รายงานผลการแข่งขันประจำวันที่ 20 ธันวาคม 2558

กรีฑา
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
วิ่งฮาล์ฟมาราธอน 21 ก.ม. บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
05:30
สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
กรีฑา - วิ่งฮาล์ฟมาราธอน 21 ก.ม. บุคคลหญิง
วิ่งฮาล์ฟมาราธอน 21 ก.ม. บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
05:30
สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
กรีฑา - วิ่งฮาล์ฟมาราธอน 21 ก.ม. บุคคลชาย
รวม กรีฑา  2 รายการ  
 
กอล์ฟ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
07:00
สนามกอล์ฟจิรประวัติ
Official
กอล์ฟ - ทีมชาย
บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
07:00
สนามกอล์ฟจิรประวัติ
Official
กอล์ฟ - บุคคลชาย
ทีมหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
07:00
สนามกอล์ฟจิรประวัติ
Official
กอล์ฟ - ทีมหญิง
บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
07:00
สนามกอล์ฟจิรประวัติ
Official
กอล์ฟ - บุคคลหญิง
รวม กอล์ฟ  4 รายการ  
 
กีฬาดาบไทย
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ดาบสองมือ คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 1
เชียงใหม่  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - ดาบสองมือ คู่ผสม
ดาบสองมือ คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 2
สุพรรณบุรี  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - ดาบสองมือ คู่ผสม
ดาบสองมือ คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 3
สุพรรณบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - ดาบสองมือ คู่ผสม
ดาบสองมือ คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 4
นครศรีธรรมราช  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - ดาบสองมือ คู่ผสม
ดาบสองมือ คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 5
นครสวรรค์  vs  ลำพูน
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - ดาบสองมือ คู่ผสม
ดาบสองมือ คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 6
สุรินทร์  vs  ลำพูน
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - ดาบสองมือ คู่ผสม
ดาบสองมือ คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 7
บุรีรัมย์  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - ดาบสองมือ คู่ผสม
ดาบสองมือ คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 8
เชียงใหม่  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - ดาบสองมือ คู่ผสม
ดาบสองมือ คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 9
เชียงใหม่  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - ดาบสองมือ คู่ผสม
ดาบสองมือ คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 10
ลำพูน  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - ดาบสองมือ คู่ผสม
ดาบสองมือ คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 11
นครศรีธรรมราช  vs  สุรินทร์
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - ดาบสองมือ คู่ผสม
ดาบสองมือ คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 12
นครสวรรค์  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - ดาบสองมือ คู่ผสม
ดาบสองมือ คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 13
นครศรีธรรมราช  vs  ลำพูน
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - ดาบสองมือ คู่ผสม
ดาบสองมือ คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 14
สุรินทร์  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - ดาบสองมือ คู่ผสม
ดาบสองมือ คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 15
สุรินทร์  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - ดาบสองมือ คู่ผสม
ดาบสองมือ คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 16
นครศรีธรรมราช  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - ดาบสองมือ คู่ผสม
กระบี่ คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 1
เชียงใหม่  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - กระบี่ คู่ผสม
กระบี่ คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 2
บุรีรัมย์  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - กระบี่ คู่ผสม
กระบี่ คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - กระบี่ คู่ผสม
กระบี่ คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - กระบี่ คู่ผสม
กระบี่ คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 5
กรุงเทพมหานคร  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - กระบี่ คู่ผสม
กระบี่ คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 6
นครสวรรค์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - กระบี่ คู่ผสม
กระบี่ คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 7
นครสวรรค์  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - กระบี่ คู่ผสม
กระบี่ คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 8
นครสวรรค์  vs  เพชรบุรี
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - กระบี่ คู่ผสม
กระบี่ คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 9
นครสวรรค์  vs  บุรีรัมย์
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - กระบี่ คู่ผสม
กระบี่ คู่ผสม   สาย A  คู่ที่ 10
บุรีรัมย์  vs  เชียงใหม่
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - กระบี่ คู่ผสม
กระบี่ คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 11
สุพรรณบุรี  vs  ลำพูน
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - กระบี่ คู่ผสม
กระบี่ คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 12
ปทุมธานี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - กระบี่ คู่ผสม
กระบี่ คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 13
ลำพูน  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - กระบี่ คู่ผสม
กระบี่ คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 14
สุพรรณบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - กระบี่ คู่ผสม
กระบี่ คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 15
ลำพูน  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - กระบี่ คู่ผสม
กระบี่ คู่ผสม   สาย B  คู่ที่ 16
สุพรรณบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
09:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - กระบี่ คู่ผสม
กระบี่ คู่ผสม   คู่ที่ 1
นครสวรรค์  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
11:30
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - กระบี่ คู่ผสม
กระบี่ คู่ผสม   คู่ที่ 2
สุพรรณบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
11:30
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - กระบี่ คู่ผสม
กระบี่ คู่ผสม   คู่ที่ 3
กรุงเทพมหานคร  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
11:30
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - กระบี่ คู่ผสม
กระบี่ คู่ผสม   คู่ที่ 4
เพชรบุรี  vs  ลำพูน
 รอบสอง
11:30
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - กระบี่ คู่ผสม
กระบี่ คู่ผสม   คู่ที่ 1
นครสวรรค์  vs  ลำพูน
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - กระบี่ คู่ผสม
กระบี่ คู่ผสม   คู่ที่ 2
สุพรรณบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - กระบี่ คู่ผสม
ดาบสองมือ คู่ผสม   คู่ที่ 1
นครสวรรค์  vs  บุรีรัมย์
 รอบ 8 ทีม
13:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - ดาบสองมือ คู่ผสม
ดาบสองมือ คู่ผสม   คู่ที่ 2
สุพรรณบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบ 8 ทีม
13:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - ดาบสองมือ คู่ผสม
ดาบสองมือ คู่ผสม   คู่ที่ 3
ปทุมธานี  vs  เชียงใหม่
 รอบ 8 ทีม
13:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - ดาบสองมือ คู่ผสม
ดาบสองมือ คู่ผสม   คู่ที่ 4
ลำพูน  vs  สุรินทร์
 รอบ 8 ทีม
13:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - ดาบสองมือ คู่ผสม
ดาบสองมือ คู่ผสม   คู่ที่ 1
นครสวรรค์  vs  ลำพูน
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - ดาบสองมือ คู่ผสม
ดาบสองมือ คู่ผสม   คู่ที่ 2
สุพรรณบุรี  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - ดาบสองมือ คู่ผสม
กระบี่ คู่ผสม   คู่ที่ 1
นครสวรรค์  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
17:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - กระบี่ คู่ผสม
ดาบสองมือ คู่ผสม   คู่ที่ 1
นครสวรรค์  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
17:00
หอประชุม มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
กีฬาดาบไทย - ดาบสองมือ คู่ผสม
รวม กีฬาดาบไทย  46 รายการ  
 
กีฬาทางอากาศ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
4.4.6 บุคคลหญิงคะแนนรวม (Individual Combined) คะแนนรวมข้อ 4.2.1 ,4.2.2 ,4.2.3 ,4.2.3 ,4.2.5 ,4.2.6 รวมกัน 
รอบชิงชนะเลิศ
08.30
องค์การบริหารส่วนตำบลวังเมือง อ.ลาดยาว จ.นครสวรรค์
Official
กีฬาทางอากาศ - 4.4.6 บุคคลหญิงคะแนนรวม (Individual Combined) คะแนนรวมข้อ 4.2.1 ,4.2.2 ,4.2.3 ,4.2.3 ,4.2.5 ,4.2.6 รวมกัน
4.5.3 บุคคลขายคะแนนรวม (Individual Combined) คะแนนรวมข้อ 4.3.1 ,4.3.2 , 4.3.3 , 4.3.5 .4.3.6 รวมกัน 
รอบชิงชนะเลิศ
08.30
องค์การบริหารส่วนตำบลวังเมือง อ.ลาดยาว จ.นครสวรรค์
Official
กีฬาทางอากาศ - 4.5.3 บุคคลขายคะแนนรวม (Individual Combined) คะแนนรวมข้อ 4.3.1 ,4.3.2 , 4.3.3 , 4.3.5 .4.3.6 รวมกัน
4.6.1 รวมคะแนนที่ดีที่สุด 3 คนจากนักกีฬาทีมจังหวัดเดียวกัน 
รอบชิงชนะเลิศ
08.30
องค์การบริหารส่วนตำบลวังเมือง อ.ลาดยาว จ.นครสวรรค์
Official
กีฬาทางอากาศ - 4.6.1 รวมคะแนนที่ดีที่สุด 3 คนจากนักกีฬาทีมจังหวัดเดียวกัน
4.4.2 บุคคลชาย แบบแข่งความแม่นยำ (precision Flying) คะแนนรวมข้อ 4.1.3 , 4.1.5 และ 4.1.6 รวมกัน 
รอบชิงชนะเลิศ
08.30
องค์การบริหารส่วนตำบลวังเมือง อ.ลาดยาว จ.นครสวรรค์
Official
กีฬาทางอากาศ - 4.4.2 บุคคลชาย แบบแข่งความแม่นยำ (precision Flying) คะแนนรวมข้อ 4.1.3 , 4.1.5 และ 4.1.6 รวมกัน
4.4.1 บุคคลชาย ประหยัดเชื้อเพลิง (Pure Economy) คะแนนรวมข้อ 4.1.1 และ 4.1.2 รวมกัน 
รอบชิงชนะเลิศ
08.30
องค์การบริหารส่วนตำบลวังเมือง อ.ลาดยาว จ.นครสวรรค์
Official
กีฬาทางอากาศ - 4.4.1 บุคคลชาย ประหยัดเชื้อเพลิง (Pure Economy) คะแนนรวมข้อ 4.1.1 และ 4.1.2 รวมกัน
4.4.3 บุคคลชายคะแนนรวม (Individual Combined) คะแนนรวมข้อ 4.1.1 , 4.1.2 , 4.1.3 , 4.1.5 , 4.1.6 รวมกัน 
รอบชิงชนะเลิศ
08.30
องค์การบริหารส่วนตำบลวังเมือง อ.ลาดยาว จ.นครสวรรค์
Official
กีฬาทางอากาศ - 4.4.3 บุคคลชายคะแนนรวม (Individual Combined) คะแนนรวมข้อ 4.1.1 , 4.1.2 , 4.1.3 , 4.1.5 , 4.1.6 รวมกัน
4.5.1 ประหยัดเชื้อเพลิง (Pure Economy) คะแนนรวมข้อ 4.3.1 และ 4.3.2 รวมกัน 
รอบชิงชนะเลิศ
08.30
องค์การบริหารส่วนตำบลวังเมือง อ.ลาดยาว จ.นครสวรรค์
Official
กีฬาทางอากาศ - 4.5.1 ประหยัดเชื้อเพลิง (Pure Economy) คะแนนรวมข้อ 4.3.1 และ 4.3.2 รวมกัน
4.4.4 บุคคลหญิงประหยัดเชื้อเพลิง (Pure Economy) คะแนนรวมข้อ 4.2.1 และ 4.2.2 รวมกัน 
รอบชิงชนะเลิศ
08:30
องค์การบริหารส่วนตำบลวังเมือง อ.ลาดยาว จ.นครสวรรค์
Official
กีฬาทางอากาศ - 4.4.4 บุคคลหญิงประหยัดเชื้อเพลิง (Pure Economy) คะแนนรวมข้อ 4.2.1 และ 4.2.2 รวมกัน
4.4.5 บุคคลหญิง แบบแข่งความแม่นยำ (Precision Flying) คะแนนรวมข้อ 4.2.3 , 4.2.5 และ 4.2.6 รวมกัน 
รอบชิงชนะเลิศ
08:30
องค์การบริหารส่วนตำบลวังเมือง อ.ลาดยาว จ.นครสวรรค์
Official
กีฬาทางอากาศ - 4.4.5 บุคคลหญิง แบบแข่งความแม่นยำ (Precision Flying) คะแนนรวมข้อ 4.2.3 , 4.2.5 และ 4.2.6 รวมกัน
4.5.2 แบบแข่งความแม่นยำ (Precision Flying) คะแนนรวมข้อ 4.3.3 ,4.3.5 และ 4.3.6 รวมกัน 
รอบชิงชนะเลิศ
08:30
องค์การบริหารส่วนตำบลวังเมือง อ.ลาดยาว จ.นครสวรรค์
Official
กีฬาทางอากาศ - 4.5.2 แบบแข่งความแม่นยำ (Precision Flying) คะแนนรวมข้อ 4.3.3 ,4.3.5 และ 4.3.6 รวมกัน
4.6.2 ประเภทสามล้อร่มบิน คะแนนรวม 2 คน 
รอบชิงชนะเลิศ
08:30
องค์การบริหารส่วนตำบลวังเมือง อ.ลาดยาว จ.นครสวรรค์
Official
กีฬาทางอากาศ - 4.6.2 ประเภทสามล้อร่มบิน คะแนนรวม 2 คน
รวม กีฬาทางอากาศ  11 รายการ  
 
จักรยาน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ประเภทลู่ ทีมสปรินท์ - ทีมชาย (3 รอบ) 
 รอบชิงที่ 3
09:00
สนามฟุตบอลโรงเรียนสวนกุหลาบจิรประวัติ
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ ทีมสปรินท์  - ทีมชาย (3 รอบ)
ประเภทลู่ ทีมสปรินท์ - ทีมชาย (3 รอบ) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:10
สนามฟุตบอลโรงเรียนสวนกุหลาบจิรประวัติ
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ ทีมสปรินท์  - ทีมชาย (3 รอบ)
ประเภทลู่ เปอร์ซูท - ชาย (4 กม.) 
 รอบชิงที่ 3
09:20
สนามฟุตบอลโรงเรียนสวนกุหลาบจิรประวัติ
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ เปอร์ซูท - ชาย (4 กม.)
ประเภทลู่ เปอร์ซูท - ชาย (4 กม.) 
รอบชิงชนะเลิศ
09:30
สนามฟุตบอลโรงเรียนสวนกุหลาบจิรประวัติ
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ เปอร์ซูท - ชาย (4 กม.)
ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
09:40
สนามฟุตบอลโรงเรียนสวนกุหลาบจิรประวัติ
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง
ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง 
 รอบชิงที่ 3
09:45
สนามฟุตบอลโรงเรียนสวนกุหลาบจิรประวัติ
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - หญิง
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:50
สนามฟุตบอลโรงเรียนสวนกุหลาบจิรประวัติ
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย
ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย 
 รอบชิงที่ 3
09:55
สนามฟุตบอลโรงเรียนสวนกุหลาบจิรประวัติ
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ สปรินท์ - ชาย
ประเภทลู่ พอยท์เรส - ชาย (30 กม.) 
รอบชิงชนะเลิศ
10:30
สนามฟุตบอลโรงเรียนสวนกุหลาบจิรประวัติ
Official
จักรยาน - ประเภทลู่ พอยท์เรส - ชาย (30 กม.)
Scrath 6 กม. บุคคลหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
10:45
สนามฟุตบอลโรงเรียนสวนกุหลาบจิรประวัติ
Official
จักรยาน - Scrath 6 กม. บุคคลหญิง
รวม จักรยาน  10 รายการ  
 
ซอฟท์เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย 
อำนาจเจริญ  vs  กำแพงเพชร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ทีมชาย 
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ทีมหญิง 
สมุทรสาคร  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ทีมหญิง 
ภูเก็ต  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ทีมชาย 
อำนาจเจริญ  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
12:00
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
ทีมหญิง 
สมุทรสาคร  vs  ภูเก็ต
รอบชิงชนะเลิศ
12:00
สนามเทนนิส อบจ.นครสวรรค์
Official
รวม ซอฟท์เทนนิส  6 รายการ  
 
ซอฟท์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 19
ชัยภูมิ  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:30
สนามฟุตบอล โรงพยาบาลค่ายจิรประวัติ
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   คู่ที่ 22
เชียงใหม่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
09:30
สนามฟุตบอลโรงเรียนสวนกุหลาบจิรประวัติ
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 23
ระยอง  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11:30
สนามฟุตบอลโรงเรียนสวนกุหลาบจิรประวัติ
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   คู่ที่ 20
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11:30
สนามฟุตบอล โรงพยาบาลค่ายจิรประวัติ
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
ทีมชาย   คู่ที่ 21
ชลบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 Final
14:30
สนามฟุตบอล โรงพยาบาลค่ายจิรประวัติ
Official
ซอฟท์บอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   คู่ที่ 24
ชลบุรี  vs  เชียงใหม่
 Final
14:30
สนามฟุตบอลโรงเรียนสวนกุหลาบจิรประวัติ
Official
ซอฟท์บอล - ทีมหญิง
รวม ซอฟท์บอล  6 รายการ  
 
เซปักตะกร้อ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชุด - หญิง   คู่ที่ 77
ชลบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงยิมส์ โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ทีมชุด - หญิง   คู่ที่ 78
นครสวรรค์  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงยิมส์ โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ทีมชุด - ชาย   คู่ที่ 79
ราชบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
โรงยิมส์ โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ทีมชุด - ชาย   คู่ที่ 80
พิษณุโลก  vs  ชลบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
โรงยิมส์ โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวชาย   คู่ที่ 37
ปทุมธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวชาย
ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวหญิง   คู่ที่ 38
นครสวรรค์  vs  ชลบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เซปักตะกร้อ - ตะกร้อชายหาด - ทีมเดี่ยวหญิง
รวม เซปักตะกร้อ  6 รายการ  
 
ตะกร้อลอดห่วง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง (กติกาสากล)   คู่ที่ 37
อุดรธานี  vs  มหาสารคาม
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
ลานยมอาคารเฉลิมพระเกียรติ 60 พรรษา ม.ภาคกลาง
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมหญิง (กติกาสากล)
ทีมชาย (กติกาไทย)   คู่ที่ 38
กรุงเทพมหานคร  vs  กาญจนบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
10:40
ลานยมอาคารเฉลิมพระเกียรติ 60 พรรษา ม.ภาคกลาง
Official
ตะกร้อลอดห่วง - ทีมชาย (กติกาไทย)
รวม ตะกร้อลอดห่วง  2 รายการ  
 
เทควันโด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
รุ่นไม่เกิน 57 กก. มากกว่า 53 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 1
อ่างทอง  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบแรก
08:30
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 57 กก. มากกว่า 53 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 57 กก. มากกว่า 53 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 2
พิษณุโลก  vs  บึงกาฬ
 รอบแรก
08:30
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 57 กก. มากกว่า 53 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 57 กก. มากกว่า 53 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 3
นครศรีธรรมราช  vs  สุรินทร์
 รอบแรก
08:30
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 57 กก. มากกว่า 53 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 57 กก. มากกว่า 53 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 4
สระบุรี  vs  กาฬสินธุ์
 รอบแรก
08:30
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 57 กก. มากกว่า 53 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 57 กก. มากกว่า 53 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 5
ปทุมธานี  vs  ชุมพร
 รอบแรก
08:30
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 57 กก. มากกว่า 53 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 57 กก. มากกว่า 53 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 6
กรุงเทพมหานคร  vs  อุทัยธานี
 รอบแรก
08:30
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 57 กก. มากกว่า 53 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 80 กก. มากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 7
ภูเก็ต  vs  ปัตตานี
 รอบแรก
08:30
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 80 กก. มากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 80 กก. มากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 8
ฉะเชิงเทรา  vs  ลำปาง
 รอบแรก
08:30
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 80 กก. มากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 80 กก. มากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 9
เชียงใหม่  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
08:30
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 80 กก. มากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 80 กก. มากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 10
สกลนคร  vs  บึงกาฬ
 รอบแรก
08:30
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 80 กก. มากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 80 กก. มากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 11
กรุงเทพมหานคร  vs  ปทุมธานี
 รอบแรก
08:30
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 80 กก. มากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 80 กก. มากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 12
ขอนแก่น  vs  ราชบุรี
 รอบแรก
08:30
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 80 กก. มากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 62 กก. มากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 13
สมุทรสาคร  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
08:30
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 62 กก. มากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 62 กก. มากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 14
ศรีสะเกษ  vs  สุพรรณบุรี
 รอบแรก
08:30
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 62 กก. มากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 62 กก. มากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 15
สุโขทัย  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
08:30
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 62 กก. มากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 62 กก. มากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 16
พิษณุโลก  vs  เลย
 รอบแรก
08:30
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 62 กก. มากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 62 กก. มากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 17
นครศรีธรรมราช  vs  อ่างทอง
 รอบแรก
08:30
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 62 กก. มากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 87 กก. มากกว่า 80 กก. แต่ไม่เกิน 87 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 18
เชียงราย  vs  นนทบุรี
 รอบแรก
08:30
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 87 กก. มากกว่า 80 กก. แต่ไม่เกิน 87 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 87 กก. มากกว่า 80 กก. แต่ไม่เกิน 87 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 19
สุพรรณบุรี  vs  สิงห์บุรี
 รอบแรก
08:30
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 87 กก. มากกว่า 80 กก. แต่ไม่เกิน 87 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 57 กก. มากกว่า 53 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 20
ชลบุรี  vs  สุราษฎร์ธานี
 รอบสอง
11:00
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 57 กก. มากกว่า 53 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 57 กก. มากกว่า 53 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 21
บึงกาฬ  vs  สุรินทร์
 รอบสอง
11:00
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 57 กก. มากกว่า 53 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 57 กก. มากกว่า 53 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 22
สระบุรี  vs  ปทุมธานี
 รอบสอง
11:00
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 57 กก. มากกว่า 53 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 57 กก. มากกว่า 53 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 23
กรุงเทพมหานคร  vs  ลำพูน
 รอบสอง
11:00
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 57 กก. มากกว่า 53 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 80 กก. มากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 24
ชัยนาท  vs  ปัตตานี
 รอบสอง
11:00
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 80 กก. มากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 80 กก. มากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 25
ฉะเชิงเทรา  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
11:00
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 80 กก. มากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 80 กก. มากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 26
บึงกาฬ  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
11:00
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 80 กก. มากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 80 กก. มากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 27
ราชบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบสอง
11:00
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 80 กก. มากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 62 กก. มากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 28
พิจิตร  vs  ชลบุรี
 รอบสอง
11:00
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 62 กก. มากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 62 กก. มากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 29
ศรีสะเกษ  vs  สุโขทัย
 รอบสอง
11:00
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 62 กก. มากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 62 กก. มากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 30
พัทลุง  vs  พิษณุโลก
 รอบสอง
11:00
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 62 กก. มากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 62 กก. มากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 31
อ่างทอง  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
11:00
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 62 กก. มากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 87 กก. มากกว่า 80 กก. แต่ไม่เกิน 87 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 32
เพชรบูรณ์  vs  เชียงราย
 รอบสอง
11:00
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 87 กก. มากกว่า 80 กก. แต่ไม่เกิน 87 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 87 กก. มากกว่า 80 กก. แต่ไม่เกิน 87 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 33
สุรินทร์  vs  เชียงใหม่
 รอบสอง
11:00
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 87 กก. มากกว่า 80 กก. แต่ไม่เกิน 87 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 87 กก. มากกว่า 80 กก. แต่ไม่เกิน 87 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 34
สระแก้ว  vs  กาฬสินธุ์
 รอบสอง
11:00
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 87 กก. มากกว่า 80 กก. แต่ไม่เกิน 87 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 87 กก. มากกว่า 80 กก. แต่ไม่เกิน 87 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 35
สิงห์บุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบสอง
11:00
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 87 กก. มากกว่า 80 กก. แต่ไม่เกิน 87 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 57 กก. มากกว่า 53 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 36
ชลบุรี  vs  สุรินทร์
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 57 กก. มากกว่า 53 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 57 กก. มากกว่า 53 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 37
ปทุมธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 57 กก. มากกว่า 53 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 80 กก. มากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 38
ปัตตานี  vs  ฉะเชิงเทรา
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 80 กก. มากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 80 กก. มากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 39
กรุงเทพมหานคร  vs  ราชบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 80 กก. มากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 62 กก. มากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 40
ชลบุรี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 62 กก. มากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 62 กก. มากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 41
พิษณุโลก  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 62 กก. มากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 87 กก. มากกว่า 80 กก. แต่ไม่เกิน 87 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 42
เชียงราย  vs  เชียงใหม่
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 87 กก. มากกว่า 80 กก. แต่ไม่เกิน 87 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 87 กก. มากกว่า 80 กก. แต่ไม่เกิน 87 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 43
สระแก้ว  vs  สิงห์บุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 87 กก. มากกว่า 80 กก. แต่ไม่เกิน 87 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 80 กก. มากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 45
ฉะเชิงเทรา  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 80 กก. มากกว่า 74 กก. แต่ไม่เกิน 80 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 87 กก. มากกว่า 80 กก. แต่ไม่เกิน 87 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 47
เชียงราย  vs  สระแก้ว
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 87 กก. มากกว่า 80 กก. แต่ไม่เกิน 87 กก. บุคคลชาย
รุ่นไม่เกิน 57 กก. มากกว่า 53 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 44
สุรินทร์  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 57 กก. มากกว่า 53 กก. แต่ไม่เกิน 57 กก. บุคคลหญิง
รุ่นไม่เกิน 62 กก. มากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. บุคคลหญิง   คู่ที่ 46
ศรีสะเกษ  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด - รุ่นไม่เกิน 62 กก. มากกว่า 57 กก. แต่ไม่เกิน 62 กก. บุคคลหญิง
รวม เทควันโด  47 รายการ  
 
เทควันโด-พุ่มเซ่
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง 
 รอบแรก
11:30
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด-พุ่มเซ่ - ทีมหญิง
ทีมหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
อาคารเอนกประสงค์ และสัมมนา บึงบอระเพ็ด
Official
เทควันโด-พุ่มเซ่ - ทีมหญิง
รวม เทควันโด-พุ่มเซ่  2 รายการ  
 
เทนนิส
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
หญิงคู่   คู่ที่ 128
พัทลุง  vs  น่าน
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทนนิส - หญิงคู่
คู่ผสม   คู่ที่ 129
นครศรีธรรมราช  vs  อุบลราชธานี
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทนนิส - คู่ผสม
ชายคู่   คู่ที่ 127
นนทบุรี  vs  สงขลา
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามเทนนิส สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
เทนนิส - ชายคู่
รวม เทนนิส  3 รายการ  
 
บาสเกตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 47
อ่างทอง  vs  นครปฐม
 รอบรองชนะเลิศ
12:00
โรงยิมส์ 4,000 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   คู่ที่ 48
นครราชสีมา  vs  จันทบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
13:30
โรงยิมส์ 4,000 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   คู่ที่ 49
กรุงเทพมหานคร  vs  ตาก
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
โรงยิมส์ 4,000 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
บาสเกตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   คู่ที่ 50
อุดรธานี  vs  นครสวรรค์
 รอบรองชนะเลิศ
16:30
โรงยิมส์ 4,000 ที่นั่ง สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
บาสเกตบอล - ทีมชาย
รวม บาสเกตบอล  4 รายการ  
 
แบดมินตัน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ชายเดี่ยว   คู่ที่ 2
สงขลา  vs  ชลบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โรงยิมส์แบดมินตัน จังหวัดนครสวรรค์
Official
แบดมินตัน - ชายเดี่ยว
หญิงเดี่ยว   คู่ที่ 3
ลำพูน  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โรงยิมส์แบดมินตัน จังหวัดนครสวรรค์
Official
แบดมินตัน - หญิงเดี่ยว
ชายคู่   คู่ที่ 5
นครราชสีมา  vs  สงขลา
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โรงยิมส์แบดมินตัน จังหวัดนครสวรรค์
Official
แบดมินตัน - ชายคู่
หญิงคู่   คู่ที่ 4
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โรงยิมส์แบดมินตัน จังหวัดนครสวรรค์
Official
แบดมินตัน - หญิงคู่
คู่ผสม   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  สุพรรณบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โรงยิมส์แบดมินตัน จังหวัดนครสวรรค์
Official
แบดมินตัน - คู่ผสม
รวม แบดมินตัน  5 รายการ  
 
เปตอง
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 1
สุพรรณบุรี  vs  ชุมพร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ทีมชาย 4 คน
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  นครสวรรค์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ทีมชาย 4 คน
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 3
ขอนแก่น  vs  ประจวบคีรีขันธ์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ทีมชาย 4 คน
ทีมชาย 4 คน   คู่ที่ 4
ตราด  vs  พิจิตร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ทีมชาย 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 1
กรุงเทพมหานคร  vs  สงขลา
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ทีมหญิง 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 2
นครศรีธรรมราช  vs  สมุทรสาคร
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ทีมหญิง 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 3
พิจิตร  vs  นครสวรรค์
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ทีมหญิง 4 คน
ทีมหญิง 4 คน   คู่ที่ 4
บุรีรัมย์  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
08:30
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ทีมหญิง 4 คน
ทีมชาย 4 คน 
ชุมพร  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ทีมชาย 4 คน
ทีมชาย 4 คน 
ขอนแก่น  vs  พิจิตร
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ทีมชาย 4 คน
ทีมหญิง 4 คน 
กรุงเทพมหานคร  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ทีมหญิง 4 คน
ทีมหญิง 4 คน 
พิจิตร  vs  บุรีรัมย์
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ทีมหญิง 4 คน
ทีมชาย 4 คน 
กรุงเทพมหานคร  vs  ขอนแก่น
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ทีมชาย 4 คน
ทีมหญิง 4 คน 
นครศรีธรรมราช  vs  พิจิตร
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
สนามเปตองอุทยานสวรรค์
Official
เปตอง - ทีมหญิง 4 คน
รวม เปตอง  14 รายการ  
 
ฟุตซอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 19
กรุงเทพมหานคร  vs  นครสวรรค์
รอบชิงชนะเลิศ
15:00
สนามฟุตซอลอุทยานสวรรค์
Official
ฟุตซอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   คู่ที่ 19
กรุงเทพมหานคร  vs  นครสวรรค์
รอบชิงชนะเลิศ
17:00
สนามฟุตซอลอุทยานสวรรค์
Official
ฟุตซอล - ทีมชาย
รวม ฟุตซอล  2 รายการ  
 
ฟุตบอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมหญิง   คู่ที่ 19
ขอนแก่น  vs  ชลบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
16:00
สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ฟุตบอล - ทีมหญิง
ทีมชาย   คู่ที่ 19
ราชบุรี  vs  นครสวรรค์
รอบชิงชนะเลิศ
18:00
สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ฟุตบอล - ทีมชาย
รวม ฟุตบอล  2 รายการ  
 
มวยปล้ำ
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 163
นครศรีธรรมราช  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
09:06
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 63  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 177
อุบลราชธานี  vs  กระบี่
 รอบแรก
09:09
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 63  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 164
กรุงเทพมหานคร  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
09:11
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 63  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 67 กก.   คู่ที่ 178
กระบี่  vs  สมุทรสาคร
 รอบแรก
09:15
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 67 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 67 กก.   คู่ที่ 165
ศรีสะเกษ  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
09:17
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 67 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 67 กก.   คู่ที่ 179
ปทุมธานี  vs  ตรัง
 รอบแรก
09:19
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 67 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 166
เพชรบูรณ์  vs  อุตรดิตถ์
 รอบแรก
09:22
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 75 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 180
อุบลราชธานี  vs  ศรีสะเกษ
 รอบแรก
09:22
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 75 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 167
ปทุมธานี  vs  หนองบัวลำภู
 รอบแรก
09:34
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 75 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 168
แพร่  vs  ศรีสะเกษ
 รอบที่ 2
09:45
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 63  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 59 กก.   คู่ที่ 181
นนทบุรี  vs  กระบี่
 รอบแรก
09:57
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 59 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 169
สุพรรณบุรี  vs  ชุมพร
 รอบที่ 2
09:59
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 63  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 59 กก.   คู่ที่ 182
นครศรีธรรมราช  vs  ชลบุรี
 รอบแรก
10:00
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 59 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 170
พิษณุโลก  vs  ชลบุรี
 รอบที่ 2
10:04
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 63  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 59 กก.   คู่ที่ 183
น่าน  vs  เพชรบูรณ์
 รอบแรก
10:05
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 59 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 171
อุบลราชธานี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบที่ 2
10:06
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 63  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 59 กก.   คู่ที่ 184
ชัยภูมิ  vs  พิษณุโลก
 รอบแรก
10:08
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 59 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 172
นครศรีธรรมราช  vs  เพชรบูรณ์
 รอบรองชนะเลิศ
10:19
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 75 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 67 กก.   คู่ที่ 186
ศรีสะเกษ  vs  ตรัง
 รอบรองชนะเลิศ
10:20
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 67 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 67 กก.   คู่ที่ 185
ชุมพร  vs  กระบี่
 รอบรองชนะเลิศ
10:21
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 67 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 173
อุบลราชธานี  vs  หนองบัวลำภู
 รอบรองชนะเลิศ
10:23
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 75 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 174
ศรีสะเกษ  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
10:28
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 63  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 59 กก.   คู่ที่ 187
นนทบุรี  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบรองชนะเลิศ
10:30
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 59 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 175
ชลบุรี  vs  อุบลราชธานี
 รอบรองชนะเลิศ
10:40
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 63  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 59 กก.   คู่ที่ 188
เพชรบูรณ์  vs  ชัยภูมิ
 รอบรองชนะเลิศ
10:40
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 59 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 176
กระบี่  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบ RE
10:59
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 63  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 191
ชุมพร  vs  ศรีสะเกษ
 รอบ RE
10:59
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 63  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 59 กก.   คู่ที่ 197
น่าน  vs  ชัยภูมิ
 รอบ RE
13:57
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 59 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 59 กก.   คู่ที่ 189
ชลบุรี  vs  นนทบุรี
 รอบ RE
13:58
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 59 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 59 กก.   คู่ที่ 190
นครศรีธรรมราช  vs  เพชรบูรณ์
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 59 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 192
สุพรรณบุรี  vs  อุบลราชธานี
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 63  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 67 กก.   คู่ที่ 194
ชุมพร  vs  ศรีสะเกษ
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 67 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 196
เพชรบูรณ์  vs  อุบลราชธานี
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 75 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 63 กก.   คู่ที่ 198
กรุงเทพมหานคร  vs  ชลบุรี
 รอบ RE
14:14
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 63  กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 67 กก.   คู่ที่ 199
กำแพงเพชร  vs  ตรัง
 รอบ RE
14:28
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 67 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 200
ศรีสะเกษ  vs  หนองบัวลำภู
 รอบ RE
14:38
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 75 กก.
ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 195
อุตรดิตถ์  vs  นครศรีธรรมราช
 รอบ RE
14:38
หอประชุมวิริยาลัยเฉลิมพระเกียรติ ม.เจ้าพระยา
Official
มวยปล้ำ - ฟรีสไตล์ - หญิง ไม่เกิน 75 กก.
รวม มวยปล้ำ  37 รายการ  
 
มวยสากลสมัครเล่น
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
พินเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก.    คู่ที่ 124
อุบลราชธานี  vs  นครสวรรค์
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
สนามมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มวยสากลสมัครเล่น - พินเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 42 กก. แต่ไม่เกิน 46 กก.
ไลท์ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.   คู่ที่ 125
สุพรรณบุรี  vs  นครราชสีมา
รอบชิงชนะเลิศ
13:15
สนามมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 46 กก. แต่ไม่เกิน 49 กก.
ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.   คู่ที่ 126
นครราชสีมา  vs  ชลบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
13:30
สนามมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ฟลายเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 49 กก. แต่ไม่เกิน 52 กก.
แบนตั้มเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 52 กก. แต่ไม่เกิน 56 กก.   คู่ที่ 127
พิษณุโลก  vs  อุทัยธานี
รอบชิงชนะเลิศ
13:45
สนามมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มวยสากลสมัครเล่น - แบนตั้มเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 52 กก. แต่ไม่เกิน 56 กก.
ไลท์เวท - ชาย น้ำหนักเกิน 56 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.   คู่ที่ 128
นครราชสีมา  vs  สมุทรสาคร
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
สนามมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวท - ชาย น้ำหนักเกิน 56 กก. แต่ไม่เกิน 60 กก.
ไลท์เวลเตอร์เวท- ชาย น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 64 กก.   คู่ที่ 129
พิษณุโลก  vs  ชลบุรี
รอบชิงชนะเลิศ
14:15
สนามมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เวลเตอร์เวท- ชาย น้ำหนักเกิน 60 กก. แต่ไม่เกิน 64 กก.
เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 64 กก. ไม่เกิน 69 กก. บุคคลชาย   คู่ที่ 130
สระบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
14:45
สนามมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มวยสากลสมัครเล่น - เวลเตอร์เวท - ชาย เกิน 64 กก. ไม่เกิน 69 กก. บุคคลชาย
มิดเดิลเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.   คู่ที่ 131
สุพรรณบุรี  vs  น่าน
รอบชิงชนะเลิศ
15:05
สนามมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มวยสากลสมัครเล่น - มิดเดิลเวท - ชาย น้ำหนักเกิน 69 กก. แต่ไม่เกิน 75 กก.
ไลท์เฮฟวี่เวท - ชาย น้ำหนักเกิน 75 กก. แต่ไม่เกิน 81 กก.   คู่ที่ 132
ชลบุรี  vs  ยโสธร
รอบชิงชนะเลิศ
15:10
สนามมวย โรงเรียนกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
มวยสากลสมัครเล่น - ไลท์เฮฟวี่เวท - ชาย น้ำหนักเกิน 75 กก. แต่ไม่เกิน 81 กก.
รวม มวยสากลสมัครเล่น  9 รายการ  
 
ยกน้ำหนัก
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
สแนทช์ - รุ่น 105 กก. - ชาย เกิน 94 กก. ไม่เกิน 105 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
09:30
อาคารเอนกประสงค์ สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ยกน้ำหนัก - สแนทช์ - รุ่น 105 กก. - ชาย เกิน 94 กก. ไม่เกิน 105 กก.
คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 105 กก. - ชาย เกิน 94 กก. ไม่เกิน 105 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
09:30
อาคารเอนกประสงค์ สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ยกน้ำหนัก - คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น 105 กก. - ชาย เกิน 94 กก. ไม่เกิน 105 กก.
น้ำหนักรวม - รุ่น 105 กก. - ชาย เกิน 94 กก. ไม่เกิน 105 กก. 
รอบชิงชนะเลิศ
09:30
อาคารเอนกประสงค์ สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ยกน้ำหนัก - น้ำหนักรวม - รุ่น 105  กก. - ชาย เกิน 94 กก. ไม่เกิน 105 กก.
น้ำหนักรวม - รุ่น เกิน 105 กก. - ชาย เกิน 105 กก. ขึ้นไป 
รอบชิงชนะเลิศ
09:30
อาคารเอนกประสงค์ สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ยกน้ำหนัก - น้ำหนักรวม - รุ่น เกิน 105  กก. - ชาย เกิน 105 กก. ขึ้นไป
สแนทช์ - รุ่น เกิน 105 กก. - ชาย เกิน 105 กก. ขึ้นไป 
รอบชิงชนะเลิศ
09:30
อาคารเอนกประสงค์ สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ยกน้ำหนัก - สแนทช์ - รุ่น เกิน 105 กก. - ชาย เกิน 105 กก. ขึ้นไป
คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น เกิน 105 กก. - ชาย เกิน 105 กก. ขึ้นไป 
รอบชิงชนะเลิศ
09:30
อาคารเอนกประสงค์ สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ยกน้ำหนัก - คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น เกิน 105 กก. - ชาย เกิน 105 กก. ขึ้นไป
น้ำหนักรวม - รุ่น เกิน 75 กก. - หญิง เกิน 75 กก. ขึ้นไป 
รอบชิงชนะเลิศ
11:00
อาคารเอนกประสงค์ สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ยกน้ำหนัก - น้ำหนักรวม - รุ่น เกิน 75  กก. - หญิง เกิน 75 กก. ขึ้นไป
สแนทช์ - รุ่น เกิน 75 กก. - หญิง เกิน 75 กก. ขึ้นไป  
รอบชิงชนะเลิศ
11:00
อาคารเอนกประสงค์ สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ยกน้ำหนัก - สแนทช์ - รุ่น เกิน 75 กก. - หญิง เกิน 75 กก. ขึ้นไป
คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น เกิน 75 กก. - หญิง เกิน 75 กก. ขึ้นไป 
รอบชิงชนะเลิศ
11:00
อาคารเอนกประสงค์ สนามกีฬาจังหวัดนครสวรรค์
Official
ยกน้ำหนัก - คลีนแอนด์เจอร์ค - รุ่น เกิน 75 กก. - หญิง เกิน 75 กก. ขึ้นไป
รวม ยกน้ำหนัก  9 รายการ  
 
ยิงปืน
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ปืนสั้นชนวนกลาง - บุคคลชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามยิงปืน ศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
ยิงปืน - ปืนสั้นชนวนกลาง - บุคคลชาย
ปืนสั้นชนวนกลาง - ทีมชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามยิงปืน ศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
ยิงปืน - ปืนสั้นชนวนกลาง - ทีมชาย
รวม ยิงปืน  2 รายการ  
 
ยิมนาสติก
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ยิมนาสติกลีลา - คฑา - หญิง 
 รอบสะสมคะแนน (ชิงชนะเลิศ)
10:00
โรงยิมส์ศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกลีลา  - คฑา - หญิง
ยิมนาสติกลีลา - ทีมหญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
โรงยิมส์ศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกลีลา - ทีมหญิง
ยิมนาสติกลีลา - ริบบิ้น - หญิง 
 รอบสะสมคะแนน (ชิงชนะเลิศ)
14:00
โรงยิมส์ศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกลีลา - ริบบิ้น - หญิง
ยิมนาสติกลีลา - บุคคลรวมอุปกรณ์ - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
14:00
โรงยิมส์ศูนย์ฝึกอบรมตำรวจภูธรภาค 6
Official
ยิมนาสติก - ยิมนาสติกลีลา - บุคคลรวมอุปกรณ์ - หญิง
รวม ยิมนาสติก  4 รายการ  
 
วอลเลย์บอล
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 47
พิษณุโลก  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
โรงยิมส์ โรงเรียนสวนกุหลาบจิรประวัติ
Official
วอลเลย์บอล - ทีมชาย
ทีมชาย   คู่ที่ 48
ชัยภูมิ  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
11:00
โรงยิมส์ โรงเรียนสวนกุหลาบจิรประวัติ
Official
วอลเลย์บอล - ทีมชาย
ทีมหญิง   คู่ที่ 49
ขอนแก่น  vs  นครราชสีมา
 รอบรองชนะเลิศ
13:00
โรงยิมส์ โรงเรียนสวนกุหลาบจิรประวัติ
Official
วอลเลย์บอล - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 50
นนทบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
15:00
โรงยิมส์ โรงเรียนสวนกุหลาบจิรประวัติ
Official
วอลเลย์บอล - ทีมหญิง
รวม วอลเลย์บอล  4 รายการ  
 
วอลเลย์บอลชายหาด
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 51
ชลบุรี  vs  กาฬสินธุ์ 2
 รอบรองชนะเลิศ
14:00
สนามชายหาด โรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม
Official
วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย
ทีมชาย   คู่ที่ 52
เพชรบุรี 2  vs  กรุงเทพมหานคร
 รอบรองชนะเลิศ
14:45
สนามชายหาด โรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม
Official
วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมชาย
ทีมหญิง   คู่ที่ 51
กาฬสินธุ์  vs  เพชรบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
15:30
สนามชายหาด โรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม
Official
วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 52
ขอนแก่น  vs  กาฬสินธุ์ 2
 รอบรองชนะเลิศ
16:15
สนามชายหาด โรงเรียนนวมินทราชูทิศมัชฌิม
Official
วอลเลย์บอลชายหาด - ทีมหญิง
รวม วอลเลย์บอลชายหาด  4 รายการ  
 
สนุกเกอร์
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
6 แดง ประเภทเดี่ยว   คู่ที่ 2
นครนายก  vs  นครสวรรค์
 รอบแรก
10:00
หอประชุมมหาวิทยาลัยอาชีวะศึกษานครสวรรค์
Official
สนุกเกอร์ - 6 แดง ประเภทเดี่ยว
6 แดง ประเภทเดี่ยว   คู่ที่ 3
นครพนม  vs  จันทบุรี
 รอบแรก
10:00
หอประชุมมหาวิทยาลัยอาชีวะศึกษานครสวรรค์
Official
สนุกเกอร์ - 6 แดง ประเภทเดี่ยว
6 แดง ประเภทเดี่ยว   คู่ที่ 5
เชียงใหม่  vs  ระนอง
 รอบแรก
12:30
หอประชุมมหาวิทยาลัยอาชีวะศึกษานครสวรรค์
Official
สนุกเกอร์ - 6 แดง ประเภทเดี่ยว
6 แดง ประเภทเดี่ยว   คู่ที่ 6
นครนายก  vs  นครพนม
 รอบแรก
12:30
หอประชุมมหาวิทยาลัยอาชีวะศึกษานครสวรรค์
Official
สนุกเกอร์ - 6 แดง ประเภทเดี่ยว
6 แดง ประเภทเดี่ยว   คู่ที่ 7
ลพบุรี  vs  กำแพงเพชร
 รอบแรก
12:30
หอประชุมมหาวิทยาลัยอาชีวะศึกษานครสวรรค์
Official
สนุกเกอร์ - 6 แดง ประเภทเดี่ยว
6 แดง ประเภทเดี่ยว   คู่ที่ 9
ศรีสะเกษ  vs  นครนายก
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15:00
หอประชุมมหาวิทยาลัยอาชีวะศึกษานครสวรรค์
Official
สนุกเกอร์ - 6 แดง ประเภทเดี่ยว
6 แดง ประเภทเดี่ยว   คู่ที่ 10
จันทบุรี  vs  สุพรรณบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15:00
หอประชุมมหาวิทยาลัยอาชีวะศึกษานครสวรรค์
Official
สนุกเกอร์ - 6 แดง ประเภทเดี่ยว
6 แดง ประเภทเดี่ยว   คู่ที่ 11
เชียงใหม่  vs  นครนายก
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15:00
หอประชุมมหาวิทยาลัยอาชีวะศึกษานครสวรรค์
Official
สนุกเกอร์ - 6 แดง ประเภทเดี่ยว
6 แดง ประเภทเดี่ยว   คู่ที่ 12
ลพบุรี  vs  สระบุรี
 รอบก่อนรองชนะเลิศ
15:00
หอประชุมมหาวิทยาลัยอาชีวะศึกษานครสวรรค์
Official
สนุกเกอร์ - 6 แดง ประเภทเดี่ยว
รวม สนุกเกอร์  9 รายการ  
 
หมากรุกไทย (สาธิต)
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
บุคคลชาย 
 รอบสี่
08:30
ห้องประชุมอมราวดี มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
หมากรุกไทย (สาธิต) - บุคคลชาย
บุคคลชาย 
 รอบสี่
08:30
ห้องประชุมอมราวดี มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
หมากรุกไทย (สาธิต) - บุคคลชาย
บุคคลชาย 
 รอบสี่
08:30
ห้องประชุมอมราวดี มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
หมากรุกไทย (สาธิต) - บุคคลชาย
บุคคลชาย 
 รอบสี่
08:30
ห้องประชุมอมราวดี มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
หมากรุกไทย (สาธิต) - บุคคลชาย
บุคคลหญิง 
 รอบสี่
08:30
ห้องประชุมอมราวดี มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
หมากรุกไทย (สาธิต) - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง 
 รอบสี่
08:30
ห้องประชุมอมราวดี มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
หมากรุกไทย (สาธิต) - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง 
 รอบสี่
08:30
ห้องประชุมอมราวดี มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
หมากรุกไทย (สาธิต) - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง 
 รอบสี่
08:30
ห้องประชุมอมราวดี มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
หมากรุกไทย (สาธิต) - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง 
 รอบสี่
08:30
ห้องประชุมอมราวดี มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
หมากรุกไทย (สาธิต) - บุคคลหญิง
คู่ชาย 
 รอบสี่
08:30
ห้องประชุมอมราวดี มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
หมากรุกไทย (สาธิต) - คู่ชาย
คู่ชาย 
 รอบสี่
08:30
ห้องประชุมอมราวดี มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
หมากรุกไทย (สาธิต) - คู่ชาย
คู่ชาย 
 รอบสี่
08:30
ห้องประชุมอมราวดี มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
หมากรุกไทย (สาธิต) - คู่ชาย
คู่ชาย 
 รอบสี่
08:30
ห้องประชุมอมราวดี มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
หมากรุกไทย (สาธิต) - คู่ชาย
คู่ชาย 
 รอบสี่
08:30
ห้องประชุมอมราวดี มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
หมากรุกไทย (สาธิต) - คู่ชาย
คู่ชาย 
 รอบสี่
08:30
ห้องประชุมอมราวดี มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
หมากรุกไทย (สาธิต) - คู่ชาย
คู่ชาย 
 รอบสี่
08:30
ห้องประชุมอมราวดี มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
หมากรุกไทย (สาธิต) - คู่ชาย
คู่ชาย 
 รอบสี่
08:30
ห้องประชุมอมราวดี มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
หมากรุกไทย (สาธิต) - คู่ชาย
คู่หญิง 
 รอบสี่
08:30
ห้องประชุมอมราวดี มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
หมากรุกไทย (สาธิต) - คู่หญิง
คู่หญิง 
 รอบสี่
08:30
ห้องประชุมอมราวดี มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
หมากรุกไทย (สาธิต) - คู่หญิง
คู่หญิง 
 รอบสี่
08:30
ห้องประชุมอมราวดี มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
หมากรุกไทย (สาธิต) - คู่หญิง
คู่หญิง 
 รอบสี่
08:30
ห้องประชุมอมราวดี มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
หมากรุกไทย (สาธิต) - คู่หญิง
คู่หญิง 
 รอบสี่
08:30
ห้องประชุมอมราวดี มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
หมากรุกไทย (สาธิต) - คู่หญิง
คู่หญิง 
 รอบสี่
08:30
ห้องประชุมอมราวดี มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
หมากรุกไทย (สาธิต) - คู่หญิง
คู่ผสม 
 รอบสี่
08:30
ห้องประชุมอมราวดี มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
หมากรุกไทย (สาธิต) - คู่ผสม
คู่ผสม 
 รอบสี่
08:30
ห้องประชุมอมราวดี มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
หมากรุกไทย (สาธิต) - คู่ผสม
คู่ผสม 
 รอบสี่
08:30
ห้องประชุมอมราวดี มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
หมากรุกไทย (สาธิต) - คู่ผสม
คู่ผสม 
 รอบสี่
08:30
ห้องประชุมอมราวดี มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
หมากรุกไทย (สาธิต) - คู่ผสม
คู่ผสม 
 รอบสี่
08:30
ห้องประชุมอมราวดี มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
หมากรุกไทย (สาธิต) - คู่ผสม
คู่ผสม 
 รอบสี่
08:30
ห้องประชุมอมราวดี มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
หมากรุกไทย (สาธิต) - คู่ผสม
คู่ชาย 
 รอบห้า
12.30
ห้องประชุมอมราวดี มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
หมากรุกไทย (สาธิต) - คู่ชาย
คู่ชาย 
 รอบห้า
12:30
ห้องประชุมอมราวดี มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
หมากรุกไทย (สาธิต) - คู่ชาย
คู่หญิง 
 รอบห้า
12:30
ห้องประชุมอมราวดี มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
หมากรุกไทย (สาธิต) - คู่หญิง
คู่หญิง 
 รอบห้า
12:30
ห้องประชุมอมราวดี มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
หมากรุกไทย (สาธิต) - คู่หญิง
คู่หญิง 
 รอบห้า
12:30
ห้องประชุมอมราวดี มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
หมากรุกไทย (สาธิต) - คู่หญิง
คู่หญิง 
 รอบห้า
12:30
ห้องประชุมอมราวดี มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
หมากรุกไทย (สาธิต) - คู่หญิง
คู่หญิง 
 รอบห้า
12:30
ห้องประชุมอมราวดี มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
หมากรุกไทย (สาธิต) - คู่หญิง
คู่หญิง 
 รอบห้า
12:30
ห้องประชุมอมราวดี มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
หมากรุกไทย (สาธิต) - คู่หญิง
คู่ผสม 
 รอบห้า
12:30
ห้องประชุมอมราวดี มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
หมากรุกไทย (สาธิต) - คู่ผสม
คู่ผสม 
 รอบห้า
12:30
ห้องประชุมอมราวดี มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
หมากรุกไทย (สาธิต) - คู่ผสม
คู่ผสม 
 รอบห้า
12:30
ห้องประชุมอมราวดี มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
หมากรุกไทย (สาธิต) - คู่ผสม
คู่ผสม 
 รอบห้า
12:30
ห้องประชุมอมราวดี มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
หมากรุกไทย (สาธิต) - คู่ผสม
คู่ผสม 
 รอบห้า
12:30
ห้องประชุมอมราวดี มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
หมากรุกไทย (สาธิต) - คู่ผสม
คู่ผสม 
 รอบห้า
12:30
ห้องประชุมอมราวดี มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
หมากรุกไทย (สาธิต) - คู่ผสม
คู่ผสม 
 รอบห้า
12:30
ห้องประชุมอมราวดี มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
หมากรุกไทย (สาธิต) - คู่ผสม
บุคคลชาย 
 รอบห้า
12:30
ห้องประชุมอมราวดี มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
หมากรุกไทย (สาธิต) - บุคคลชาย
บุคคลชาย 
 รอบห้า
12:30
ห้องประชุมอมราวดี มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
หมากรุกไทย (สาธิต) - บุคคลชาย
บุคคลชาย 
 รอบห้า
12:30
ห้องประชุมอมราวดี มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
หมากรุกไทย (สาธิต) - บุคคลชาย
บุคคลชาย 
 รอบห้า
12:30
ห้องประชุมอมราวดี มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
หมากรุกไทย (สาธิต) - บุคคลชาย
บุคคลชาย 
 รอบห้า
12:30
ห้องประชุมอมราวดี มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
หมากรุกไทย (สาธิต) - บุคคลชาย
บุคคลชาย 
 รอบห้า
12:30
ห้องประชุมอมราวดี มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
หมากรุกไทย (สาธิต) - บุคคลชาย
บุคคลชาย 
 รอบห้า
12:30
ห้องประชุมอมราวดี มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
หมากรุกไทย (สาธิต) - บุคคลชาย
บุคคลชาย 
 รอบห้า
12:30
ห้องประชุมอมราวดี มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
หมากรุกไทย (สาธิต) - บุคคลชาย
บุคคลหญิง 
 รอบห้า
12:30
ห้องประชุมอมราวดี มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
หมากรุกไทย (สาธิต) - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง 
 รอบห้า
12:30
ห้องประชุมอมราวดี มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
หมากรุกไทย (สาธิต) - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง 
 รอบห้า
12:30
ห้องประชุมอมราวดี มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
หมากรุกไทย (สาธิต) - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง 
 รอบห้า
12:30
ห้องประชุมอมราวดี มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
หมากรุกไทย (สาธิต) - บุคคลหญิง
บุคคลหญิง 
 รอบห้า
12:30
ห้องประชุมอมราวดี มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
หมากรุกไทย (สาธิต) - บุคคลหญิง
คู่ชาย 
 รอบห้า
12:30
ห้องประชุมอมราวดี มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
หมากรุกไทย (สาธิต) - คู่ชาย
คู่ชาย 
 รอบห้า
12:30
ห้องประชุมอมราวดี มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
หมากรุกไทย (สาธิต) - คู่ชาย
คู่ชาย 
 รอบห้า
12:30
ห้องประชุมอมราวดี มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
หมากรุกไทย (สาธิต) - คู่ชาย
คู่ชาย 
 รอบห้า
12:30
ห้องประชุมอมราวดี มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
หมากรุกไทย (สาธิต) - คู่ชาย
คู่ชาย 
 รอบห้า
12:30
ห้องประชุมอมราวดี มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
หมากรุกไทย (สาธิต) - คู่ชาย
คู่ชาย 
 รอบห้า
12:30
ห้องประชุมอมราวดี มหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
หมากรุกไทย (สาธิต) - คู่ชาย
รวม หมากรุกไทย (สาธิต)  63 รายการ  
 
หมากล้อม
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ทีมชาย   คู่ที่ 1
ภูเก็ต  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
ห้องประชุมอาคารเฉลิมพระเกียรต์ 60 พรรษา ม.ภาคกลาง
Official
หมากล้อม - ทีมชาย
ทีมชาย   คู่ที่ 2
กรุงเทพมหานคร  vs  มหาสารคาม
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
ห้องประชุมอาคารเฉลิมพระเกียรต์ 60 พรรษา ม.ภาคกลาง
Official
หมากล้อม - ทีมชาย
ทีมหญิง   คู่ที่ 1
นครราชสีมา  vs  ภูเก็ต
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
ห้องประชุมอาคารเฉลิมพระเกียรต์ 60 พรรษา ม.ภาคกลาง
Official
หมากล้อม - ทีมหญิง
ทีมหญิง   คู่ที่ 2
มหาสารคาม  vs  สุพรรณบุรี
 รอบรองชนะเลิศ
09:00
ห้องประชุมอาคารเฉลิมพระเกียรต์ 60 พรรษา ม.ภาคกลาง
Official
หมากล้อม - ทีมหญิง
ทีมชาย   คู่ที่ 1
ภูเก็ต  vs  มหาสารคาม
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
ห้องประชุมอาคารเฉลิมพระเกียรต์ 60 พรรษา ม.ภาคกลาง
Official
หมากล้อม - ทีมชาย
ทีมหญิง   คู่ที่ 1
ภูเก็ต  vs  มหาสารคาม
รอบชิงชนะเลิศ
13:00
ห้องประชุมอาคารเฉลิมพระเกียรต์ 60 พรรษา ม.ภาคกลาง
Official
หมากล้อม - ทีมหญิง
รวม หมากล้อม  6 รายการ  
 
เอ็กซ์ตรีม
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
Inline Speed Skate 500 m. - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
สนามกีฬาเอ็กซ์ตรีม อุทยานสวรรค์
Official
เอ็กซ์ตรีม - Inline Speed Skate 500 m. - หญิง
Inline Speed Skate 500 m. - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
10:10
สนามกีฬาเอ็กซ์ตรีม อุทยานสวรรค์
Official
เอ็กซ์ตรีม - Inline Speed Skate 500 m. - ชาย
Inline Speed Skate 1,000 m. - หญิง 
รอบชิงชนะเลิศ
12:00
สนามกีฬาเอ็กซ์ตรีม อุทยานสวรรค์
Official
เอ็กซ์ตรีม - Inline Speed Skate 1,000 m. - หญิง
Inline Speed Skate 1,000 m. - ชาย 
รอบชิงชนะเลิศ
12:15
สนามกีฬาเอ็กซ์ตรีม อุทยานสวรรค์
Official
เอ็กซ์ตรีม - Inline Speed Skate 1,000 m. - ชาย
Inline stunt skatecross 
รอบชิงชนะเลิศ
15:30
สนามกีฬาเอ็กซ์ตรีม อุทยานสวรรค์
Official
เอ็กซ์ตรีม - Inline stunt skatecross
Inline stunt mini ramp 
รอบชิงชนะเลิศ
16:30
สนามกีฬาเอ็กซ์ตรีม อุทยานสวรรค์
Official
เอ็กซ์ตรีม - Inline stunt mini ramp
BMX Flatland battle 
รอบชิงชนะเลิศ
16:30
สนามกีฬาเอ็กซ์ตรีม อุทยานสวรรค์
Official
เอ็กซ์ตรีม - BMX Flatland battle
Inline stunt Best Trick Station1 
รอบชิงชนะเลิศ
17:30
สนามกีฬาเอ็กซ์ตรีม อุทยานสวรรค์
Official
เอ็กซ์ตรีม - Inline stunt Best Trick Station1
Inline stunt Best Trick Station2 
รอบชิงชนะเลิศ
18:30
สนามกีฬาเอ็กซ์ตรีม อุทยานสวรรค์
Official
เอ็กซ์ตรีม - Inline stunt Best Trick Station2
Inline stunt Best Trick Station3 
รอบชิงชนะเลิศ
19:00
สนามกีฬาเอ็กซ์ตรีม อุทยานสวรรค์
Official
เอ็กซ์ตรีม - Inline stunt Best Trick Station3
รวม เอ็กซ์ตรีม  10 รายการ  
 
ฮอกกี้
รายการ
รอบ
เวลา
สนาม
Start List
Result
Status
Print
ฮอกกี้สนาม (Outdoor)- ทีมหญิง   คู่ที่ 45
ชลบุรี  vs  บุรีรัมย์
รอบชิงชนะเลิศ
09:00
สนามฟุตบอลมหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฮอกกี้ - ฮอกกี้สนาม (Outdoor)- ทีมหญิง
ฮอกกี้ในร่ม (Indoor)- ทีมหญิง   คู่ที่ 46
สระบุรี  vs  อุตรดิตถ์
รอบชิงชนะเลิศ
10:00
โรงยิมส์ โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฮอกกี้ - ฮอกกี้ในร่ม (Indoor)- ทีมหญิง
ฮอกกี้สนาม (Outdoor)- ทีมชาย   คู่ที่ 46
สระบุรี  vs  กรุงเทพมหานคร
รอบชิงชนะเลิศ
10:30
สนามฟุตบอลมหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฮอกกี้ - ฮอกกี้สนาม (Outdoor)- ทีมชาย
ฮอกกี้ในร่ม (Indoor)- ทีมชาย   คู่ที่ 47
กรุงเทพมหานคร  vs  นราธิวาส
รอบชิงชนะเลิศ
11:00
โรงยิมส์ โรงเรียนสาธิตมหาวิทยาลัยราชภัฏนครสวรรค์
Official
ฮอกกี้ - ฮอกกี้ในร่ม (Indoor)- ทีมชาย
รวม ฮอกกี้  4 รายการ  
 
เวลาเริ่มตันโดยประมาณ ตารางแข่งขันอาจมีการเปลี่ยนแปลง
รวมโปรแกรมการแข่งขัน  Day By Day All Print Day by Day
Print Day by Day Table