทีมชาย   สาย C
นครราชสีมา  vs  ภูเก็ต
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:00
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ทีมชาย   สาย D
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแบ่งกลุ่ม
09:00
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ทีมหญิง   สาย A
สมุทรสาคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:00
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ทีมหญิง   สาย B
ภูเก็ต  vs  กำแพงเพชร
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:00
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ทีมหญิง   สาย C
สุราษฎร์ธานี  vs  ราชบุรี
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:00
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ทีมหญิง   สาย D
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบแบ่งกลุ่ม
11:00
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ทีมชาย 
สมุทรสาคร  vs  อำนาจเจริญ
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ทีมชาย 
เชียงใหม่  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ทีมชาย 
ภูเก็ต  vs  กำแพงเพชร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ทีมชาย 
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
13:00
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ทีมหญิง 
สมุทรสาคร  vs  กำแพงเพชร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15:00
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ทีมหญิง 
ภูเก็ต  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15:00
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ทีมหญิง 
น่าน  vs  นครราชสีมา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15:00
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ทีมหญิง 
กรุงเทพมหานคร  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15:00
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
รวม ซอฟท์เทนนิส  16 รายการ  
 
ซอฟท์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   สาย D  คู่ที่ 17
ระยอง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
10:00
สนามฟุตบอล โรงพยาบาลค่ายจิรประวัติ
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   สาย X  คู่ที่ 20
ชลบุรี  vs  ชัยภูมิ
 รอบสอง
10:00
สนามฟุตบอลโรงเรียนสวนกุหลาบจิรประวัติ
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   สาย Y  คู่ที่ 21
เชียงใหม่  vs  ชัยนาท
 รอบสอง
13:00
สนามฟุตบอลโรงเรียนสวนกุหลาบจิรประวัติ
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   สาย E  คู่ที่ 18
สงขลา  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
13:00
สนามฟุตบอล โรงพยาบาลค่ายจิรประวัติ
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
รวม ซอฟท์บอล  4 รายการ  
 
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชุด - ชาย   สาย P  คู่ที่ 73
ราชบุรี  vs  พัทลุง
 รอบสอง
09:00
โรงยิมส์ โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย Q  คู่ที่ 74
ศรีสะเกษ  vs  ชัยภูมิ
 รอบสอง
09:00
โรงยิมส์ โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย R  คู่ที่ 75
พิษณุโลก  vs  นครราชสีมา
 รอบสอง
11:00
โรงยิมส์ โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ทีมชุด - ชาย   สาย S  คู่ที่ 76
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
11:00
โรงยิมส์ โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวหญิง   คู่ที่ 33
นครสวรรค์  vs  ขอนแก่น
 รอบรองชนะเลิศ
16:00
โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวหญิง
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวหญิง   คู่ที่ 34
อุบลราชธานี  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
16:00
โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวหญิง
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวชาย   คู่ที่ 35
ปทุมธานี  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
17:00
โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวชาย
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวชาย   คู่ที่ 36
นครปฐม  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
17:00
โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวชาย
รวม เซปักตะกร้อ  8 รายการ  
 
ตะกร้อลอดห่วง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง (กติกาสากล)   คู่ที่ 33
อุดรธานี  vs  ราชบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
ลานยมอาคารเฉลิมพระเกียรติ 60 พรรษา ม.ภาคกลาง
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล)
ทีมหญิง (กติกาสากล)   คู่ที่ 34
เพชรบูรณ์  vs  มหาสารคาม
 รอบรองชนะเลิศ
10:40
ลานยมอาคารเฉลิมพระเกียรติ 60 พรรษา ม.ภาคกลาง
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล)
ทีมชาย (กติกาไทย)   คู่ที่ 35
กรุงเทพมหานคร  vs  ลำพูน
 รอบรองชนะเลิศ
11:20
ลานยมอาคารเฉลิมพระเกียรติ 60 พรรษา ม.ภาคกลาง
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมชาย (กติกาไทย)
ทีมชาย (กติกาไทย)   คู่ที่ 36
นนทบุรี  vs  กาญจนบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
ลานยมอาคารเฉลิมพระเกียรติ 60 พรรษา ม.ภาคกลาง
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมชาย (กติกาไทย)
รวม ตะกร้อลอดห่วง  4 รายการ  
 
เทควันโด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
ร้อยเอ็ด  vs  อุทัยธานี
 รอบแรก
08:30
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
สงขลา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
08:30
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 3
นครศรีธรรมราช  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
08:30
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 4
สุพรรณบุรี  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
08:30
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 5
อุบลราชธานี  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
08:30
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 6
ลำปาง  vs  พิจิตร
 รอบแรก
08:30
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 7
นครปฐม  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
08:30
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 8
ลำพูน  vs  ตาก
 รอบแรก
08:30
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 9
นครศรีธรรมราช  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
08:30
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 10
สมุทรสาคร  vs  นครนายก
 รอบแรก
08:30
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 11
พิษณุโลก  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
08:30
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 12
พัทลุง  vs  ลพบุรี
 รอบแรก
08:30
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 13
กรุงเทพมหานคร  vs  บึงกาฬ
 รอบแรก
08:30
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 14
ภูเก็ต  vs  มหาสารคาม
 รอบแรก
08:30
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 15
มุกดาหาร  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
08:30
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 16
สมุทรปราการ  vs  พัทลุง
 รอบแรก
08:30
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 17
กระบี่  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
08:30
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 18
อุทัยธานี  vs  เชียงราย
 รอบแรก
08:30
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 19
อุบลราชธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
08:30
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 20
ราชบุรี  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
08:30
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 21
ปทุมธานี  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
08:30
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 74 กก. มากว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 22
สุโขทัย  vs  มุกดาหาร
 รอบแรก
08:30
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 74 กก. มากว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 74 กก. มากว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 23
สุพรรณบุรี  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
08:30
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 74 กก. มากว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 74 กก. มากว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 24
ภูเก็ต  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
08:30
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 74 กก. มากว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 74 กก. มากว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 25
สมุทรสงคราม  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
08:30
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 74 กก. มากว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 74 กก. มากว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 26
กรุงเทพมหานคร  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบแรก
08:30
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 74 กก. มากว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 27
ชุมพร  vs  ร้อยเอ็ด
 รอบสอง
11:00
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 28
สงขลา  vs  ขอนแก่น
 รอบสอง
11:00
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 29
สมุทรสาคร  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
11:00
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 30
พิจิตร  vs  นครปฐม
 รอบสอง
11:00
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 31
อุดรธานี  vs  ตาก
 รอบสอง
11:00
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 32
สุพรรณบุรี  vs  สมุทรสาคร
 รอบสอง
11:00
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 33
พิษณุโลก  vs  พัทลุง
 รอบสอง
11:00
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 34
กรุงเทพมหานคร  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
11:00
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 35
ขอนแก่น  vs  สมุทรสาคร
 รอบสอง
11:00
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 36
สมุทรปราการ  vs  กระบี่
 รอบสอง
11:00
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 37
เชียงราย  vs  สุพรรณบุรี
 รอบสอง
11:00
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 38
ราชบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
11:00
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 74 กก. มากว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 39
ประจวบคีรีขันธ์  vs  มุกดาหาร
 รอบสอง
11:00
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 74 กก. มากว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 74 กก. มากว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 40
สุพรรณบุรี  vs  ภูเก็ต
 รอบสอง
11:00
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 74 กก. มากว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 74 กก. มากว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 41
เชียงราย  vs  สมุทรสงคราม
 รอบสอง
11:00
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 74 กก. มากว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 74 กก. มากว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 42
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 74 กก. มากว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 43
ร้อยเอ็ด  vs  สงขลา
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 44
ชลบุรี  vs  พิจิตร
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 45
อุดรธานี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 46
พัทลุง  vs  ภูเก็ต
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 47
ขอนแก่น  vs  สมุทรปราการ
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 48
สุพรรณบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 74 กก. มากว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 49
มุกดาหาร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 74 กก. มากว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 74 กก. มากว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 50
สมุทรสงคราม  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 74 กก. มากว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 51
ร้อยเอ็ด  vs  พิจิตร
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 49 กก. มากกว่า 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 52
สุพรรณบุรี  vs  พัทลุง
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 53 กก. มากกว่า 49 กก. แต่ไม่เกิน 53 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 53
ขอนแก่น  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 68 กก. มากกว่า 63 กก. แต่ไม่เกิน 68 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 74 กก. มากว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 54
สุพรรณบุรี  vs  สมุทรสงคราม
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 74 กก. มากว่า 68 กก. แต่ไม่เกิน 74 กก. บุคคลชาย
รวม เทควันโด  54 รายการ  
 
เทควันโด-พุ่มเซ่
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย 
 รอบแรก
11:30
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด-พุ่มเซ่ - ทีมชาย
ทีมชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด-พุ่มเซ่ - ทีมชาย
รวม เทควันโด-พุ่มเซ่  2 รายการ  
 
เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 117
สมุทรสาคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 118
สงขลา 2  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
หญิงคู่   คู่ที่ 119
น่าน  vs  ขอนแก่น
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทนนิส - หญิงคู่
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 126
สุพรรณบุรี  vs  สงขลา
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทนนิส - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 120
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทนนิส - หญิงเดี่ยว
หญิงคู่   คู่ที่ 121
สงขลา  vs  พัทลุง
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทนนิส - หญิงคู่
คู่ผสม   คู่ที่ 122
อุบลราชธานี  vs  เพชรบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทนนิส - คู่ผสม
ชายคู่   คู่ที่ 123
นครราชสีมา  vs  นนทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทนนิส - ชายคู่
คู่ผสม   คู่ที่ 124
นครศรีธรรมราช  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทนนิส - คู่ผสม
ชายคู่   คู่ที่ 125
สงขลา  vs  นนทบุรี 2
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทนนิส - ชายคู่
รวม เทนนิส  10 รายการ  
 
เนตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 28
ปทุมธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เนตบอล - ทีมหญิง
รวม เนตบอล  1 รายการ  
 
แบดมินตัน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
คู่ผสม   คู่ที่ 1
ภูเก็ต  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
โรงยิมส์แบดมินตัน จังหวัดนครสวรรค์
Official
แบดมินตัน - คู่ผสม
คู่ผสม   คู่ที่ 2
นครราชสีมา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
โรงยิมส์แบดมินตัน จังหวัดนครสวรรค์
Official
แบดมินตัน - คู่ผสม
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 1
สงขลา  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
14:30
โรงยิมส์แบดมินตัน จังหวัดนครสวรรค์
Official
แบดมินตัน - ชายเดี่ยว
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 2
นครราชสีมา  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
14:30
โรงยิมส์แบดมินตัน จังหวัดนครสวรรค์
Official
แบดมินตัน - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 1
ลำพูน  vs  กรุงเทพมหานคร 2
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
โรงยิมส์แบดมินตัน จังหวัดนครสวรรค์
Official
แบดมินตัน - หญิงเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 2
ราชบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
โรงยิมส์แบดมินตัน จังหวัดนครสวรรค์
Official
แบดมินตัน - หญิงเดี่ยว
ชายคู่   คู่ที่ 1
นครราชสีมา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
15:30
โรงยิมส์แบดมินตัน จังหวัดนครสวรรค์
Official
แบดมินตัน - ชายคู่
ชายคู่   คู่ที่ 2
สงขลา  vs  กาญจนบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
15:30
โรงยิมส์แบดมินตัน จังหวัดนครสวรรค์
Official
แบดมินตัน - ชายคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
16:00
โรงยิมส์แบดมินตัน จังหวัดนครสวรรค์
Official
แบดมินตัน - หญิงคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
16:00
โรงยิมส์แบดมินตัน จังหวัดนครสวรรค์
Official
แบดมินตัน - หญิงคู่
รวม แบดมินตัน  10 รายการ  
 
ปันจักสีลัต
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย 
ยะลา  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลชาย
A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลหญิง 
ยะลา  vs  ราชบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - A น้ำหนักเกิน 45 กก. และไม่เกิน 50 กก. บุคคลหญิง
B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย 
สมุทรสาคร  vs  ตรัง
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลชาย
B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง 
ปัตตานี  vs  ฉะเชิงเทรา
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - B น้ำหนักเกิน 50 กก. และไม่เกิน 55 กก. บุคคลหญิง
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลชาย 
ศรีสะเกษ  vs  ชุมพร
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลชาย
C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง 
ชุมพร  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - C น้ำหนักเกิน 55 กก. และไม่เกิน 60 กก. บุคคลหญิง
D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลชาย 
กาญจนบุรี  vs  สระแก้ว
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลชาย
D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลหญิง 
นครสวรรค์  vs  ชุมพร
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - D น้ำหนักเกิน 60 กก. และไม่เกิน 65 กก. บุคคลหญิง
E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลชาย 
นครราชสีมา  vs  สมุทรสาคร
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลชาย
E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลหญิง 
สุพรรณบุรี  vs  ตรัง
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - E น้ำหนักเกิน 65 กก. และไม่เกิน 70 กก. บุคคลหญิง
F น้ำหนักเกิน 70 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย 
ยะลา  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - F น้ำหนักเกิน 70 กก. และไม่เกิน 75 กก. บุคคลชาย
รุ่นS น้ำหนักต้องเกิน 40 กิโลกรัม และไม่เกิน 45 กิโลกรัม (ชาย) 
นราธิวาส  vs  ชุมพร
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - รุ่นS น้ำหนักต้องเกิน 40 กิโลกรัม และไม่เกิน 45 กิโลกรัม (ชาย)
G น้ำหนักเกิน 75 กก. และไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย 
สมุทรสาคร  vs  ยะลา
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - G น้ำหนักเกิน 75 กก. และไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย
H น้ำหนักเกิน 80 กก. และไม่เกิน 85 กก. บุคคลชาย 
สุพรรณบุรี  vs  สมุทรสาคร
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - H น้ำหนักเกิน 80 กก. และไม่เกิน 85 กก. บุคคลชาย
I น้ำหนักเกิน 85 กก. และไม่เกิน 90 กก. บุคคลชาย 
ชุมพร  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - I น้ำหนักเกิน 85 กก. และไม่เกิน 90 กก. บุคคลชาย
รุ่นS น้ำหนักต้องเกิน 40 กิโลกรัม และไม่เกิน 45 กิโลกรัม (หญิง) 
จันทบุรี  vs  สมุทรสาคร
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
หอประชุมโรงเรียนอนุบาลนครสวรรค์
Official
ปันจักสีลัต - รุ่นS น้ำหนักต้องเกิน 40 กิโลกรัม และไม่เกิน 45 กิโลกรัม (หญิง)
รวม ปันจักสีลัต  16 รายการ  
 
เปตอง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 1
พัทลุง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
08:30
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ทีมชาย 4 คน
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 2
ตราด  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
08:30
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ทีมชาย 4 คน
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 3
บุรีรัมย์  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
08:30
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ทีมชาย 4 คน
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 4
พิจิตร  vs  พะเยา
 รอบแรก
08:30
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ทีมชาย 4 คน
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 5
ขอนแก่น  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
08:30
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ทีมชาย 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 7
สมุทรสาคร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
08:30
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ทีมหญิง 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 8
อ่างทอง  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
08:30
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ทีมหญิง 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 9
นครราชสีมา  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
08:30
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ทีมหญิง 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 10
พิจิตร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
08:30
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ทีมหญิง 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 11
สุพรรณบุรี  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
08:30
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ทีมหญิง 4 คน
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 13
พัทลุง  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
10:15
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ทีมชาย 4 คน
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 14
สุพรรณบุรี  vs  ตราด
 รอบแรก
10:15
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ทีมชาย 4 คน
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 15
ประจวบคีรีขันธ์  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
10:15
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ทีมชาย 4 คน
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 16
พิจิตร  vs  ชุมพร
 รอบแรก
10:15
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ทีมชาย 4 คน
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 17
พะเยา  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
10:15
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ทีมชาย 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 19
สมุทรสาคร  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
10:15
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ทีมหญิง 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 20
กรุงเทพมหานคร  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
10:15
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ทีมหญิง 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 21
บุรีรัมย์  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
10:15
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ทีมหญิง 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 22
พิจิตร  vs  สงขลา
 รอบแรก
10:15
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ทีมหญิง 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 23
นครศรีธรรมราช  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
10:15
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ทีมหญิง 4 คน
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 25
พัทลุง  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
13:00
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ทีมชาย 4 คน
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 26
สุพรรณบุรี  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
13:00
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ทีมชาย 4 คน
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 27
ตราด  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
13:00
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ทีมชาย 4 คน
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 28
พิจิตร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
13:00
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ทีมชาย 4 คน
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 29
พะเยา  vs  ชุมพร
 รอบแรก
13:00
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ทีมชาย 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 31
สมุทรสาคร  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
13:00
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ทีมหญิง 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 32
กรุงเทพมหานคร  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
13:00
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ทีมหญิง 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 33
อ่างทอง  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
13:00
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ทีมหญิง 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 34
พิจิตร  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
13:00
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ทีมหญิง 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 35
นครศรีธรรมราช  vs  สงขลา
 รอบแรก
13:00
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ทีมหญิง 4 คน
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 37
พัทลุง  vs  ตราด
 รอบแรก
14:45
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ทีมชาย 4 คน
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 38
ประจวบคีรีขันธ์  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
14:45
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ทีมชาย 4 คน
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 39
สุพรรณบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
14:45
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ทีมชาย 4 คน
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 40
พิจิตร  vs  ขอนแก่น
 รอบแรก
14:45
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ทีมชาย 4 คน
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 41
กรุงเทพมหานคร  vs  ชุมพร
 รอบแรก
14:45
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ทีมชาย 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 43
สมุทรสาคร  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
14:45
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ทีมหญิง 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 44
บุรีรัมย์  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
14:45
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ทีมหญิง 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 45
กรุงเทพมหานคร  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
14:45
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ทีมหญิง 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 46
พิจิตร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
14:45
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ทีมหญิง 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 47
สุโขทัย  vs  สงขลา
 รอบแรก
14:45
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ทีมหญิง 4 คน
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 49
สุพรรณบุรี  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบแรก
16:30
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ทีมชาย 4 คน
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 50
ตราด  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
16:30
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ทีมชาย 4 คน
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 51
พัทลุง  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
16:30
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ทีมชาย 4 คน
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 52
พะเยา  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
16:30
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ทีมชาย 4 คน
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 53
ขอนแก่น  vs  ชุมพร
 รอบแรก
16:30
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ทีมชาย 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 55
กรุงเทพมหานคร  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
16:30
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ทีมหญิง 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 56
อ่างทอง  vs  นครราชสีมา
 รอบแรก
16:30
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ทีมหญิง 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 57
สมุทรสาคร  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
16:30
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ทีมหญิง 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 58
นครศรีธรรมราช  vs  สุโขทัย
 รอบแรก
16:30
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ทีมหญิง 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 59
สุพรรณบุรี  vs  สงขลา
 รอบแรก
16:30
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ทีมหญิง 4 คน
รวม เปตอง  50 รายการ  
 
เพาะกาย
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
บุคคลชายทั่วไป รุ่น Fly Weight นน.ไม่เกิน 60 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
17:00
ลานหน้าป้ายอุทยานสวรรค์
Official
เพาะกาย - บุคคลชายทั่วไป รุ่น Fly Weight นน.ไม่เกิน 60 กก.
บุคคลชายทั่วไป รุ่น Bantam Weight นน.ไม่เกิน 65 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
17:00
ลานหน้าป้ายอุทยานสวรรค์
Official
เพาะกาย - บุคคลชายทั่วไป รุ่น Bantam Weight นน.ไม่เกิน 65 กก.
บุคคลชายทั่วไป รุ่น Light Weight นน.ไม่เกิน 70 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
17:00
ลานหน้าป้ายอุทยานสวรรค์
Official
เพาะกาย - บุคคลชายทั่วไป รุ่น Light Weight นน.ไม่เกิน 70 กก.
บุคคลชายทั่วไป รุ่น Welter Weight นน.ไม่เกิน 75 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
17:00
ลานหน้าป้ายอุทยานสวรรค์
Official
เพาะกาย - บุคคลชายทั่วไป รุ่น Welter Weight นน.ไม่เกิน 75 กก.
บุคคลชายทั่วไป รุ่น Light Middle Weight นน.ไม่เกิน 80 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
17:00
ลานหน้าป้ายอุทยานสวรรค์
Official
เพาะกาย - บุคคลชายทั่วไป รุ่น Light Middle Weight นน.ไม่เกิน 80 กก.
บุคคลชายทั่วไป รุ่น Middle Weight นน.ไม่เกิน 85 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
17:00
ลานหน้าป้ายอุทยานสวรรค์
Official
เพาะกาย - บุคคลชายทั่วไป รุ่น Middle Weight นน.ไม่เกิน 85 กก.
บุคคลชายทั่วไป รุ่น Heavy Weight นน.เกิน 85 กก. ขึ้นไป 
รอบชิงชนะเลิศ
17:00
ลานหน้าป้ายอุทยานสวรรค์
Official
เพาะกาย - บุคคลชายทั่วไป รุ่น Heavy Weight นน.เกิน 85 กก. ขึ้นไป
ฟิตเนสชาย ความสูงเกิน 170 เซนติเมตร บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
17:00
ลานหน้าป้ายอุทยานสวรรค์
Official
เพาะกาย - ฟิตเนสชาย ความสูงเกิน 170 เซนติเมตร บุคคลชาย
โมเดลฟิสิคหญิง รุ่น ความสูงเกิน 165 ซม. 
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
ลานหน้าป้ายอุทยานสวรรค์
Official
เพาะกาย - โมเดลฟิสิคหญิง รุ่น ความสูงเกิน 165 ซม.
โมเดลฟิสิคชาย รุ่น ความสูงเกิน 170 ซม. 
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
ลานหน้าป้ายอุทยานสวรรค์
Official
เพาะกาย - โมเดลฟิสิคชาย รุ่น ความสูงเกิน 170 ซม.
รวม เพาะกาย  10 รายการ  
 
ฟุตซอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 17
สมุทรสาคร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
สนามฟุตซอลอุทยานสวรรค์
Official
ฟุตซอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   คู่ที่ 17
ขอนแก่น  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
16:00
สนามฟุตซอลอุทยานสวรรค์
Official
ฟุตซอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   คู่ที่ 18
ศรีสะเกษ  vs  นครสวรรค์
 รอบรองชนะเลิศ
18:00
สนามฟุตซอลอุทยานสวรรค์
Official
ฟุตซอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   คู่ที่ 18
นครสวรรค์  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
20:00
สนามฟุตซอลอุทยานสวรรค์
Official
ฟุตซอล - ทีมหญิง
รวม ฟุตซอล  4 รายการ  
 
ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 17
กรุงเทพมหานคร  vs  ขอนแก่น
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
สนามฟุตบอลโรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ฟุตบอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 18
ลำปาง  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
สนามฟุตบอลโรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ฟุตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   คู่ที่ 17
นครราชสีมา  vs  ราชบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
16:00
สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ฟุตบอล - ทีมชาย
ทีมชาย   คู่ที่ 18
จันทบุรี  vs  นครสวรรค์
 รอบรองชนะเลิศ
18:00
สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ฟุตบอล - ทีมชาย
รวม ฟุตบอล  4 รายการ  
 
มวยไทยสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย   คู่ที่ 126
ยะลา  vs  นราธิวาส
รอบชิงชนะเลิศ
13.00
โรงยิมส์ศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - พินเวท นน. 42 กก.ไม่เกิน 45 กก. - ชาย
มิดเดิลเวท นน. 71 - 75 กก. - ชาย   คู่ที่ 135
แพร่  vs  สมุทรสาคร
รอบชิงชนะเลิศ
13.00
โรงยิมส์ศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - มิดเดิลเวท นน. 71 - 75 กก. - ชาย
ไลท์เฮฟวี่เวท นน. เกิน 75 กก.ไม่เกิน 81 กก. - ชาย   คู่ที่ 136
กรุงเทพมหานคร  vs  อุดรธานี
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
โรงยิมส์ศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์เฮฟวี่เวท นน. เกิน 75 กก.ไม่เกิน 81 กก. - ชาย
ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย   คู่ที่ 127
ขอนแก่น  vs  เลย
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
โรงยิมส์ศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท นน. เกิน 45 กก.ไม่เกิน 48 กก. - ชาย
ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย   คู่ที่ 128
เพชรบูรณ์  vs  นครศรีธรรมราช
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
โรงยิมส์ศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ฟลายเวท นน. เกิน 48 กก. ไม่เกิน 51 กก. - ชาย
แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย   คู่ที่ 129
ระนอง  vs  ขอนแก่น
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
โรงยิมส์ศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - แบนตั้มเวท นน. เกิน 51 ไม่เกิน 54 กก. - ชาย
เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย   คู่ที่ 130
ชลบุรี  vs  ยโสธร
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
โรงยิมส์ศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท นน. เกิน 54 กก.ไม่เกิน 57 กก. - ชาย
ไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย   คู่ที่ 131
เลย  vs  ศรีสะเกษ
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
โรงยิมส์ศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์เวท นน. เกิน 57 กก.ไม่เกิน 60 กก. - ชาย
ไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย   คู่ที่ 132
อุดรธานี  vs  พิษณุโลก
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
โรงยิมส์ศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท นน. เกิน 60 กก.ไม่เกิน 63.5 กก. - ชาย
เวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย   คู่ที่ 133
ยโสธร  vs  เพชรบูรณ์
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
โรงยิมส์ศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท นน. เกิน 63.5 กก.ไม่เกิน 67 กก. - ชาย
ไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย   คู่ที่ 134
สุพรรณบุรี  vs  ระนอง
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
โรงยิมส์ศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
มวยไทยสมัครเล่น - ไลท์มิดเดิลเวท นน. เกิน 67 กก.ไม่เกิน 71 กก. - ชาย
รวม มวยไทยสมัครเล่น  11 รายการ  
 
มวยปล้ำ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 51 กก.   คู่ที่ 119
ชลบุรี  vs  สระแก้ว
 รอบแรก
09:07
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 51 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 51 กก.   คู่ที่ 133
สงขลา  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:07
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 51 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 51 กก.   คู่ที่ 120
กระบี่  vs  หนองบัวลำภู
 รอบแรก
09:11
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 51 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 121
มหาสารคาม  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
09:15
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 55 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 97 กก.   คู่ที่ 122
ตรัง  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:17
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 97 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 97 กก.   คู่ที่ 123
สงขลา  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
09:19
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 97 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 134
พิษณุโลก  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
09:20
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 55 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 124
ศรีสะเกษ  vs  สุพรรณบุรี
 รอบที่ 2
09:22
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 55 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 125 กก.   คู่ที่ 135
นนทบุรี  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
09:25
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 125 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 97 กก.   คู่ที่ 136
เพชรบูรณ์  vs  อุบลราชธานี
 รอบแรก
09:30
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 97 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 125
นครศรีธรรมราช  vs  น่าน
 รอบที่ 2
09:33
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 55 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 126
อุบลราชธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบที่ 2
09:39
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 55 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 51 กก.   คู่ที่ 137
นครศรีธรรมราช  vs  นครนายก
 รอบที่ 2
09:41
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 51 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 127
ชลบุรี  vs  มหาสารคาม
 รอบที่ 2
09:42
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 55 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 51 กก.   คู่ที่ 138
สุพรรณบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบที่ 2
09:44
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 51 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 97 กก.   คู่ที่ 128
กระบี่  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:51
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 97 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 51 กก.   คู่ที่ 139
แพร่  vs  สระแก้ว
 รอบที่ 2
09:54
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 51 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 51 กก.   คู่ที่ 140
อุบลราชธานี  vs  กระบี่
 รอบที่ 2
09:59
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 51 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 97 กก.   คู่ที่ 129
เพชรบูรณ์  vs  สงขลา
 รอบรองชนะเลิศ
10:00
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 97 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 125 กก.   คู่ที่ 141
ชุมพร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบที่ 2
10:01
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 125 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 130
ศรีสะเกษ  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
10:05
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 55 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 125 กก.   คู่ที่ 142
อุบลราชธานี  vs  อุดรธานี
 รอบที่ 2
10:06
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 125 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 131
อุบลราชธานี  vs  มหาสารคาม
 รอบรองชนะเลิศ
10:07
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 55 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 125 กก.   คู่ที่ 143
สงขลา  vs  เชียงใหม่
 รอบที่ 2
10:08
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 125 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 125 กก.   คู่ที่ 144
หนองบัวลำภู  vs  นนทบุรี
 รอบที่ 2
10:17
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 125 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 132
กำแพงเพชร  vs  ชลบุรี
 รอบ RE
10:29
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 55 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 51 กก.   คู่ที่ 145
นครศรีธรรมราช  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10:31
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 51 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 51 กก.   คู่ที่ 146
สระแก้ว  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
10:31
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 51 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 125 กก.   คู่ที่ 147
ชุมพร  vs  อุดรธานี
 รอบรองชนะเลิศ
10:32
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 125 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 125 กก.   คู่ที่ 148
เชียงใหม่  vs  หนองบัวลำภู
 รอบรองชนะเลิศ
10:42
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 125 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 51 กก.   คู่ที่ 149
ชลบุรี  vs  แพร่
 รอบ RE
10:49
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 51 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 51 กก.   คู่ที่ 151
ศรีสะเกษ  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบ RE
14.00
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 51 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 153
สุพรรณบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบ RE
14.00
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 55 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 97 กก.   คู่ที่ 155
ตรัง  vs  กระบี่
 รอบ RE
14.00
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 97 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 125 กก.   คู่ที่ 157
อุบลราชธานี  vs  ชุมพร
 รอบ RE
14.00
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 125 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 51 กก.   คู่ที่ 159
แพร่  vs  อุบลราชธานี
 รอบ RE
14.00
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 51 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 160
ชลบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบ RE
14.00
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 55 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 97 กก.   คู่ที่ 161
อุบลราชธานี  vs  สงขลา
 รอบ RE
14.00
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 97 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 125 กก.   คู่ที่ 162
สงขลา  vs  หนองบัวลำภู
 รอบ RE
14.00
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 125 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 97 กก.   คู่ที่ 156
สุพรรณบุรี  vs  เพชรบูรณ์
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 97 กก.
ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 125 กก.   คู่ที่ 158
อุดรธานี  vs  เชียงใหม่
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - ชาย ไม่เกิน 125 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 51 กก.   คู่ที่ 152
สุพรรณบุรี  vs  สระแก้ว
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 51 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 55 กก.   คู่ที่ 154
ศรีสะเกษ  vs  มหาสารคาม
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 55 กก.
รวม มวยปล้ำ  43 รายการ  
 
มวยสากลสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
พินเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.    คู่ที่ 308
นนทบุรี  vs  นครสวรรค์
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
สนามมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 45 กก.
ไลท์ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก   คู่ที่ 309
นครศรีธรรมราช  vs  นครปฐม
รอบชิงชนะเลิศ
13:30
สนามมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 45 กก. แต่ไม่เกิน 48 กก
ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก   คู่ที่ 310
ศรีสะเกษ  vs  นครราชสีมา
รอบชิงชนะเลิศ
13:45
สนามมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 48 กก. แต่ไม่เกิน 51 กก
แบนตั้มเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก   คู่ที่ 311
อ่างทอง  vs  นครราชสีมา
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
สนามมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 51 กก. แต่ไม่เกิน 54 กก
เฟเธอร์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก   คู่ที่ 312
พิษณุโลก  vs  นครศรีธรรมราช
รอบชิงชนะเลิศ
14:15
สนามมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มวยสากลสมัครเล่น - เฟเธอร์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 54 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก
ไลท์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก   คู่ที่ 313
นครราชสีมา  vs  ลำปาง
รอบชิงชนะเลิศ
14:30
สนามมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 57 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก
ไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 64 กก   คู่ที่ 314
อุตรดิตถ์  vs  อุดรธานี
รอบชิงชนะเลิศ
14:45
สนามมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 64 กก
เวลเตอร์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 64 กก. แต่ไม่เกิน 69 กก   คู่ที่ 315
บึงกาฬ  vs  นครศรีธรรมราช
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
สนามมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มวยสากลสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท - หญิง น้ำหนักเกิน 64 กก. แต่ไม่เกิน 69 กก
มิดเดิลเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก   คู่ที่ 316
นครราชสีมา  vs  นครศรีธรรมราช
รอบชิงชนะเลิศ
15:15
สนามมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มวยสากลสมัครเล่น - มิดเดิลเวท - หญิง น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก
รวม มวยสากลสมัครเล่น  9 รายการ  
 
ยกน้ำหนัก
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
น้ำหนักรวม - รุ่น 69 กก. - หญิง เกิน 63 กก. ไม่เกิน 69 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
09:30
อาคารเอนกประสงค์ สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ยกน้ำหนัก - น้ำหนักรวม - รุ่น 69  กก. - หญิง เกิน 63 กก. ไม่เกิน 69 กก.
น้ำหนักรวม - รุ่น 75 กก. - หญิง เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
09:30
อาคารเอนกประสงค์ สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ยกน้ำหนัก - น้ำหนักรวม - รุ่น 75  กก. - หญิง เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก.
สแนทช์ - รุ่น 69 กก. - หญิง เกิน 63 กก. ไม่เกิน 69 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
09:30
อาคารเอนกประสงค์ สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ยกน้ำหนัก - สแนทช์ - รุ่น 69 กก. - หญิง เกิน 63 กก. ไม่เกิน 69 กก.
คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 69 กก. - หญิง เกิน 63 กก. ไม่เกิน 69 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
09:30
อาคารเอนกประสงค์ สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ยกน้ำหนัก - คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 69 กก. - หญิง เกิน 63 กก. ไม่เกิน 69 กก.
สแนทช์ - รุ่น 75 กก. - หญิง เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
09:30
อาคารเอนกประสงค์ สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ยกน้ำหนัก - สแนทช์ - รุ่น 75 กก. - หญิง เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก.
คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 75 กก. - หญิง เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
09:30
อาคารเอนกประสงค์ สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ยกน้ำหนัก - คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 75 กก. - หญิง เกิน 69 กก. ไม่เกิน 75 กก.
น้ำหนักรวม - รุ่น 94 กก. - ชาย เกิน 85 กก. ไม่เกิน 94 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
11:00
อาคารเอนกประสงค์ สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ยกน้ำหนัก - น้ำหนักรวม - รุ่น 94  กก. - ชาย เกิน 85 กก. ไม่เกิน 94 กก.
สแนทช์ - รุ่น 94 กก. - ชาย เกิน 85 กก. ไม่เกิน 94 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
11:00
อาคารเอนกประสงค์ สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ยกน้ำหนัก - สแนทช์ - รุ่น 94 กก. - ชาย เกิน 85 กก. ไม่เกิน 94 กก.
คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 94 กก. - ชาย เกิน 85 กก. ไม่เกิน 94 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
11:00
อาคารเอนกประสงค์ สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ยกน้ำหนัก - คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 94 กก. - ชาย เกิน 85 กก. ไม่เกิน 94 กก.
รวม ยกน้ำหนัก  9 รายการ  
 
ยิงปืน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ปืนสั้นมาตรฐาน - บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามยิงปืน ศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
ยิงปืน - ปืนสั้นมาตรฐาน - บุคคลชาย
ปืนสั้นมาตรฐาน - ทีมชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามยิงปืน ศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
ยิงปืน - ปืนสั้นมาตรฐาน - ทีมชาย
ปืนยาวมาตรฐานสตรี- บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามยิงปืน ศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
ยิงปืน - ปืนยาวมาตรฐานสตรี- บุคคลหญิง
รวม ยิงปืน  3 รายการ  
 
ยิมนาสติก
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ยิมนาสติกลีลา - ห่วง - หญิง 
 รอบสะสมคะแนน (ชิงชนะเลิศ)
10:00
โรงยิมส์ศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกลีลา - ห่วง - หญิง
ยิมนาสติกลีลา - บอล - หญิง 
 รอบสะสมคะแนน (ชิงชนะเลิศ)
14:00
โรงยิมส์ศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกลีลา - บอล - หญิง
รวม ยิมนาสติก  2 รายการ  
 
รักบี้ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภท 15 คน - ทีมชาย   คู่ที่ 17
กรุงเทพมหานคร  vs  นครนายก
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
สนามฟุตบอลบึงบอระเพ็ด
Official
รักบี้ฟุตบอล - ประเภท 15 คน - ทีมชาย
ประเภท 15 คน - ทีมชาย   คู่ที่ 18
นครราชสีมา  vs  นครปฐม
 รอบรองชนะเลิศ
17:00
สนามฟุตบอลบึงบอระเพ็ด
Official
รักบี้ฟุตบอล - ประเภท 15 คน - ทีมชาย
รวม รักบี้ฟุตบอล  2 รายการ  
 
วอลเลย์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 39
พิษณุโลก  vs  นครสวรรค์
 รอบสาม
09:00
โรงยิมส์ โรงเรียนสวนกุหลาบจิรประวัติ
Official
วอลเลย์บอล - ทีมชาย
ทีมชาย   คู่ที่ 40
ชัยภูมิ  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสาม
10:30
โรงยิมส์ โรงเรียนสวนกุหลาบจิรประวัติ
Official
วอลเลย์บอล - ทีมชาย
ทีมชาย   คู่ที่ 41
นครราชสีมา  vs  เพชรบุรี
 รอบสาม
12:00
โรงยิมส์ โรงเรียนสวนกุหลาบจิรประวัติ
Official
วอลเลย์บอล - ทีมชาย
ทีมชาย   คู่ที่ 42
กรุงเทพมหานคร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบสาม
13:30
โรงยิมส์ โรงเรียนสวนกุหลาบจิรประวัติ
Official
วอลเลย์บอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   คู่ที่ 43
ขอนแก่น  vs  ลพบุรี
 รอบสาม
15:00
โรงยิมส์ โรงเรียนสวนกุหลาบจิรประวัติ
Official
วอลเลย์บอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 44
นนทบุรี  vs  ชัยนาท
 รอบสาม
16:30
โรงยิมส์ โรงเรียนสวนกุหลาบจิรประวัติ
Official
วอลเลย์บอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 45
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงราย
 รอบสาม
18:00
โรงยิมส์ โรงเรียนสวนกุหลาบจิรประวัติ
Official
วอลเลย์บอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 46
นครราชสีมา  vs  พิษณุโลก
 รอบสาม
19:30
โรงยิมส์ โรงเรียนสวนกุหลาบจิรประวัติ
Official
วอลเลย์บอล - ทีมหญิง
รวม วอลเลย์บอล  8 รายการ  
 
วอลเลย์บอลชายหาด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 49
อุดรธานี  vs  กาฬสินธุ์ 2
 รอบแก้ตัว
14:00
สนามชายหาด โรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม
Official
วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย
ทีมชาย   คู่ที่ 50
กรุงเทพมหานคร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแก้ตัว
14:45
สนามชายหาด โรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม
Official
วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย
ทีมหญิง   คู่ที่ 49
เพชรบุรี  vs  ชัยนาท
 รอบแก้ตัว
15:30
สนามชายหาด โรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม
Official
วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 50
กาฬสินธุ์ 2  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแก้ตัว
16:15
สนามชายหาด โรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม
Official
วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง
รวม วอลเลย์บอลชายหาด  4 รายการ  
 
สนุกเกอร์
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
6 แดง ประเภททีม   คู่ที่ 1
สุพรรณบุรี  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
10:00
หอประชุมมหาวิทยาลัยอาชีวะศึกษานครสวรรค์
Official
สนุกเกอร์ - 6 แดง ประเภททีม
6 แดง ประเภททีม   คู่ที่ 2
นครพนม  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
10:00
หอประชุมมหาวิทยาลัยอาชีวะศึกษานครสวรรค์
Official
สนุกเกอร์ - 6 แดง ประเภททีม
6 แดง ประเภททีม   คู่ที่ 3
นครราชสีมา  vs  ระนอง
 รอบแรก
10:00
หอประชุมมหาวิทยาลัยอาชีวะศึกษานครสวรรค์
Official
สนุกเกอร์ - 6 แดง ประเภททีม
6 แดง ประเภททีม   คู่ที่ 4
จันทบุรี  vs  สงขลา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
12:00
หอประชุมมหาวิทยาลัยอาชีวะศึกษานครสวรรค์